Matrix Dailyadpays - Dailyadpays.com. New Revshare ROI 120-150%. Paypal | Payza | STP | PM | BTC

Status
Not open for further replies.
site này mà scam thì đúng hơi buồn, các bro cũng đánh giá cao site này lúc khởi điểm mà :D
nào là admin nhiệt tình, fb + thông tin nọ chai khá rõ ràng, site mới chạy đc tính tới giờ là 20 ngày :\

bên thằng FutureAdShare PP nó có chuyện là nó refund cái một trong 1 ngày, còn thằng này cả tuần chưa thấy gì dù chỉ là 1 cái refund
nó mà ko scam cũng khiến ng ta nghĩ nó scam

bên thằng FutureAdShare PP nó có chuyện là nó refund cái một trong 1 ngày, còn thằng này cả tuần chưa thấy gì dù chỉ là 1 cái refund
nó mà ko scam cũng khiến ng ta nghĩ nó scam
nó bị limit thì có refund được không nhỉ hay phải gỡ mới refund dc nhỉ?

nó bị limit thì có refund được không nhỉ hay phải gỡ mới refund dc nhỉ?
Đc, limit kiểu gì vẫn refund đc hết.
Quan trọng là nó có muốn làm ko thôi.

site này nó giấu hết thông tin muốn dispute cũng khó
khi nào dis thì hú mình tiếng nhá
Vẫn mong là nó bận thiệt, đợi nó ăn chơi xong Halloween xem sao

Mình có nói chuyện với admin, đề nghị xử lý refund và withdraw xen kẽ nhau, để giữ chân user. Và nhận được câu trả lời là ổng xử lý refund thì rất lẹ, nhưng xử lý những vấn đề phát sinh cần nhiều thời gian (ví dụ như: commission của upline đã nhận thì xử lý như thế nào, xoá toàn bộ pack dc mua bằng PayPal của user đó sau khi refund, nếu user đó dep bằng nhiều cổng thì như thế nào...)

Về lý do xử lý refund chậm thì mình có thể hiểu được, nhưng nếu xử lý xen kẽ giữa refund và withdraw sẽ vẫn tốt hơn.

Cho chuyển qua cổng khác rồi thu phí transfer, khỏi cần lo commission hay pack mua bằng gì nữa.
Tiền trong PP để hết 6 tháng rút ra mà xài.

Cho chuyển qua cổng khác rồi thu phí transfer, khỏi cần lo commission hay pack mua bằng gì nữa.
Tiền trong PP để hết 6 tháng rút ra mà xài.

>> làm như vậy thì admin sẽ bị chôn vốn rất lâu đó bạn, chưa kể tài chính của admin cũng phải tốt nữa. Còn nếu lấy tiền từ những cổng khác đắp qua thì khá tai hại.

Nó thu phí 25% mình cũng chơi :D

Hôm nay mình bận cả ngày giờ mới Online được. Trước tình hình hiện tại thì DAPs đang có 1 diễn biến rất xấu. Trước hết mình xin lỗi các bạn vì đã đánh giá nhầm về DAPs tuy nhiên ngay từ đầu mình đã có 1 bài cảnh tỉnh anh em về việc PP của DAPs sẽ bị Limited. Nên kiến nghị anh em hãy chờ đợi đã.

Những ai chưa được Refunds thì mình kiến nghị hãy chuẩn bị sẵn bằng chứng để Dispute DAPs. Việc này ngăn chặn Admin ôm tiền trong Paypal rồi rút về Bank.

Từ sau kinh nghiệm Dispute ở Thread ChekListing thì chắc hẳn các bạn đã biết được những thứ cần chuẩn bị rồi chứ ?

DailyAdPays - Sẽ chính thức cho phép mua Adpacks và chia lợi nhuận vào lúc 11am EST ngày 10 - 10 - 2015.

Tuy nhiên hiện nay có một số vấn đề mình muốn anh em hết sức cẩn thận và bình tĩnh chờ xem tình hình thế nào rồi hãy đầu tư nếu muốn.

1. Hiện tại chỉ có Paypal ( Chưa bị Review), Perfect Money và Bitcoin là có thể đầu tư vào DAPs

2. Hai cổng đầu tư rất quan trọng của 1 site Revshare là PayZa và Solid Trust Pay vẫn chưa Full Verified.

3. Có nhiều team của Việt Nam (Rất mạnh) đang gom Perfect Money để đầu tư vào DAPs

Với 3 thông tin nêu trên, mình giả sử ngay sau khi site hoạt động có một lượng rất lớn Perfect Money của Việt Nam và đồng thời 1 lượng Paypal của các thành viên quốc tế đổ vào DAPs + Admin chưa có kinh nghiệm trong lĩnh vực Revshare.

Khả năng Paypal bị Limited là tới 99% + PayZa, Solid Trust Pay thì chưa Verified. Lúc này chỉ còn Perfect Money gánh trọng trách cho cả một hệ thống là rất nguy hiểm. Nếu Admin là một người mới tham gia lĩnh vực Revshare thì kiểu gì cũng bị quá tải và có thể dẫn đến một kịch bản rất xấu. Hãy nhớ rằng GTA và TAP được chuẩn bị rất kỹ như thế mà lúc hoạt động còn xẩy ra bao nhiêu rắc rối.

Câu kết: Anh em trong group và là Ref của mình không được nóng vội đầu tư vào DAPs, hãy chờ xem Admin giải quyết các vấn đề sẽ gặp phải như Limited PayPal, lỗi chia lợi nhuận.... rồi hãy quyết định đầu tư cũng chưa muộn.

Hôm nay mình bận cả ngày giờ mới Online được. Trước tình hình hiện tại thì DAPs đang có 1 diễn biến rất xấu. Trước hết mình xin lỗi các bạn vì đã đánh giá nhầm về DAPs tuy nhiên ngay từ đầu mình đã có 1 bài cảnh tỉnh anh em về việc PP của DAPs sẽ bị Limited. Nên kiến nghị anh em hãy chờ đợi đã.

Những ai chưa được Refunds thì mình kiến nghị hãy chuẩn bị sẵn bằng chứng để Dispute DAPs. Việc này ngăn chặn Admin ôm tiền trong Paypal rồi rút về Bank.

Từ sau kinh nghiệm Dispute ở Thread ChekListing thì chắc hẳn các bạn đã biết được những thứ cần chuẩn bị rồi chứ ?

Em thấy anh 6 bảo admin mới chưa có nhiều kinh nghiệm là em chùn chân rồi :). May mà chưa dep vào xu nào.

Mọi người cũng chuẩn bị tinh thần dispute đi nếu admin ko chịu refund. :). Dispute rất phiền nhưng nếu ko còn cách nào khác cũng buộc phải thế thôi. Tiền ko dễ kiếm nên phải cố lấy lại :(

thực ra đánh giá chỉ là khách quan làm mmo mà không bị ăn cam mới lợm cổ :)), cơ bản ông admin này đang tự khiến mọi người nghĩ là nó đang tính chuyện scam :v

Tình hình là admin đã pm riêng cho mình và đặt vấn đề về exchange từ PM sang STP. Mình đã thấy vấn đề ko ổn ngay từ khi Oliver chủ động pm cho mình. Và có đi hỏi thăm admin của những group khác. Hiện anh Pham Minh Tri cũng được Oliver pm với nội dung tương tự.

Hắn còn nói mình tạo acc trong www.ibladers.com và sau đó hắn sẽ add vào group DAP mới thay cho group cũ.

1 admin của group không bao giở làm những hành động như vậy. Nên khả năng rất cao acc facebook của Oliver đã bị hack. Mọi người phải thật sự cẩn thận và ko giao dịch hay tạo acc ở link trên nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week