Đạo đức của MMO ???

Các exchanger scam, nhiều bác giàu nứt đố đổ vách vẫn đi scam ....
Sau vụ vuamoney HYIP scam do clone nick tự invest vào mình để lấy lòng tin của mọi người và kết quả đã thành công với số tiền lớn nhờ scam :binhsua75:
Chiều nay vừa đọc được topic mua site buxhost 25$ sau 20 ngày được 100$ nhờ vào scam, mỗi tháng kiếm khoảng 400$ nhờ làm site buxhost và HYIP.
:superman

Vậy lấy được số tiền đó từ mồ hôi nước mắt của người khác, không biết họ có hổ thẹn với lương tâm không ?
Riêng mình thì nghĩ scam xong bị chửi thật là nhục nhã chứ chẳng hay ho gì. Số tiền đó thật sự là một số tiền bẩn... :binhsua08:
Các bạn cùng nhau thảo luận nhé !

Gieo nhân nào thì gặt quả ấy mà thôi.
Chuẩn, ai k tin thì kệ, mình vẫn tin như thế nên k scam ai kẻo sợ sau này... phải trả... 100 lần :))

---------- Post added at 05:54 PM ---------- Previous post was at 05:53 PM ----------

Nếu thấy có tiền mà ko cần có đạo đức, thì vứt đạo đức đi cũng được! :D
Cái mụ này, phát ngôn gây sốc là đây :">

Chuẩn, ai k tin thì kệ, mình vẫn tin như thế nên k scam ai kẻo sợ sau này... phải trả... 100 lần :))

---------- Post added at 05:54 PM ---------- Previous post was at 05:53 PM ----------

Cái mụ này, phát ngôn gây sốc là đây :">
Thì ai cũng nói đúng nói hay hết rùi tui nói nữa nó dư quá. Đã từng lên máu vì đứa em nó nói sống cần đạo đức để làm gì?!

Đã biết scam thì đừng có chơi, mà bị scam thì phải chấp nhận, biết scam mà cứ lao đầu vào ng` ta gọi là gì?
Sao biết trước đc bạn =.=' , nó scam là việc hoàn toàn bất ngờ.. ko ai dại lại đầu tư khi biết 100% nó sẽ scam =.='

Scam mà ko thấy hổ thẹn thì đúng là hết thuốc chữa ấy chứ, ăn 1 miếng cơm và sũy nghĩ cơm này từ đâu mà có, nếu từ tiền scam người khác và bị nguyền rủa thì ăn ngon ko?

trên đời này vẫn có loại người "hiếm nhưng ko quý" các bạn à. loại đó các bạn đừng so với con d.g, con d.g nó còn quý

Sao biết trước đc bạn =.=' , nó scam là việc hoàn toàn bất ngờ.. ko ai dại lại đầu tư khi biết 100% nó sẽ scam =.='

thì các bạn đó cứ chê bai PTC là scam trong khi bản thân các bạn vẫn cứ nhảy vào

@ruby: ruby nói đúng
@all: mình thấy các bạn comment trong diễn đàn rất hay, ai cũng như tờ giấy trắng cả

thì các bạn đó cứ chê bai PTC là scam trong khi bản thân các bạn vẫn cứ nhảy vào

@ruby: ruby nói đúng
@all: mình thấy các bạn comment trong diễn đàn rất hay, ai cũng như tờ giấy trắng cả
Hoan hô tờ giấy than của tớ!
Từ ngày bị PTC scam cách đây gần 1 năm và đã vĩnh viễn chia tay với nó.
May mắn là cho đến giờ này chưa ăn thêm quả nào!

đã là PTC là scam . PTC scam , giống như đánh bạc vậy , đỏ đen thôi bác ợ , ko thể trách ai dc . thế tại sao có vô số member biết bản chất PTC là scam mà vẫn cứ lao đầu vào , thế ko thể trách thằng scam dc ....

Nói mà ko thấy hổ thẹn với lương tâm

Uy tín làm đầu thi làm gì ai cũng tin ! Còn đi Scam mọi người không uy tín rồi cũng có ngày hậu quả tới sẽ thấy ! Không ham mấy vụ này !

theo ngu kiến của mình thế này

ptc thì ai cũng cheat, đến cả admin sớm muộn cũng scam
off cũng thế
hyip thì chắc chắn là scam mà ng ta vẫn đâm đầu vào dep
bet thì ở vn là vi phạm pháp luật
captcha theo mình đc biết cũng chỉ là công cụ cho các spammer, hacker
ptu thì cũng chẳng tốt đẹp gì, 3x thì khỏi nói, còn ware thì cũng là vi phạm bản quyền

( Mình ko nói tất cả, vẫn có 1 số người chơi mmo chân chính thì mình vô cùng xin lỗi )

tất cả các hình thức chơi mmo đều cần công sức lao động hay đồng tiền bỏ ra , nhiều hay ít cũng đều là mồ hôi nước mắt , vì thế nên scam là ăn chặn sức lao động của ng khác =>> theo mình thì ở đây ko nói về vấn đề đạo đức mà là vấn đề về lòng tự trọng cơ :D, cậu nên sửa tit là lòng tự trọng của mmo chứ nói là đạo đức những thằng như mình lại hiểu nhầm hahaha

scam cũng là 1 nghệ thuật.........có chơi có chịu ..trách móc ai ...

ai mà ko thích tiền ...có 20tr rớt giữa đường ...nếu bạn lụm đc chắc gì bạn trả lại .........??????????

===> cá mè 1 lứa .............mà ...

Thi thoảng lại có vài topic như thế :m020:
Tiên trách kỷ, hậu trách nhân :m025:
Ngoài đời cũng vậy thôi nữa là online, mạng ảo... người cheats người scam, lợi dụng nhau kiếm tiền cả thôi, có người ... đơn cử như mình, PTC scam ăn hoài, vẫn invest chơi, nó như kiểu 1 trò chơi giải trí quen thuộc, đôi lúc nhanh tay thì vớ bỏ, đôi lúc dính scam, đời mà ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,719
171,821
Latest member
uk88me
Back
Top Bottom