CuongCancel hay XuanThuyC Scam???

Status
Not open for further replies.
Bác thật là nhiệt tình =]] e test thử phát =]]
éc chưa kịp thử thì nó bị ăn hành mất rồi @.@

hiện tại thì tool sau 2 giây là site đó di rồi.Nhưng bác ấy đang check thủ công để ban ip,nên nếu thấy
Forbidden

You don't have permission to access /showthread.php on this server.
thì reset modern lại.

Chỉ muốn làm để bác ấy xem lại thái độ của mình.Còn nếu vân quá quắt rồi sẽ update tool tích hợp proxy tạo ra bot-net thì có ban ip bằng niềm tin

Mịa bọn nó chứ. Mình chuyển tiền cho nó ngày 25-12-2010 để lập hội Uy tín, nó lập box cho mình sau đó, mình ghi rõ và close box mấy ngày để soạn các topic, quy định, và tìm thêm site mới ( Bằng chứng ở thanh toán LR của mình cho nó) vì trước đó mình chiến có 4 site chính mà ai cũng biết cả. Và số lượng ref mình có chụp hình. Với mấy site nữa chưa có proof. Sau nó thay đổi quy định, thương hội mới chỉ đc phép tuyển ref các site đã có proof , mình phải hủy hết. Ref thì mới đc mấy ref. mới đc lập Hội uy tín có mấy ngày. Lấy đâu ra như mồm nó nói câu đc nhiều ref ko refback scam. Đúng là nó tự lấy tro lấy bùn bôi chính mặt mình rồi!

hazzz nhìn cái nick mình chắc cậu cũng đoán ra mình là ai !!!
thú thật mình ko có hứng với mấy vụ cãi cọ này
nhưng thấy cậu nói ghê quá mình cũng có chút lời
thật sự mình ko bên vực ai cả, đúng là anh C có hơi quá đáng thiệt ( mình gọi là anh vì mình tôn trọng ảnh), nhưng mong cậu hiểu cho anh ấy cũng đã từng bị scam rất nhìu lần nên thành ra bị dị ứng.Bây giờ anh ấy là admin HCT, gánh nặng rất nhìu, anh ấy cũng mong cho hội phát triển, tất cả các rule của ảnh chỉ là để bảo vệ quyền lợi của thành viên mà thôi ,cậu thấy đó, nếu mem bị scam thì mem biết kêu gọi ai đây ?
lại gọi tới admin , rồi chẳng lẽ admin lấy tiền của mình để trả sao ?
Đúng là cách nói chuyện của anh C ko đc thiện cảm lắm, có điều 1 người khôn ngoan là 1 người biết ứng xử , cậu đừng giận vì điều đó, vì bản tính mỗi con người mà, trời sinh voi sinh cỏ.
Đúng là anh C đã vội vàng khi ban hội của cậu,nhưng tớ không biết cậu có giải thick với anh ấy không ?
Tớ vốn dốt văn , chỉ viết ra những điều mà tớ nghĩ thôi , mong cậu đừng giận !!!
p/s HCT không muốn gây chiến tranh với MMo4nv nên anh em đừng ddos nữa tội nghiệp bọn tớ lắm
Mình không bênh vực anh C mình chỉ bên vực HCT !!!

Last edited by a moderator:
hiện tại thì tool sau 2 giây là site đó di rồi.Nhưng bác ấy đang check thủ công để ban ip,nên nếu thấy
Forbidden

You don't have permission to access /showthread.php on this server.
thì reset modern lại.

Chỉ muốn làm để bác ấy xem lại thái độ của mình.Còn nếu vân quá quắt rồi sẽ update tool tích hợp proxy tạo ra bot-net thì có ban ip bằng niềm tin

Nếu bác có khả năng làm lụt site đó bằng DNS sẽ hay hơn đấy ^^!

thật sự mình ko bên vực ai cả, đúng là anh C có hơi quá đáng thiệt ( mình gọi là anh vì mình tôn trọng ảnh), nhưng mong cậu hiểu cho anh ấy cũng đã từng bị scam rất nhìu lần nên thành ra bị dị ứng.Bây giờ anh ấy là admin HCT, gánh nặng rất nhìu, anh ấy cũng mong cho hội phát triển, tất cả các rule của ảnh chỉ là để bảo vệ quyền lợi của thành viên mà thôi ,cậu thấy đó, nếu mem bị scam thì mem biết kêu gọi ai đây ?
Đúng là cách nói chuyện của anh C ko đc thiện cảm lắm, có điều 1 người khôn ngoan là 1 người biết ứng xử , cậu đừng giận vì điều đó, vì bản tính mỗi con người mà, trời sinh voi sinh cỏ.
Đúng là anh C đã vội vàng khi ban hội của cậu,nhưng tớ không biết cậu có giải thick với anh ấy không ?
Tớ vốn dốt văn , chỉ viết ra những điều mà tớ nghĩ thôi , mong cậu đừng giận !!!
p/s HCT không muốn gây chiến tranh với MMo4nv nên anh em đừng ddos nữa tội nghiệp bọn tớ lắm

nói thật tôi cũng ko thix cách làm của xuanthuy,chẳng qua,tôi thấy cuongcancel nên bít mình là ai,khoác lác,ảo tưởng quá,va nên hành động cho đẹp 1 tí,còn cả tỉ tỉ chuyện nếu chơi lâu rồi sẽ hiểu.Cách xậy dựng hct,rồi cách chơi đểu đâm thọt để pr,chính là lí do tôi rời xa cuongcancel.nên cho nhau tí tôn trọng,con xuanthuy tôi cũng rất dị ứng,nhưng ít ra bạn này còn nói chuyện có học thức hơn bác cường tốt nghiệp phổ thông nhưng lại ăn nói như dân thất học

Thế cậu nghĩ sao về cái topic mà Cường đang bịa ra 1 cách hài hước và ghê tởm để vu oan giá họa mình đó? 1 admin mà có hành động như vậy có xứng đáng hay ko? Nó làm như nó có thể 1 tay che đc cả bầu trời này vậy!

Pác viết = autoIT , hàm pác ngắn và hay hơn mình ngày xưa . Nhưng thấy cái này nó giống dạng đổ băng thông vào mà pác. pác viết thêm phần điều khiển bot qua IRC sau đấy phát tán lên mới mạnh dc , chứ như thế này nếu firmware auto banned IP thì cái này chịu thua.

Có ai gây chiến với HCT đâu . BQT đâu hề ddos hay làm gì mà bạn lại nói thế . còn việc thành viên cũ của các bạn ddos các bạn thì các bạn tự giải quyết sao lại cứ quy trách nhiệm cho bên MMO4VN thế . Khẳng định lại BQT ko hề tiếp tay hay ddos các bạn nhé . việc ddos là do các thành viên khác tự ý thực hiện chứ BQT ko hề hỗ trợ hay kêu gọi nhé .

Thế cậu nghĩ sao về cái topic mà Cường đang bịa ra 1 cách hài hước và ghê tởm để vu oan giá họa mình đó? 1 admin mà có hành động như vậy có xứng đáng hay ko? Nó làm như nó có thể 1 tay che đc cả bầu trời này vậy!

ko cần chấp bạn à,nên bỏ qua,chấp cũng chẳng giúp dc gì,coi như kinh nghiệm,Cách đây vài tháng 1 đệ của tôi nói,a đã up shell dc lên host của hct,tại sao a ko del luôn database,vì hct chơi xấu thế mà,nhưng tôi còn ko làm,vì chẳng để làm gì,như vậy khác nào tôi cũng giống cuongcancel.Tôi đã chờ thời gian trả lời,và đúng thật ,rồi tuơng lai sẽ còn nhiều vụ như vậy nữa.Hãy thử phấn đấu để giỏi hơn,và quên đi những hiềm khích.hy vọng cuongcancel sau vụ này ngộ ra nhiều điều

nói thật tôi cũng ko thix cách làm của xuanthuy,chẳng qua,tôi thấy cuongcancel nên bít mình là ai,khoác lác,ảo tưởng quá,va nên hành động cho đẹp 1 tí,còn cả tỉ tỉ chuyện nếu chơi lâu rồi sẽ hiểu.Cách xậy dựng hct,rồi cách chơi đểu đâm thọt để pr,chính là lí do tôi rời xa cuongcancel.nên cho nhau tí tôn trọng,con xuanthuy tôi cũng rất dị ứng,nhưng ít ra bạn này còn nói chuyện có học thức hơn bác cường tốt nghiệp phổ thông nhưng lại ăn nói như dân thất học

Bác thông cảm, mình vì tình thế mới phải làm như thế này. Bác thử đặt vị trí của bác vào vị trính của mình xem sao. Bị bức từ điều này đến điều kia liên tục. Đâu phải mới gần đây đâu. Mình đã nhịn nhục xin lập Hội rồi mà nó vẫn... Nếu nó ko tự nhiên baned mình thì dù đã chuẩn bị nhưng mình cũng ko bao giờ mình làm chuyện này cả!

Pác viết = autoIT , hàm pác ngắn và hay hơn mình ngày xưa . Nhưng thấy cái này nó giống dạng đổ băng thông vào mà pác. pác viết thêm phần điều khiển bot qua IRC sau đấy phát tán lên mới mạnh dc , chứ như thế này nếu firmware auto banned IP thì cái này chịu thua.

Có ai gây chiến với HCT đâu . BQT đâu hề ddos hay làm gì mà bạn lại nói thế . còn việc thành viên cũ của các bạn ddos các bạn thì các bạn tự giải quyết sao lại cứ quy trách nhiệm cho bên MMO4VN thế . Khẳng định lại BQT ko hề tiếp tay hay ddos các bạn nhé . việc ddos là do các thành viên khác tự ý thực hiện chứ BQT ko hề hỗ trợ hay kêu gọi nhé .

làm thế liệu mất bao lâu để lây lan,và như thế khác nào giết hct vĩnh viễn?và nếu mún làm việc đó có cần nhất thiết chỉ 1 con đường ddos,để phải tạo bot-net.Nếu cần vuơt wa block ip đơn giản kết hợp thêm gói proxy

À vừa test thử,đánh giá quá cao,ko cần bot-net đâu,cái này tạm qua mặt dc,có gì update thêm

link download v3:http://www.mediafire.com/?2o4khrr3kvv84e9

Bây giờ box report scam đã trở thành box bàn luận DDOS =]] Nhân vật chính thì lặn không sủi tăm =]]

Thấy cũng vậy mà pác . Chỉ có cái hàm cuối là pác tăng delay thêm 500 thôi . HỆ thống firmware của các site đa số là dùng auto ban IP . Nói chung nếu đã mắc công làm thì làm lun cho tới nơi tạo botnet lun. mún đánh thì đánh mún nghỉ thì nghỉ . Mà giờ này đi lấy code về rồi phát tán thôi chứ cũng ko cần viết chi cho mệt:fan.

P/s: Mà thôi đừng đánh nửa làm gì , chắc sau vụ này admin của HCT sẽ xem xét lại vấn đề của chính bản thân mình .

Thấy cũng vậy mà pác . Chỉ có cái hàm cuối là pác tăng delay thêm 500 thôi . HỆ thống firmware của các site đa số là dùng auto ban IP . Nói chung nếu đã mắc công làm thì làm lun cho tới nơi tạo botnet lun. mún đánh thì đánh mún nghỉ thì nghỉ . Mà giờ này đi lấy code về rồi phát tán thôi chứ cũng ko cần viết chi cho mệt:fan.

P/s: Mà thôi đừng đánh nửa làm gì , chắc sau vụ này admin của HCT sẽ xem xét lại vấn đề của chính bản thân mình .

chính xác,nhưng sửa chút xíu mà hiệu quả đáp ứng tức thì trong vài phút cho ae có nhu cầu nghịch chơi,nhỏ vậy mà vượt wa dc anti block rùi.Mà thôi stop đi các bạn,để xem thế nào,vì nếu cần có sẵn vps,còn bot-net tạo chỉ cần 10 con thôi cũng đủ rồi.Mà nào giờ chỉ điều khiển bot wa web,chẳng bít điều khiển wa irc

admin hct cứng đầu lắm, nói thật ai mà ăn học đến nơi đến chốn mà thích ông cường mới lạ
nếu là trẻ con sẽ bị dọa nạt đến chết, cách làm ăn của ông mình cũng góp ý nhiều vậy mà bị banded
hồi đó kêu ông bỏ bớt cái chủ hôi uy tín cho mem mới vào tuyển ref với, chứ mới vào khi đó là mình thì có mà đuối
hồi đó thấy cu Cường (nhỏ tuổi hơn) là công an, tưởng lớn tuổi rồi thấy vợ con, nên cũng nể và tức lắm cách nói chuyện
mình cũng học công nghệ thông tin, cũng đại học ra trường (mới ra) còn gà, học chủ yếu là lập trình không mong được các pro giúp đỡ về bảo mật và an ninh mạng
làm 1 cái forum mà không có kinh nghiệm và ai làm cùng cũng chán hic

---------- Post added at 12:44 AM ---------- Previous post was at 12:38 AM ----------

mình chỉ muốn yên phận làm ăn thấy mmo4vn toàn cao thủ BQT toàn đại cao thủ
ah bên hct có bổ đầu gì đó David thấy giọng điệu cũng chẳng xem ai ra gì thấy cách nói chuyện cũng là 1 hacker
còn chê mấy thằng vắt sữa mũi gì đó

tớ cũng không có ý kiến gì thêm :), thiết nghĩ người làm thì không nhận, còn người Report thì đã nói hết chuyện trên Blog rồi :).

uy tín là con đường cao nhất và khó giữ nhất trên bước chân MMO của mỗi người, chắc trong này tớ làm MMO không lâu nhưng cũng vừa đủ thời gian để suy ngẫm ra nhiều thứ khác nên tớ nghĩ người MMO không phân biệt là Admin hay là member chỉ cần bạn hành xử đúng và có suy nghĩ thì mọi việc không bao giờ là quá muộn cả, đáng tiếc của MMO VN là có quá nhiều hiềm khích và thù hằn, quan điểm cá nhân của mình là nếu có thể lên tiếng nói chỉ cần nói 1 lần là họ sẽ biết được rằng trong mắt mọi người họ ra sao và như thế nào, như vậy là đủ.

với mình nên ngừng tranh cãi ở đây và dĩ hòa di quý :), hãy xem đó là 1 bài học mà cho tất cả chúng ta về cách ứng xử sau này.

vài lời viết cùng các bạn :).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet