Matrix Dailyadpays - Dailyadpays.com. New Revshare ROI 120-150%. Paypal | Payza | STP | PM | BTC

Status
Not open for further replies.
cũng bám theo thớt thôi, thấy ảnh phang 2k vô TNC nên cũng phóng theo 1 ít :D, còn site DAP này admin mới nên chơi PM thôi, phán đoán khá chuẩn :cool:

Cứ dep PM cho nó lành,

pending 3 lệnh @@

pending hơn 72h rồi @@

Tối qua trên fb có người báo nhận refund rồi, ai nhận dc vô xác nhận xem, mình ko có dep pp, chỉ cập nhật tình hình thôi.
trích:
Hoang Tu LaiĐã nhận được refund Paypal từ Admin, Thank you... Đây là 1 sự cố không mong muốn đối với mọi người, phải refund 1 số lượng tiền mặt quá lớn, admin cần thêm thời gian là điều tất nhiên, các bạn càng gửi dispute nhiều thì càng phải chờ lâu, đừng hành động ngu ngốc như vậy...!
Unlike · Reply · 3 · 11 hrs

số nhọ vãi , TAP pen 3 lệnh, hơn 1 tuần, DAP pen hơn 3 ngày, VPT lãi giảm nhưng được cái pay vẫn ổn, thôi từ nay em xin chừa revshare

Tối qua trên fb có người báo nhận refund rồi, ai nhận dc vô xác nhận xem, mình ko có dep pp, chỉ cập nhật tình hình thôi.
trích:
Hoang Tu LaiĐã nhận được refund Paypal từ Admin, Thank you... Đây là 1 sự cố không mong muốn đối với mọi người, phải refund 1 số lượng tiền mặt quá lớn, admin cần thêm thời gian là điều tất nhiên, các bạn càng gửi dispute nhiều thì càng phải chờ lâu, đừng hành động ngu ngốc như vậy...!
Unlike · Reply · 3 · 11 hrs
Thằng Hoang Tu Lai Này Đía Nha Các Bạn Chưa Có Ai Nhận $ Từ Admin DAPs Cả. Mình Đầu Tư PM đặt Lệnh Pending 96h Rồi.

Attachments

51.3 KB · Views: 36
quangnam nói nhận tiền refund paypal chứ không nói nhận tiền perfect money. Mọi người đều biết các cổng thanh toán bị dừng lại, các lệnh đều pending. Admin nói chờ refund xong paypal mới tiếp tục.

Thanh toán mới nhận :

Sao anh đc ưu đãi vậy:(
Mình cũng 0 rõ, nhưng lệnh này rút từ hôm thứ 2 và hôm nay mới được paid. Cũng có nhiều được paid trong đợt này. Cậu đợi thêm ít thời gian nữa xem.

The amount of 17.28 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4957799->U7604531. Memo: Payment from DailyAdPays, kindly share the payment proofs in groups and forums. Date: 12:22 28.10.15. Batch: 106992705.

The amount of 24 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4957799->U7604531. Memo: Payment from DailyAdPays, kindly share the payment proofs in groups and forums. Date: 12:17 28.10.15. Batch: 106991988.

Có vẻ admin bắt đầu process withdraw lại rồi. Hóng 3 lệnh pending của mình thôi ;)

1 lệnh with PM pending 60h. Hy vọng site pay ổn định trở lại, dep tiếp

Admin giải quyết refund lâu quá nhỉ
4 cái pending rầu....
Pay lẹ còn post proof nữa chớ :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,848
170,912