Matrix Dailyadpays - Dailyadpays.com. New Revshare ROI 120-150%. Paypal | Payza | STP | PM | BTC

Status
Not open for further replies.
Tình hình là admin đã pm riêng cho mình và đặt vấn đề về exchange từ PM sang STP. Mình đã thấy vấn đề ko ổn ngay từ khi Oliver chủ động pm cho mình. Và có đi hỏi thăm admin của những group khác. Hiện anh Pham Minh Tri cũng được Oliver pm với nội dung tương tự.

Hắn còn nói mình tạo acc trong www.ibladers.com và sau đó hắn sẽ add vào group DAP mới thay cho group cũ.

1 admin của group không bao giở làm những hành động như vậy. Nên khả năng rất cao acc facebook của Oliver đã bị hack. Mọi người phải thật sự cẩn thận và ko giao dịch hay tạo acc ở link trên nhé.

khả năng là bán cam rồi vì fb ko dễ hack đâu, còn pm 1 số người tính lừa lọc hay hack gì chăng.

site này ăn theo MPA và VPT chắc có ý đồ từ trước rồi, ai chơi pp thì chuẩn bị bằng chứng dis đi.

khả năng là bán cam rồi vì fb ko dễ hack đâu, còn pm 1 số người tính lừa lọc hay hack gì chăng.
Nó tự bán cam rồi kiu bị hack đây... hqua vẫn thấy nik nó trên group giờ vào thấy ko còn là bik nó chuồng rồi ^_^

R.I.P chắc hẳn nó còn là admin site nào nữa đó, cẩn thận mấy site mới.

site này mà scam thì đúng hơi buồn, các bro cũng đánh giá cao site này lúc khởi điểm mà :D
nào là admin nhiệt tình, fb + thông tin nọ chai khá rõ ràng, site mới chạy đc tính tới giờ là 20 ngày :\
Mình đã nói rồi, invest online thì 99.99% là có người đi tuyển ref thôi. Số % ít ỏi còn lại là pro thì những cái đó lại ko share đâu. Có chơi có chịu thôi, trâi chậm uống nước đục

Mình đã nói rồi, invest online thì 99.99% là có người đi tuyển ref thôi. Số % ít ỏi còn lại là pro thì những cái đó lại ko share đâu. Có chơi có chịu thôi, trâi chậm uống nước đục
site này hầu như ai cũng uống nước đục bạn ah, tự hiểu nha :D

site này hầu như ai cũng uống nước đục bạn ah, tự hiểu nha :D
Vậy thì thật là đắng luôn. Chia buồn vs các bác:D
Mấy site gần đây thấy có mỗi HQ là đc lâu đến jo

cũng hên xui, em RAB lúc đầu chả thế à :v
nhưng phải công nhận RAB có sự khác biệt khi ưu ái đại gia đập site chứ không như các em xuất hiện quanh đây :v

đừng có so sánh 2 thằng này. 1 thằng đi theo lối mòn truyền thống. Còn thằng kia là sự lai tạo hỗn hợp. Với lại hơn 10 ngày nó mới change rule. Còn thằng này thì change rất nhanh :D

Mới nhận email từ [email protected] với title Important Update -Facebook profile compromised nội dung "Dear," Có khi nào là thật không?:confused:

Dear, Nhan

my facebook profile was compromised yesterday and i have been doing everything to get it back and as long as it takes to get it back i am doing the paypal refunds and as soon as refunds are completed i will start processing the withdrawals.
now a good news Payza has been approved and well in working you can deposit funds through payza effective tomorrow till next update,
i know this is not an ideal situation and most of you thought that program has been dead and admin has fled. be patient i am doing everything in my power to get this program back on track.

Admin DailyAdPays
Oliver James

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week