CuongCancel hay XuanThuyC Scam???

Status
Not open for further replies.
Ko ai cổ vũ cho việc ddos . Chính mình đã kêu gọi mọi người dừng lại . Còn việc bạn vào đây để bảo tool có virut gì đấy thì mình chỉ nhận xét về khía cạnh code thôi . Còn việc ddos site khác mình đã nói bao nhiu lần là đây là việc của member cũ bên ấy làm , MMO4VN ko liên quan . MMO4VN ko ddos ai cả . Còn việc clone hay ko thì mình ko bít và cũng ko quan tâm .

Last edited by a moderator:
Ko ai cổ vũ cho việc ddos . Chính mình đã kêu gọi mọi người dừng lại . Còn việc bạn vào đây để bảo tool có virut gì đấy thì mình chỉ nhận xét về khía cạnh code thôi . Còn việc ddos site khác mình đã nói bao nhiu lần là đây là việc của member cũ bên ấy làm , MMO4VN ko liên quan . MMO4VN ko ddos ai cả . Còn việc clone hay ko thì mình ko bít và cũng ko quan tâm .

vậy việc của MOD là ngồi đó la lên mọi người đừng DDOS nữa trong khi tool vẫn bày ra đấy cho ai nấy thưởng thức ah. (việc này mih làm cũng chứ đầu cần tới MOD) bạn nói chuyện thiếu thuyết phục qu'a. Mình góp ý để MMO4VN ko gây thù ai và cũng ko bị attack.
tùy vào ý thức của mỗi người. the end!

CẢNH CÁO hatedos nhe', đừng nghĩ mình là coder nên muốn làm gì thì làm, trên đây vẫn còn lắm dân IT đấy, định thừa nước đục thả câu ah. Phần mềm bạn up lên là con Trojan.Generic.3295474 nguy hiểm, pa'c nào down về xài thì mau xóa ngay lập tức, đừng để kẻ gian lợi dụng.

p/s: các pác vào đây up file đó lên scan để kiểm chứng!
Mod cũng nên có trách nhiệm hơn về những gì member up lên

Thêm 1 bác tỏ ra nguy hiểm,biết thì thưa thốt,ko biết dựa cột mà nghe.Code đó chẳng lẻ không biết cách decompile để xem code à?Nếu tôi muốn lấy cắp thông tin hay virus thì cái phần mềm đó mấy cái kas,kis,và bkav chẳng tìm ra đâu,và nếu muốn lấy thông tin thì tôi cũng mã hóa code,chứ chẳng để các pro ở đây decode.Người ta decode ra coi tool viết gì nên biết còn bác thì đúng là "NGUY HIỂM QUÁ"

---------- Post added at 09:45 PM ---------- Previous post was at 09:41 PM ----------

=]] bạn test code bằng cách.. chạy thử ah =]] nhầm hay ko là do thái độ chủ quan của bạn thôi, nó chạy ngầm, bạn cũng ko xem dc source thì làm sao kết luận được. Nếu bạn tham ja các 4rum Hacker uy tín nước ngoài, việc post 1 tool tự chế (ddos, crack,... chẳng hạn) mà ko đảm bảo clean >90% thì đủ để bị banned ko thương tiếc ròi!

đi học thêm hoặc hỏi google cách decode nhé,cái tool trên vì sợ có bạn nghi ngờ nên tôi không mã hóa để decode ngắm code thoải mái,đọc từng bài viết sẽ thấy lang_tu đã decode tool nên mới bít tool v2 khác v3 chổ nào

Ah nói tới nói lui , lúc đầu thì bảo tool có virut còn giờ là mún mình xóa link down tool phải ko ( sợ virut hay sợ site kia die=))) . Cứ nói thẳng ra đi vòng vo làm gì . MMO4VN ko gây thù với ai và cũng chả sợ ai attack , ngày trước cũng vì hiểu lầm đã đánh với UG 1 trận rồi . Đã lập forum MMO thì chấp nhận mấy chuyện này rồi. ( Bảo vệ quyền lợi member thì sẽ có người thương kẻ ghét thôi)

Tool thì do mình thấy tính chất ko quá nguy hiểm nên mình vẫn để link đó cho 1 số bạn vọc . Cái này giống dạng boot traffic thôi . Nếu mình thấy tình hình vẫn căng thẳng mình sẽ gỡ tool xuống .

P/s: Bạn có góp ý thì BQT vô cùng oan nghênh và ủng hộ . Cứ tiếp tục phát huy nhé bạn.

Haizzzzzzzzz cùng dân trong nghề cả mà. Bắt đầu từ một report giờ lan sang cái gì nữa thế này. Thiện tai, thiện tai...

Do tình hình tương đối căng thẳng và ai đúng ai sai chắc mọi người cũng đã rõ . Nên BQT sẽ close topic này vào sáng mai .

Thân

Để lại cho mọi người ai có bức xúc gì thì vào nói hết cho xong. MMO4VN luôn dân chủ tôn trọng member . Những topic nhạy cảm thế này nếu close ngay lập tức mà ko có thời hạn gì cả thì khác gì những forum độc tài khác.

cường dùng chính sách "ngu dân" cho ref ham refback và bonus, do bộ máy chính quyền làm ăn độc quyền dân tình nổi loạn thôi, nên lập toic lấy 1000 chữ kí tẩy chay hct là ok
giống K+ đó
hahaha cho hct tàn lụi nên tẩy chay hct cho rồi, không nên dos, xem cường huyền thoại hay cường lụi

Dù có close nhưng hy vọng BQT MMO4VN sẽ ko delete topic này. Để còn bằng chứng cho mọi người xem để biết về bộ mặt của nó. Chứ bây giờ bên 4rum nó, mình bị bọn nó azua, vào hùa, và chắc cả clone nick để nói xấu mình hòng gỡ thể diện cho nó rồi. Mình ko thể nửa lời bào chữa bên đó.
Hài nhất là tối qua lập nick mới ghé vào xem cái topic nó mới lập bêu xấu mình. Đang xem 1 lúc thấy bị baned luôn ko 1 lí do để lại :)) Chả lẽ nó dò ip nó baned??? Trong khi mình dùng ip động?...
Trưa nay nói chuyện với Admin mocua.com thấy anh ấy bảo Cuongcancel pm nói chuyện với anh ấy, bảo nhờ delete bài trên blog mình. Anh ấy gửi tin nhắn nói chuyện với Cuongcancel cho mình xem. Ai đời đưa nghề An ninh của nó ra nửa xin nửa dọa... Vô yahoo chửi cho 1 trận ko thấy nói gì. Bực mình copy bài blog mình post lên 2 diễn đàn mmo khác. Để xem nó có lấy tay che đc trời mãi ko?!

attack đc cả blogspot cơ à =]] có lẽ khăn gói lên đường tìm cao nhân học đạo =]]]

lời lẽ thằng cường nó hách dịch ai mà chịu nổi, nhìn vào forum nó đầy người bị nó kết là kẻ tù tội, nhìn chỉ 1 tội đưa link ref vào, nó là trùm banded ai chả được

sau 1 ngày bị bắn phá bác ý vẫn còn rất ngoan cường =]]
" Uhm mấy thằng rỗi hơi đang ngồi bắn phá, kiểu cạnh tranh bẩn -> cho tụi nó ddos cho to tay luôn "
"Dù hoicaytien đang bị post bài xuyên tạc nói xấu thậm chí bị ddos nhưng sự uy tín của hoicaytien là 0 thể phủ nhận dc, chúng ta lại mới có thêm 1 exchanger uy tín đóng bảo hiểm nè -> [Link]..."
copyright Chat box HCT =]]]

"Dù hoicaytien đang bị post bài xuyên tạc nói xấu thậm chí bị ddos nhưng sự uy tín của hoicaytien là 0 thể phủ nhận dc, chúng ta lại mới có thêm 1 exchanger uy tín đóng bảo hiểm

Uy tín thì người ta vào làm ăn thôi. Sập HCT thì cũng ko phải là hay vì liên lụy nhiều người. Không chừng có kẻ thứ 3 ở ngoài lợi dụng mà cho đi tong cả hai site.

Dù có close nhưng hy vọng BQT MMO4VN sẽ ko delete topic này. Để còn bằng chứng cho mọi người xem để biết về bộ mặt của nó. Chứ bây giờ bên 4rum nó, mình bị bọn nó azua, vào hùa, và chắc cả clone nick để nói xấu mình hòng gỡ thể diện cho nó rồi. Mình ko thể nửa lời bào chữa bên đó.
Hài nhất là tối qua lập nick mới ghé vào xem cái topic nó mới lập bêu xấu mình. Đang xem 1 lúc thấy bị baned luôn ko 1 lí do để lại :)) Chả lẽ nó dò ip nó baned??? Trong khi mình dùng ip động?...
Trưa nay nói chuyện với Admin mocua.com thấy anh ấy bảo Cuongcancel pm nói chuyện với anh ấy, bảo nhờ delete bài trên blog mình. Anh ấy gửi tin nhắn nói chuyện với Cuongcancel cho mình xem. Ai đời đưa nghề An ninh của nó ra nửa xin nửa dọa... Vô yahoo chửi cho 1 trận ko thấy nói gì. Bực mình copy bài blog mình post lên 2 diễn đàn mmo khác. Để xem nó có lấy tay che đc trời mãi ko?!

Bạn yên tâm những topic như thế này sau khi close sẽ dc sticky lên chứ ko hề xóa đâu .

Thế bạn có hiểu thế nào là xuyên tạc ko?
Chỉ có kẻ vô học mới nói những điều có bằng cứ rõ ràng là xuyên tạc. Chỉ có những kẻ vu oan giá họa vô bằng cứ áp đặt mới là ngụy biện và ko có uy tín bạn à!

hê hê mấy loại này mà post trên 4rum vietmaker nhà ta thì bác cuongcancel huyền thoại,qua đó bố láo vậy thì ko những sư phụ ta,và nhiều pro khác oánh cho ko kịp ngáp hố hố."Hay cho câu xem admin hct là ai"

mà BQT mmo4vn cũng khóa từ khóa hct đi,để bác ấy đi đâu cũng ráng quăng lại cái link để ăn ké pr,làm vậy thì bác ấy khắc bỏ việc clone nick để spam ngay ấy mà

Khổ quá! Muốn theo dõi tình hình chiến sự mà xem 1 luc là 4rum cứ bắt reg mới xem được! :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week