SCAM danhlode.com không trả tiền thắng đề

Status
Not open for further replies.

libertyS

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Acc lập đã lâu nhưng không ngờ lúc cần lại là lúc đi lập topic ở mục report scam :(
Hôm nay mình có vào đánh đề ở danhlode.com vì gần công ty không có quán ghi. Chả chơi trên này bao giờ nhưng lúc về sợ tắc đường nên liều đánh. Đánh 3$ con 85. Và tối nổ thật. Vào rút tiền thì đợi cả mấy tiếng rồi vẫn báo đang thực hiện. Trong khi có người rút sau mình thì thanh toán rồi. Chi tiết ở https://www.danhlode.com/?option=viewwit . Acc khanhhaukb rút 50$ thì được paid. Mình rút 270$ thì bị batch 0. Gửi support thì không ai trả lời. nick @lodeviet trên này thì last activity từ 31-5-2016
Anh em cho hỏi là như thế này đã phải scam chưa? Nếu phải thì nhờ mod set thằng lại thành scam để ae đỡ dính nữa. Chứ hôm nay cũng google chán xem nó có phốt không rồi mới đánh mà không ngờ nhọ vãi.
http://prnt.sc/dr0qk1

Update:

The amount of 267.3 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U6875839->U. Memo: API Payment. Danhlode.com_Payout.. Date: 10:35 06.01.17. Batch: 159411721.

pay rồi các bác ơi :D
@cuipap1984 : bác set lại pay và unban cho lodeviet hộ mình với. Mòn mỏi 3 hôm cuối cùng hnay admin cũng rep

Attachments

72.5 KB · Views: 255
    30 KB · Views: 196
Last edited:
có khi nào do acc PM của bạn ko đúng ko, thấy các acc khác nó theo đúng format 8 số, còn của bạn là Uxxxx0
Nó pay theo acc PM nạp tiền bạn ơi. Trong web không có chỗ set ví PM luôn. Mình có gửi support mà admin không rep trong khi vẫn pay mấy acc rút nhỏ.

Site scam lâu rôi, sao admin ban nick còn để trong forum làm gi nhỉ

Site scam lâu rôi, sao admin ban nick còn để trong forum làm gi nhỉ
Scam lâu rồi hả bác? sao trên này không set scam vậy? Hôm qua google không thấy mmo báo scam nên mới đánh. Chán thật. Lâu lắm mới trúng con đề thì như thế này.

Tài hay xỉu thôi mà
Tài xỉu 1 nút ra đi cả đống tiền, lô đề đánh bé đánh nhỏ cũng ko nhanh như rik

@cuipap1984 Bác cho luôn web của nó vào list scam đi. Chứ hôm qua search không thấy trong list mình mới đánh. Ai ngờ :(
danhlode.com scam. Ae care nhé !!!

Bạn có hay đánh ko, nếu mới đánh 1 lần mà đã trúng đề luôn là không thể chấp nhận đc :D
@cuipap1984 Bác cho luôn web của nó vào list scam đi. Chứ hôm qua search không thấy trong list mình mới đánh. Ai ngờ :(

ko scam đâu nó hết tiền trong pm nên k pay thôi :D. đợi vài bữa là tiền về. bị 2 3 lần rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week

Most discussed of week