Help Đại gia PTU đây-trở thành tỉ phú cùng tôi

Status
Not open for further replies.
vadt said:
yeah yeah em đã ăn cơm xong,thấy có bác bỏ công fake clip kìa ),thôi để quả này tung lên clip F5 nhé cho máu,khổ quá các tâm hồn ạ
nhìn thấy mấy bác tai to mặt lớn cũng có mặt ở đây,từ master,pro rồi đến mem đều là vào ganh tị mà ra
nhất quyết nói đồ fake mặc dù nó là đồ thật.
nói cho mà biết cái ôg chuối củ gì đó ơi,tôi là mem ptugroup đấy,ôg là cá thá gì mà bảo anh admin cho tôi nghỉ việc.ông lo việc của ôg thì lo đi,mồm kêu topic vớ vẩn sao còn vào đây hót lắm thế,kém miếng khó chịu à ,mang tiếng master cũng chỉ là mát dây thôi
đây xem nốt clip đi rồi fake tiếp nhé mấy bác ),tôi mới là người xem các bác diễn trò đấy.ai ban nick mmo4vn được của tôi?tôi lập nick,comment lịch sự quá mà her her

vandt said:
tớ Hà Nội 1 đấy cậu có chắc t nhà quê hơn c ko )
Replies: 225
Views: 3,781
topic này cũng vớ vẩn phết mà cũng dụ được mấy thằng thợ xây
Mặt mày đúng là dầy hơn thớt ...

tớ nói thật với các bạn là có khi thằng này ngoài đời bị bệnh tự kỉ nên vào đây tìm niềm vui đấy =))=))

có gì đâu. thằng điên đó mà. nhảm vl. chắc bị bạn gái cắm sừng xong làm 3 cái trò điên rồ. về nhà thủ râm đi. fvck

tớ Hà Nội 1 đấy cậu có chắc t nhà quê hơn c ko ;))
Replies: 225
Views: 3,781
topic này cũng vớ vẩn phết mà cũng dụ được mấy thằng thợ xây :-"

xin lỗi chứ, nói ra cái câu này đủ biết là hạng gì rồi, tớ dân hà nội chính gốc, nhưng ko bg đem cái hà nội ra để so sánh, kêu người khác nhà quê đâu, và người hà nội phần đông cũng thế, chứ cái loại hơi tý lấy cái mác hà nội 1 ra để chê bai người khác thì chẳng hay ho gì đâu =)) =)), hà với chả nội, 1 với chả 2, cho xin cái địa chỉ hôm nào giao lưu tý nhẩy :-j

ngu mớ tin =)) . ảo vãi

---------- Post added at 03:08 AM ---------- Previous post was at 03:01 AM ----------

dit mie kiếm được nhiều thế, cho mình xin 10$ ko cho thì cái này là fake :D

Close Topic .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk