• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Đại gia PTU đây-trở thành tỉ phú cùng tôi

Status
Not open for further replies.
chủ thớt làm chỉ mục đích là chém gió chơi thôi mà. Các bác cứ bình tĩnh !

kệ em :-j nếu bác tình mình lập 1 cái theard vì cái tên của em
:)) còn việc em đi xin cái j` kệ em đừng xía vào việc của người khác chứ :-j
thưa anh là đến siêu nhân cũng chưa làm được đến đó đâu anh ạ. =))

bạn nghĩ 30k $ có thể dễ dàng vào tay 1 đứa tự kỉ và ngu đần như chủ thớt thì mọi người trong topic này cũng đel' cần làm việc mà vẫn có vài mil đấy =))

=)) =)) =))

Nói thật là chủ topic còn trẻ con lắm! Nên học làm người trước đã rồi hãy học kiếm tiền sau cậu à! (Đang cố khuyên bảo một cách hết sức lịch sự) :m068:

[video=youtube;VGd6Nrt1Osg]http://www.youtube.com/watch?v=VGd6Nrt1Osg[/video]
---> làm cái clip cho giống anh ấy, em chỉ xài firebug thôi , còn anh ấy làm = cái gì thì em hok bít :(
chốt hạ là fake ak? topic còn hot quá

hây zoo,mời các bác chém gió văn hóa tiếp tục gạch còn đang thiếu,hãy tìm ra tất cả những gì các bác có thể làm để xoa dịu cái đầu nóng của mình =))
anh Van dẻ tiền này ko bik mình là ai nhỷ . khó đỡ quá

yêu cầu các bạn ko gây xích ko chém gió quá lớn kẻo bảo đổ bộ =.=!
và ai có hành vi cố ý spam thì ra đảo 3 ngày :))
cảnh cáo các vị nào đã spam smile trong topic này nhé :))

yeah yeah em đã ăn cơm xong,thấy có bác bỏ công fake clip kìa ;)),thôi để quả này tung lên clip F5 nhé cho máu,khổ quá các tâm hồn ạ =))
nhìn thấy mấy bác tai to mặt lớn cũng có mặt ở đây,từ master,pro rồi đến mem đều là vào ganh tị mà ra
nhất quyết nói đồ fake mặc dù nó là đồ thật.
nói cho mà biết cái ôg chuối củ gì đó ơi,tôi là mem ptugroup đấy,ôg là cá thá gì mà bảo anh admin cho tôi nghỉ việc.ông lo việc của ôg thì lo đi,mồm kêu topic vớ vẩn sao còn vào đây hót lắm thế,kém miếng khó chịu à ;),mang tiếng master cũng chỉ là mát dây thôi
đây xem nốt clip đi rồi fake tiếp nhé mấy bác ;)),tôi mới là người xem các bác diễn trò đấy.ai ban nick mmo4vn được của tôi?tôi lập nick,comment lịch sự quá mà her her

^Mình nói thẳng nhé, làm clip F5 back forward vẫn số tiền đấy là chuyện bt. Giờ bạn public acc lên đây cho anh em xem xong rồi đổi pass là ok chứ gì?

^Mình nói thẳng nhé, làm clip F5 back forward vẫn số tiền đấy là chuyện bt. Giờ bạn public acc lên đây cho anh em xem xong rồi đổi pass là ok chứ gì?
tôi public để các ôg làm cái giề ;))
nói cho mà biết tôi đâu có rành mấy cái web,chỉnh sửa bằng niềm tin,tôi làm hêt những cái có thể chứng minh được tiền của tôi rồi còn ai tin thi tin,nhưng nó là thật
còn đấy ko phải nick của bác admin PTu group,tôi chỉ đăng kí fileserve cho anh ấy thôi ;))

bác ăn j bác khôn thế :))
chủ thớt xin cái yh mún học hỏi ^^

yeah yeah em đã ăn cơm xong,thấy có bác bỏ công fake clip kìa ;)),thôi để quả này tung lên clip F5 nhé cho máu,khổ quá các tâm hồn ạ =))
nhìn thấy mấy bác tai to mặt lớn cũng có mặt ở đây,từ master,pro rồi đến mem đều là vào ganh tị mà ra
nhất quyết nói đồ fake mặc dù nó là đồ thật.
nói cho mà biết cái ôg chuối củ gì đó ơi,tôi là mem ptugroup đấy,ôg là cá thá gì mà bảo anh admin cho tôi nghỉ việc.ông lo việc của ôg thì lo đi,mồm kêu topic vớ vẩn sao còn vào đây hót lắm thế,kém miếng khó chịu à ;),mang tiếng master cũng chỉ là mát dây thôi
đây xem nốt clip đi rồi fake tiếp nhé mấy bác ;)),tôi mới là người xem các bác diễn trò đấy.ai ban nick mmo4vn được của tôi?tôi lập nick,comment lịch sự quá mà her her
chào bạn! cái mà bạn muốn nói là thật hay giả ko quan trọng, quan trọng là khi nào tiền về túi của bạn, và tiền có về ko ?
Nếu tiền về rồi hãy nói nhé ;)

các bác chém nhiệt tình thế nhỉ , bác ấy làm bao nhiêu thì bác ấy hưởng có cho mình xu nào đâu :binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,010
Latest member
sanxuathopsong
Back
Top Bottom