Matrix Cushionrev-Cushionrev.com. Dự Án Đầu Tư Lãi Suất 25%-50%/Tháng. Rút Tiền Mỗi Ngày Hot Hot!!!

Status
Not open for further replies.
Em nói thật với các bác là theo kinh nghiệm của em là không có trả nữa đâu...những email đó nhằm để dụ thêm gà dep vào thêm đồng nào hay đồng đó thôi ạ...trước em bị mấy vụ..cũng từng hy vọng...nhưng mà sự thật nó đã scam từ lúc pending cơ..:(...em ra cầu đứng rồi nè...huhu

Bọn nó viết thế để câu gà dep tiếp thôi. Vì tiền làm thẻ debit card của nó 50$ lận. Sau cái stt về debit card là thằng admin lặn mất tăm. Ko còn hi vọng nào đâu các bác ạ

scam rồi các bác lúc trước cũng mất hơn 1k pokeram cũng hy vọng cũng mong chờ cuối cùng bây giờ phải đi bán vé số kiếm lại:(

Thôi mn cứ phơi bày tâm sự e lượn sang recyclix đây site này có vẻ ăn dai hơn

Em mới có bỏ vô $225 mong bác giúp đở phần nào vì mới lấn sang mmo lần đầu nên ngã cú này hơi bối rối :D

chơi mmo thì bối rối còn dài dài :oops:

mình thấy cái ngu ngốc là đi bảo lãnh cho người khác, gặp ít nhất 3 vụ rồi, kiếm ref được vài đồng site có vấn đề gì thì thôi rồi

cũng từng đi bảo kê mà bay mất gần 2k :oops:

Em nói thật với các bác là theo kinh nghiệm của em là không có trả nữa đâu...những email đó nhằm để dụ thêm gà dep vào thêm đồng nào hay đồng đó thôi ạ...trước em bị mấy vụ..cũng từng hy vọng...nhưng mà sự thật nó đã scam từ lúc pending cơ..:(...em ra cầu đứng rồi nè...huhu

đu bi nhiu thế :oops:

Thời điểm dep tiền vô mấy ngày tui thử check các công ty xem thông tin thế nào hoá ra ko có thông tin gì lúc đó hơi qíu đít thôi kệ lở theo lao theo luôn

đu bi nhiu thế :oops:
em đu 300 xu thâu...huhu...cầu NHật Tân mát quá bác ui..mai em trôi ra Biển Thái BÌnh rồi trôi về chỗ cầu Sài Gòn các bác ha..

Nghiên cứu mấy cái dự án công ty thật . Thông tin public kia thôi . . Mất cũng đỡ ức
từ mai em bắt đầu nghiên cứu ạ...mong bác chỉ giáo thêm ạ..:D

em đu 300 xu thâu...huhu...cầu NHật Tân mát quá bác ui..mai em trôi ra Biển Thái BÌnh rồi trôi về chỗ cầu Sài Gòn các bác ha..

bác mà hỏi e 1 tiếng thì h có 300 xu ca ra ô kê rầu :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,566
170,658
Latest member
BaoTram123456
Back
Top Bottom