Help Đại gia PTU đây-trở thành tỉ phú cùng tôi

Status
Not open for further replies.
Nói thật nhé nếu trong 1 ngày bạn ý kiếm được 30000$ thì chả nhẽ bạn ý lại tiếc à, mà vào nick cũng chả lấy được tiền của bạn ấy đâu :|

thế tiếp tục đi nhé,còn comment thì xin đừng nói là topic vớ vẩn,nếu topic của tôi vớ vẩn các bác còn vớ vẩn hơn ;)
chào bạn! cái mà bạn muốn nói là thật hay giả ko quan trọng, quan trọng là khi nào tiền về túi của bạn, và tiền có về ko ?
Nếu tiền về rồi hãy nói nhé
bác này nói rất chí lí.tôi làm topic để mọi người bình luận nhưng mọi người ý thức kém lắm
từ đầu đến giờ thấy tôi chửi bậy câu nào chưa mà các bác đòi ban nick tôi? =))
người phải xem lại văn hóa là các bạn đấy
còn tôi đang làm clip đây =))

các ông thế mà cũng sốt sắng lên, với 1 cái proof như vậy, nếu nó là sự thật, các cậu thử nghĩ, 1 ngày hơn 30k$, mà người khác vào teamview cũng đòi 10$, 10$ so với 30k$ nó như thế nào, mà vẫn tham được thì các cậu cũng phải hiểu có phải sự thực hay ko :)) :)). Mà nếu là sự thật, với sự tăng đến mức "VÃI LỌ" ra như vậy thì chắc host cũng ko ngu đến mức mà ko nhìn nhận ra vấn đề mà xem lại, 1 ngày tăng trưởng như vậy thì chỉ có cheat, đừng hòng mà nó pay tiền nhé =)) =)). Chém gió làm gì cho mệt =)) =))

Bác kai hồi xưa làm mấy tháng dc phân nửa của bác thôi mà đã bị filesonic nó cho lên dĩa rồi. Bác quốc 1 ngày gấp đôi bác kai làm mấy tháng mà filesonic nó ko cho bạn lên dĩa mới là lạ.

tôi không bàn luận việc tôi bị ban lúc nào,chỉ cần biết tôi ăn non được vài chục k$ như vậy thì lên đĩa cũng chả sao,vấn đề tôi đặt ra ở topic này là gi?là xin mấy ông có tí mầu mè đừng có ra vẻ,1 thằng newbie như tôi cũng làm được số tiền cả năm các ông chưa chắc có đấy ;)
lần sau yêu cầu các newbie mở topic ra nhờ giúp đỡ thì các ông ko muốn giúp nên ngậm mồm lại,thấy mấy đứa đú đú kêu gạch đá cũng bày đặt ném gạch,đúng là đủ bẩn.lo làm việc của mình ko thì để cho người ta làm ăn
còn đây là clip F5 cho ai còn thích tò mò nhé
trên #1 đấy,xem xong thì nghĩ ra cách nào để test nữa nhé =))

kiếm đc là 1 chuyện còn nó có pay k là chuyện khác :))

ôi fake mà cũng ngu vkl =)) ngày 20 anh ấy vl thế mà sang ngày 21 thì 0 0 0 0 =)) thôi câm mồm đi nhé con zai =))

chài làm cái này đâu có khó . có điều nó có chịu pay không thôi . 1 2 ngày sau số tiền về không hết thôi mà . làm là 1 chuyện pay được hay không lại là chuyện khác

ôi fake mà cũng ngu vkl =)) ngày 20 anh ấy vl thế mà sang ngày 21 thì 0 0 0 0 =)) thôi câm mồm đi nhé con zai =))
ôg mới là thằng phải câm mồm,đây cũng là một master đấy các bạn ạ
ngày 20 tôi ăn ko nghĩa là 21 tôi phải ăn,còn nếu ko có bằng chứng về việc fake 1 cách chính xác thì xin ngậm mõm lại ạ
học tập cách ăn nói nhé,văn hóa lùn quá :-j

ôg mới là thằng phải câm mồm,đây cũng là một master đấy các bạn ạ
ngày 20 tôi ăn ko nghĩa là 21 tôi phải ăn,còn nếu ko có bằng chứng về việc fake 1 cách chính xác thì xin ngậm mõm lại ạ
học tập cách ăn nói nhé,văn hóa lùn quá :-j

oh thế ah =)) ok vậy coi như ngày 21 mày k ăn tí sale với download nào đi =)) thế hơn 4k$ ref của mày đâu =)) k lẽ chúng nó làm ref 1 ngày rồi del sạch file ah =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,679
171,752
Latest member
hoanghuyhse
Back
Top Bottom