Matrix Cushionrev-Cushionrev.com. Dự Án Đầu Tư Lãi Suất 25%-50%/Tháng. Rút Tiền Mỗi Ngày Hot Hot!!!

Status
Not open for further replies.
Các a e cứ bình tĩnh và yên tâm nhé.:)
Nếu ai chơi mmo mà đây là lần mất đầu tiên nhiều sẽ sẽ rất thốn:D. Nhưng nếu mất nhiều lần cũng như có đc nhiều lần số tiền lớn thì khi mất nhiêu đây mình cũng cảm thấy bình thường. Vì mình biết có nhiều cơ hội khác đang nắm bắt trong tay thì ko lo. Chứ mà mất rồi bỏ cuộc thì mới làm mất.

Còn về nhưng a e mất nhiều ở cushi thì như đã hứa sẽ chia lãi từ những site mình chơi. Những site đó thì mình nghĩ ăn lãi cũng trong thời hạn thôi, ko chắc sẽ lâu nên chắc chắn sẽ ko đủ trả hết cho những người đầu tư. Vì thế mình đang tính phương án khác bổ sung.....

Dù sao mình sẽ còn gắng bó với mmo lâu nên sẽ giúp đỡ a e. Với số tiền mất đó nếu phương án trên ko hoàn vốn các bạn trong 6 tháng đc thì cũng coi như mình đã hết mình. Nhưng mình sẽ tính thêm là trong thời gian dài vài năm chẳng hạn. :D Coi như số tiền đó a e làm rớt ở đâu đó đc người tốt nhặt đc rồi sau này trả lại.

Còn ngày nào mình bắt đầu chia lãi thì cũng đã nói rồi nên a e ko cần hoi mãi một câu khi mà ko theo dõi topic trong thời gian nước sôi lửa bổng này.
Bác thớt rất nhiệt tình và support hết mình :D Lần đầu ăn cam to thế này nên cũng shock nhưng thấy cách ứng xử của bác khiến anh em newbie như em có thêm động lực và niềm tin chiến tiếp mảng này :rolleyes:

:D tổng kết đi,các bác đứt bao nhiêu?

Em mới có bỏ vô $225 mong bác giúp đở phần nào vì mới lấn sang mmo lần đầu nên ngã cú này hơi bối rối :D

Em mới có bỏ vô $225 mong bác giúp đở phần nào vì mới lấn sang mmo lần đầu nên ngã cú này hơi bối rối :D
:D Thôi giờ làm kèo bet bóng đá,được ăn cả ngã về mo đi bro

Em đã suy nghĩ kỹ rồi, em quyết định không nhảy cầu nữa. Của đi thay người, cho đi rồi sẽ nhận lại nhiều hơn.
Em không buồn lắm đâu, huhuhuhuhu..... :(:(:(
Bác nào muốn làm từ thiện thì bắn vào đây ít này U7983279 :(:(:(
thứ sáu sẽ có bác cec tài trợ cho bác đừng lo

ngã 1 phát là khôn ra ngay, xem như học phí đi,
và nhận ra mmo không phải màu hồng đâu, :D
Chưa scam mỗi sáng mở mắt móc máy ra canh đúng giờ wit tiền ôi sướng thế ko biết...lôi máy tính ra tính tính rồi cười một mình như thằng điên....giờ ngồi bơ như thằng điên site chết quá nhanh

Xin chia buồn cùng các bác ; :(

Thôi thì lầm lũi quay lại bán hàng cho bọn nước ngoài cho an toàn tí

Thật sự mình quan sát site này, thấy thiết kế của nó có phần kém chuyên nghiệp chỉ xứng đáng xếp vào 1 site hyip bình thường thôi vậy mà các bác invest cho to làm gì để rồi ôm hận :oops::oops:

Thật sự mình quan sát site này, thấy thiết kế của nó có phần kém chuyên nghiệp chỉ xứng đáng xếp vào 1 site hyip bình thường thôi vậy mà các bác invest cho to làm gì để rồi ôm hận :oops::oops:
Thôi bác,giờ nói gì thì cũng muộn rồi.Bác nói với ae lúc nó chưa scam có phải đẹp không :D
Nhưng mà phải công nhận với bro :D

Thôi bác,giờ nói gì thì cũng muộn rồi.Bác nói với ae lúc nó chưa scam có phải đẹp không :D
Nhưng mà phải công nhận với bro :D
nói lúc nó chưa cam thì dễ ăn chửi lắm, :rolleyes:
hóng thôi

như vây còn hi vọng không các bác:

We are truly glad to inform you that we have started posting the debit cards to those who have made an order. The cards are being sent through a courier service, and delivery usually takes between 5 work days and 7 work days.

You will also be able to withdraw your money into the card once you receive it.

Please contact us if you have any questions.

mấy tháng nay em ăn cam chua nhiều quá lét bao tử rồi, có bác nào quen bác sĩ giỏi không cho em xin số điện thoại nha...
cảm ơn trước nhé...

như vây còn hi vọng không các bác:

We are truly glad to inform you that we have started posting the debit cards to those who have made an order. The cards are being sent through a courier service, and delivery usually takes between 5 work days and 7 work days.

You will also be able to withdraw your money into the card once you receive it.

Please contact us if you have any questions.
Kiểu này có khi nào nó trấn an để kiếm thêm 1 khúc nữa

mình thấy cái ngu ngốc là đi bảo lãnh cho người khác, gặp ít nhất 3 vụ rồi, kiếm ref được vài đồng site có vấn đề gì thì thôi rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,398
170,503
Latest member
lovebobovn9292

Most viewed of week

Most viewed of week