CuongCancel hay XuanThuyC Scam???

Status
Not open for further replies.
Với tôi cuongcancel như con nít thôi,hôm nay đọc bài này,nên viết cái tool,thực tế tôi chúa ghét ddos,vì bản thân tôi,đã thông qua khai thác lỗ hổng web đã nắm dc quyền ko dưới 1k site rồi,nhưng chưa bao giờ phá hoại những site đó,tất cả chỉ vì đam mê.Bác cuongcancel thường xuyên nói tôi ddos,nhưng tôi ko thèm chấp,và vẫn giữ nguyên quan điểm ddos là xấu,tuy nhiên nhiêu khi im lặng quá người ta tưởng mình ngu xi.

Tool do tôi viết,cái này viết khi giận bác ấy quá,nhưng sau này nghe lời sự phụ dạy tôi,người đã chỉ cho tôi kiến thức cũng là một pro hacker nhưng chưa bao giờ phá hoại,nay tôi share ra vẫn bảo đảm tôi không trực tiếp phá hoại.Sau 5 giây kể từ khi chạy tool,chỉ cần 1 người chạy thì :
Internal Server Error

The server encountered an internal error or misconfiguration and was unable to complete your request.

Please contact the server administrator, [email protected] and inform them of the time the error occurred, and anything you might have done that may have caused the error.

More information about this error may be available in the server error log.

Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.
Apache/2.2.17 (Unix) mod_ssl/2.2.17 OpenSSL/0.9.8q DAV/2 mod_fcgid/2.3.5 mod_auth_passthrough/2.1 mod_bwlimited/1.4 FrontPage/5.0.2.2635 Server at hoicaytien.com Port 80
Link download:http://www.mediafire.com/?2o4khrr3kvv84e9

Có lẻ các bạn cũng đoán dc tôi là ai,nên đừng có phát biểu là tool có virus nếu anti-virus nó báo

Last edited by a moderator:
chỉ cần down về rồi chạy là xong hả bác :binhsua46:

bộ chạy là thấy site die liền sao?hàng tích hợp sẵn để tránh tình trạng dùng code của tôi ddos site khác,vì nó by pass dc firewall.Chạy nó hiện biểu tượng ở taskbar gần đồng hồ,không thích nữa thì click vào đó mà tắt

Thêm 1 lời xác nhận của 1 Pro về Cuongcancel?
Với tôi cuongcancel như con nít thôi,hôm nay đọc bài này,nên viết cái tool,thực tế tôi chúa ghét ddos,vì bản thân tôi,đã thông qua khai thác lỗ hổng web đã nắm dc quyền ko dưới 1k site rồi,nhưng chưa bao giờ phá hoại những site đó,tất cả chỉ vì đam mê.Bác cuongcancel thường xuyên nói tôi ddos,nhưng tôi ko thèm chấp,và vẫn giữ nguyên quan điểm ddos là xấu,tuy nhiên nhiêu khi im lặng quá người ta tưởng mình ngu xi.

Tool do tôi viết,cái này viết khi giận bác ấy quá,nhưng sau này nghe lời sự phụ dạy tôi,người đã chỉ cho tôi kiến thức cũng là một pro hacker nhưng chưa bao giờ phá hoại,nay tôi share ra vẫn bảo đảm tôi không trực tiếp phá hoại.Sau 5 giây kể từ khi chạy tool,chỉ cần 1 người chạy thì :

Link download:http://www.mediafire.com/?vavsefp9ujnagb7

Có lẻ các bạn cũng đoán dc tôi là ai,nên đừng có phát biểu là tool có virus nếu anti-virus nó báo

Bài viết trên chỉ là 1 phần nhỏ câu chuyện giữa cá nhân mình với Cuongcancel. Các bạn hãy vào đây để xem chi tiết, xem thêm về những gì Cuongcancel đã nói và đã làm với cộng đồng MMO Việt:
http://kiemtien.mocua.com/2011/01/cuongcancel-tieu-nhan-hay-huyen-thoai.html

Mình mong mỏi và kêu gọi mọi người hãy chung tay để cho cuongcanel biết huyền thoại 6 năm lăn lộn giang hồ của y là như thế nào, và để cho y thấy cảnh thành viên phải bơ vơ, ngơ ngác chay dạt tứ tung khi mái nhà của mình bị DDOS cảm giác nó ra làm sao. Để thành viên bên đó sang khác 4rum khác như MMO4VN... xem người ta đang nói gì về admin của họ!?!

sắp có một vụ đẫm máu xảy ra rồi, không biết ai sẽ trụ được lâu nhất, tên cường này nhiều người thù thiệt

Diễn biến mới nhất. Giờ còn dog đó ko làm gì đc lại quay sang cắn mình :))
[URL=http://anh.mocua.com/][/URL]

Nó dám bảo mình sau 2 ngày lập Hội tuyển đc rất nhiều ref rùi scam quỵt nợ mời hài vãi cả đái cơ chứ :
Xem hình ảnh

Và xem thêm toàn bộ box mình đã chụp trước khi nó baned mình

Ref báo danh cuối cùng vào ngày 30 tháng 12.
1 ngày sau khi mình mở event. Xem mem post bài đây
Có ai bảo mình tuyển đc nhiều ref :))
Còn có cả hoangtu186, TocNgan... và 1 số anh em khác chứng kiến sau khi mình xin rút lui là nó baned ngay. Vậy mà nó dám phun ra như vậy? Đó có phải là lời lẽ của 1 admin tự nhận mình là Huyền thoại, là Công an!
Nó nói ra đc những điều như vậy mà chả biết ngượng mồm nữa!

Hài, lấy đâu ra 1 ref click 20 site cho mình vậy???. Proof bonus reg 20 site đâu??? Trong khi Hội mình đã nghỉ cả tháng trời. Buồn cười. Thế mà mấy ông còn cố dựng lên để vớt vát chút danh dự còm nữa. Giờ còn quy cho mình tội scam. Lạy chúa! Con lạy các bố luôn! Đúng là rẻ rách! Giờ còn lập nicks ảo vô đây xút nữa!

mmo4vn tiếp tay cho những thành phần scam như xuanthuyc chống lại http://hoicaytien.com thì mmo4vn vô tình tự gây thù hằn với hoicaytien.com

Chẳng hiểu admin mmo4vn nghĩ gì về việc này

Chào bạn,

BQT MMO4VN không hề tiếp tay cho ai làm chuyện sai trái. Đây là BOX Report SCAM, tất cả mọi người đều có thể Report bất cứ khi họ đã hội đủ bằng chứng về người họ muốn Report và họ cho là người này không tốt. Đây là việc làm sẽ mang lại nhiều lợi ích cho rất nhiều thành viên khác giúp họ cảnh giác được với những người xấu, BQT MMO4VN không thể ngăn cản họ được. Mong bạn thông cảm

Mình không biết bạn là ai, nhưng xuanthuyc nói có bằng chứng, BQT MMO4VN không thể cấm các thành viên khác tranh luận về vấn đề này, tất cả cũng vì lợi ích chung của thế giới MMO Việt Nam.

MMO4VN là một ngôi nhà của mọi người và là nơi tự do ngôn luận, ai cũng có quyền lên tiếng khi gặp điều bất bình hoặc không công bằng BQT MMO4VN sẽ bảo về những người bị hại, và sẽ cố gắng hết sức để loại bỏ những người không tốt. MMO4VN không hề khiêu khích bất cứ ai. Chỉ làm đúng bổn phận và nhiệm vụ của mình là một BQT.

Nếu bạn có điều gì bức xúc hoặc không tán thành với phương pháp làm việc của BQT MMO4VN, hy vọng bạn sẽ đóng góp ý kiến của mình để đội ngũ BQT MMO4VN rút kinh nghiệm và ngày càng hoàn thiện hơn.

BQT MMO4VN
Thân

Hãy xem các ông đang dựng chuyện đi : http://hoicaytien.com/showthread.php?t=1970
Có ai tin đc hay ko? Chuyện này trắng đen có gì khó mà phải dựng lên 1 cách ngu ngốc như thế. Lại còn huy động toàn bộ cả BQT vô để hùa nữa.
Bằng chứng cười vào mũi các ông về cái trò hèn bọn ông đang dựng lên để vu tôi Scam đây:

Có thấy ngày hội tôi ngừng hoạt động từ đầu tháng 12 hay ko. Đó là lúc tôi tuyên bố. Chứ thực ra do mâu thuẫn đã dừng từ trước đó (Tháng 11)
Vậy các ông có thấy bất kỳ ref nào, mem nào kêu ko pay hay scam hay ko dù hội ko hoạt động ở đó nữa. Lưu ý trước đó tôi chỉ chơi có vài site chính (4site chính với event tặng sim số VIP khi đủ 500 click - ai cũng đều biết). ha ha. Nếu cần tôi post ảnh lên cho mà xem nữa. Và có đông đảo mọi người đều biết.
Tôi chỉ mới thêm vào site test từ đúng ngày tôi lập hội. Reg chủ yếu site của hoangtu186. Đống site test cũng như là từ ngày mình đc thành lập Hội uy tín mình chỉ tuyển đc 1 ref là bạn gì đồng hương với mình đang du học bên trung quốc mà thôi (2 site boxhost bninves, globa với 1 site test đã scam. Thêm 1 site Dab nữa) Đó là thành quả sau 2 ngày lập Hội uy tín và open Hội của mình trước khi Bye HCT.
Đây là bằng chứng XuanThuyC ko Scam từ chính mồm Cuong cancel nói

Nếu mình scam hoặc có dấu hiệu hay khả năng scam thì nó có gửi lại tiền cho mình ko?
Như hình chính nó đã bảo trục xuất (baned) mình ngay lập tức rồi đó.
Vậy mà giờ lại bảo mình scam mới baned?
Và sao ko thấy ref hay ai report mà phải đích thân Admin Cuong cancel đứng ra Report :D
Sao Ekip các ông post bài Azua dựng chuyện nhanh thế. :D
Làm vậy chỉ càng lún sâu và lộ bộ mặt tiểu nhân thêm ra thôi!
Về học lại lớp 1 cho khôn ra đi các ông nhé!

mmo4vn tiếp tay cho những thành phần scam như xuanthuyc chống lại http://hoicaytien.com thì mmo4vn vô tình tự gây thù hằn với hoicaytien.com

Ôi siêu nhân , giờ qua cả MMO4VN để gây chuyện . Ngày trước ko bít bao nhiu clone nick của hoicaytien qua spam đã bị banned bởi đội ngũ BQT của MMO4VN . Nếu MMO4VN sợ thì ko bao giờ có chuyện ấy xảy ra. MMO4VN ko thách thức ai cả , nhưng cũng mong những site khác tôn trọng MMO4VN. Người có văn hóa nói chuyện lun đưa ra bằng chứng . xuanthuyc đưa ra tất cả bằng chứng mà còn mạnh miệng nói ng ta scam. Xin nhớ giùm đây là MMO4VN chứ ko phải hoicaytien gì đó , ko bao giờ có chuyện sợ người này nể người kia mà trù dập member như hoicaytien gì đâu. Nếu bạn nói xuanthuyc scam xin đưa ra bằng chứng , còn nếu ko đưa ra được bằng chứng thì bạn chuẩn bị ra đảo 7 day vì tội vu khống người khác nhé.

P/s: Hiện tại đã có vài pro nghịch thử cái site hoicaytien , chắc mình ko cần phải test thử tool , ddos là giải pháp cuối cùng nên mình nghĩ các bạn đừng quá nặng tay với site ấy quá làm gì. Nghe đâu admin hoicaytien là CA , đây là lúc thể hiện đấy , nếu là CA thì nhờ bác QUỞN hay C50 vào cuộc thử xem . Dạo này có mấy anh bên trung cấp mới ra trường mà hở tí ra là hù người, sợ thật.

1 Thành phần clone nick tự sướng =]]
Mình chưa hiểu Xuân THủy Scam chỗ nào cả bạn ạ Bạn cho mình biết lý do được không ???

mmo4vn tiếp tay cho bọn ddos hoicaytien.com tự nhiên đi gây thù chuốc oán với http://hoicaytien.com

admin mmo4vn hay thật

Chả ai tiếp tay cả . Nếu tiếp tay thì mình đã giúp các bạn ấy vài con VPS cho vui rồi . Đừng có chơi cái trò đổ tội lên ng khác như vậy nhục lắm . Trong vòng 30' nửa nếu you ko đưa ra dc bằng chứng xuanthuyc scam . you sẽ dc ra đảo 7 ngày .

P/s: Nếu là anh hùng thật sự thì nói rõ coi mình là nick nào bên hoicaytien chứ đừng chơi cái trò ném đá giấu tay clone nick kiểu này .
@hateddos: tool pác viết bằng autoit , code pác viết hay lắm , ngắn hơn hàm của mình ngày xưa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week