• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[ CZdotnet ] Đôi lời với anh/em trước khi giã từ MMO

Status
Not open for further replies.
1.Với những bạn trong danh sách.Mình khẳng định 100% đủ tiền các bạn nếu Admin tổng kết vì số tiền bảo hiểm trên 5 triệu trong khi tiền cần chi trả là 4tr5.Không như các Seller khác.Ngưng bán rồi vài đồng bảo hiểm động viên.Tôi cũng chẳng muốn nợ ai.Theo Rules Admin giải quyết trong 7 ngày.Lĩnh vực mình đăng ký bảo hiểm là VPS - xin thưa không Scam ai dù chỉ 1 đồng.Đúng thời điểm muốn dừng MMO và mọi chuyện trở nên phức tạp.
2.Với anh Danh.Mình không giải quyết.Bởi anh phạm Rules.Không liên quan gì bảo hiểm vì tôi bảo hiểm cho VPS và những ai trong danh sách.
3.Với Cu Tín: điều cậu cậu muốn đã làm xong.Ngu mà tỏ ra nguỵ biện.
- VPS của cậu.Tui Refund 4$ chẵn - 5.5 là không chính xác.Cậu thuê VPS của tôi mà tôi lại cho không à ? Cái nào rõ ràng cái đó.Tôi sẽ RF 4$PP cho cậu là tiền thuê VPS ngay cho cậu.
- Và chẵng liên quan gì tiền bảo hiểm.

Đôi dòng vậy thôi.Tạm biệt all

Transaction Details

Payment Sent (Unique Transaction ID # 9X253951PK227411J)

Sent to:
tin nguyen (The recipient of this payment is Non-U.S. - Verified)
Email:
[email protected]
Amount sent:
-$4.00 USD
Fee amount:
$0.00 USD
Net amount:
-$4.00 USD

Date:
Sep 26, 2012
Time:
19:51:05 GMT+07:00
Status:
Completed

Subject:
You have sent $4.00 USD to tin nguyen with PayPal
Note:
Refund VPS US
Funding Type:
PayPal Balance
Funding Source:
$4.00 USD - PayPal Account

Last edited by a moderator:
Tiền bảo hiểm để giải quyết khi chủ nhân SCAM, ko dùng từ không liên quan ở đây đc.

Bạn giải thích cho rõ vụ anh Danh nhé.

Tiền bảo hiểm để giải quyết khi chủ nhân SCAM, ko dùng từ không liên quan ở đây đc.

Bạn giải thích cho rõ vụ anh Danh nhé.

1.Mình đã giải thích rất rõ ở Topic này.Cậu qua đó tìm hiểu thêm nhé !

http://mmo4me.com/showthread.php?79167-CZdotnet-Doi-loi-voi-anhem-truoc-khi-gia-tu-MMO/page2

2.Mình bảo hiểm cho dịch vụ VPS.Bảo hiểm cho dịch vụ tình từ luíc đóng.Với anh Danh - phạm Rules cuộc chơi - đơn giãn thế thôi. và lại Có ai trả tiền bảo hiểm y tế trước khi cậu nhận thẻ ?

Last edited by a moderator:
Người ta bảo hiểm VPS thì giải quyết VPS, những chuyện khác có liên quan đếch gì đến VPS đâu. Hoặc chờ người ta đóng thêm tiền bảo hiểm thì giải quyết tới những chuyện đó. Có thế mà cứ lần khần mãi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom