• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Đào Bitcoin dễ dàng thông qua Cex.io

có thể dep vào bằng cái khác ko. hay chỉ btc thôi

Có chỗ nào để mua bitcoin = pp ko nhỉ :D
https://localbitcoins.com/ đây và nhiều site nữa mà quên mất rồi, còn ko thì đợi đi thằng chủ tịch PayPal nó nói thẳng với báo chí là nó rất thích và là 1 tín đồ của bitcoin và nó đang đợi có khung pháp lý rõ ráng tý về bitcoin là nó đưa vào sử dụng trong hệ thống PP ngay.

Có chỗ nào để mua bitcoin = pp ko nhỉ :D

Có trang Virwox. Site Nga, cho phép deposit bằng Paypal nhưng phải exchange sang tiền SLL rồi mới exchange sang Bitcoin dc. Exchange nhiều lần tốn một mớ phí nhưng được cái có Bitcoin liền và ngay. :D

Chủ threat nên có một bảng tính toán cụ thể. Ví dụ như các mức đầu tư: nhiêu $ =>được nhiêu GHS=>đào đc nhiêu BTC/ ngày :) để những newbie như mình có thể hình dung ra đc :) Cảm ơn chủ threat có bài viết hay. :)

Chủ threat nên có một bảng tính toán cụ thể. Ví dụ như các mức đầu tư: nhiêu $ =>được nhiêu GHS=>đào đc nhiêu BTC/ ngày :) để những newbie như mình có thể hình dung ra đc :) Cảm ơn chủ threat có bài viết hay. :)

Đào Bitcoin cũng còn tùy thuộc vào độ hên xui của pool bạn đang đào, tốc độ đào của pool, và độ khó của Bitcoin. Những chỉ số này thay đổi theo thời gian nên cũng khó tính chính xác dc. Có 1 số trang tính toán giùm bạn http://www.bitcoinx.com/profit/ Nhưng bạn có thể dep vào để dùng tốc độ bạn mua cày cùng lúc nhiều loại tiền ảo khác nhau nữa :D

Mình đang có 15,5 con ghs 1 ngày được khoảng 0,01btc đến 0,015, tính ra tháng 6tr là được khoảng 25%/tháng. Ai có vốn chơi được thì rất ngon, cái này tính thanh khoản cao vì ghs có thể bán ngay được. Tuy nhiên khi chơi các bạn sẽ phải chịu ngay chênh lệch mua bán bitcoin. Và một rủi ro lớn nhất của cái này chơi là giá btc bị giảm mạnh. Nói chung chơi thì xác định chơi lâu dài được, và mất khoảng 1 tháng để hoàn được cái chệnh lệch khi mua btc. Bạn nào quan tâm thì chơi với mình. Đang tính lập hội trade ghs, hi.

theo thớt rùi.... id; phongbt .....................thớt hướng dẫn mình với

1 GHS dc có 0.44$ ngày. dến khi nào hoàn vốn

đầu tư không đúng lúc lỗ hộc máu mồm ra ấy chứ giá BTC đang cao ko sao nhưng nó mà thụt phát thì cày khổ sở bù lại $ , chơi cái này là 50/50

đầu tư không đúng lúc lỗ hộc máu mồm ra ấy chứ giá BTC đang cao ko sao nhưng nó mà thụt phát thì cày khổ sở bù lại $ , chơi cái này là 50/50

Mình thấy trade thì có lỗ có lời, còn đào theo hướng lâu dài thì chỉ có lời ko lỗ. Với lại tụi nó đào giùm mình mình đâu có tốn tiền điện với sợ hư máy móc :D

Bạn này nói chính xác này. Vấn đề là bạn tin btc sẽ lên giá hay xuống giá. Tin nó lên hoặc ko đổi thì chơi ngay cho nóng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom