Matrix Cushionrev-Cushionrev.com. Dự Án Đầu Tư Lãi Suất 25%-50%/Tháng. Rút Tiền Mỗi Ngày Hot Hot!!!

Status
Not open for further replies.
Thôi, làm ăn chân chính thì chơi, còn lừa đảo thế này thất đức lắm, đời có nhân có quả, kiếm được tiền thì vui đấy nhưng sau này con cháu sẽ phải gánh.
Hơn nữa lại là vi phạm pháp luật, lừa đảo có tổ chức. Đừng vì 1 phút mù quáng mà ngồi bóc lịch cả đời nhé
Đây chính là cách của các admin HYIP revshare đó bác..:D..chúng ta cũng đang trong hệ thống của họ mà thôi..:D

mới hôm qua thấy vụ bảo hiểm của bác, mà hôm nay đã.... Có khi nào admin người Việt Nam không nhỉ :D
BH biên kia chứ bên đây ai dám cậu

Thấy lịch sử payout của nó vẫn chạy, chắc hết hy vọng rồi.

Attachments

79.6 KB · Views: 57
Thấy lịch sử payout của nó vẫn chạy, chắc hết hy vọng rồi.
Tiền thì chưa về ví mà lịch sử đã nhảy rồi ^_^

Mịa thằng admin đăng stt về thẻ debit card xong mất dạng :mad:

vạn sự có nhân quả sống đừng để người khác nguyền rủa :oops:
Ừ pro cũng thế nhé, sống tốt đời vào đừng đi lừa đảo người khác. Thấy newbie gà gà thì cũng đừng sống vô cảm kệ để bị bọn scam nó vặt lông newbie nhé pro. Sống sao đừng để người khác chửi rủa

RIP SITE.
site này làm mình nhớ autoboss quá, hình như cũng vào giai đoạn này, mất 1 mớ :oops:

Ừ pro cũng thế nhé, sống tốt đời vào đừng đi lừa đảo người khác. Thấy newbie gà gà thì cũng đừng sống vô cảm kệ để bị bọn scam nó vặt lông newbie nhé pro. Sống sao đừng để người khác chửi rủa
bác này nói theo phong cách ẩn dụ,đầy ngụ ý,z mà ai cũng tin :oops:

Site này mình hoàn toàn ko có nói bảo hiểm trọn gói gì hết nhé. vì tình cảm chía sẽ nên mình mới an ủi với các bạn phần nào, nên các bạn ko cần phải inbox nói nặng nói nhẹ với mình nhé. Chia lại phần nào hay phần đó để cho có tinh thần, chứ ko phải lợi dụng tình cảnh éo le này mà bắt mình phải thế này thế kia quá mức. trong khi đó đáng lẽ các bạn mất hết...
Bạn nào mà nói gì là sai nhé. Chủ thớt đã làm việc hết sức tình cảm rồi. Và đúng là chủ thớt không có nghĩa vụ gì phải bồi thường cả. Vì RCB đã done tức là hết trách nhiệm. Còn theo hay không là do quyết định của mỗi người. Nếu nặng nhẹ suốt thế này thì làm sao có động lực mà làm tiếp. Mất tiền ai cũng xót, nhưng xử lý như thế nào để còn làm ăn lâu dài. Mmo mất được là chuyện thường tình. Mọi người vui vẻ bước tiếp nhé !

:D đm thề mấy ông nói chuyện nghe như cái đầu ***.Chơi HYIP còn muốn bảo hiểm,lại còn lãi cao,đm việc nhẹ lương cao à :D

vậy 10 ngày nữa ra đi theo thông lệ. trừ ngoại lệ.

khi nào mới chia lãi để giúp đỡ ae bị mất mát đây lamgiauto, giúp đỡ ae có động lực đi theo tiếp con đường với bác

khi nào mới chia lãi để giúp đỡ ae bị mất mát đây lamgiauto, giúp đỡ ae có động lực đi theo tiếp con đường với bác

bác ấy đã nói rõ là lãi từ các site khác còn lại và sẽ được chia trong vòng 6 tháng rồi mà.
Chứ site này có ai lãi đâu.

Các a e cứ bình tĩnh và yên tâm nhé.:)
Nếu ai chơi mmo mà đây là lần mất đầu tiên nhiều sẽ sẽ rất thốn:D. Nhưng nếu mất nhiều lần cũng như có đc nhiều lần số tiền lớn thì khi mất nhiêu đây mình cũng cảm thấy bình thường. Vì mình biết có nhiều cơ hội khác đang nắm bắt trong tay thì ko lo. Chứ mà mất rồi bỏ cuộc thì mới làm mất.

Còn về nhưng a e mất nhiều ở cushi thì như đã hứa sẽ chia lãi từ những site mình chơi. Những site đó thì mình nghĩ ăn lãi cũng trong thời hạn thôi, ko chắc sẽ lâu nên chắc chắn sẽ ko đủ trả hết cho những người đầu tư. Vì thế mình đang tính phương án khác bổ sung.....

Dù sao mình sẽ còn gắng bó với mmo lâu nên sẽ giúp đỡ a e. Với số tiền mất đó nếu phương án trên ko hoàn vốn các bạn trong 6 tháng đc thì cũng coi như mình đã hết mình. Nhưng mình sẽ tính thêm là trong thời gian dài vài năm chẳng hạn. :D Coi như số tiền đó a e làm rớt ở đâu đó đc người tốt nhặt đc rồi sau này trả lại.

Còn ngày nào mình bắt đầu chia lãi thì cũng đã nói rồi nên a e ko cần hoi mãi một câu khi mà ko theo dõi topic trong thời gian nước sôi lửa bổng này.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,670
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom