• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Cuộc thi MOD Idol (Monthly)

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,345
MR
49.271
Chào các bạn,

Đầu tiên, mình xin gửi lời cám cám ơn sự giúp đỡ nhiệt tình từ các MOD bao năm qua đã cùng gắn bó với MMO4VN. Cùng chung sức xây dựng một ngôi nhà MMO4VN như hôm nay.

Nhằm tạo một sân chơi mới cho các MOD, và cũng mang tính góp vui để các MOD đỡ buồn. Đây là một cuộc thi dành cho các MOD (Moderator, Super Moderator) vào mỗi tháng với nội dung như sau:

1. Điều kiện tham gia: Phải là Moderator hoặc Super Moderator.
2. Thể lệ:

• Mỗi tháng sẽ có một cuộc bình chọn MOD Idol do các thành viên trong Forum bầu chọn.
  • Những MOD nào có được nhiều người yêu thích nhất sẽ là người thắng cuộc và theo thứ tự từ trên xuống.
  • Thời gian bắt đầu bình chọn: ngày 1 - 5. Mình sẽ mở 1 Topic để các thành viên có thể bình chọn mỗi tháng.
  • Thời gian tổng kết: ngày 6 hàng tháng.
3. Giải thưởng:

• 1 giải nhất: 200.000 VND tiền mặt vào tài khoản Bank (Đông Á) hoặc thẻ điện thoại.
  • 2 giải nhì: 100.000 VND tiền mặt vào tài khoản Bank (Đông Á) hoặc thẻ điện thoại.
4. Rules:

• Không được gian lận dưới bất cứ hình thức nào. Nếu bị phát hiện sẽ bị Unset MODBAN ngay lập tức.
  • Mỗi MOD chỉ được nhận giải mỗi 3 tháng một lần (có thể sẽ thay đổi sau này). VD: tháng 4 này bạn nhận được 1 giải, thì tháng 7 tới bạn mới có thể nhận thêm giải nếu thắng cuộc.
  • Trường hợp có 2 người đồng giải nhất, BQT tạo thêm 1 Poll để bình chọn ra ai là giải nhất của tháng.
  • Trường hợp có 2 người đồng phiếu bình chọn cho giải nhì, và có 1 người khác nhiều phiếu hơn được giải nhì, thì 2 người đồng phiếu sẽ chia đôi 1 giải nhì đó.
    • VD: MOD A và MOD B mỗi người được 3 phiếu
    • MOD C được 4 phiếu
    • MOD D được 5 phiếu
    • => MOD D giải nhất, MOD C giải nhì, MOD A và MOD B sẽ chia đổi giải nhì còn lại.

Đây là cuộc thi sẽ được tổ chức hàng tháng nên các bạn cố gắng lấy lòng các thành viên khác nha để được nhiều phiếu bình chọn. Và Rules có thể sẽ thay đổi hàng tháng để phù hợp với tình hình hiện tại và công bằng cho các MOD.

Và các thành viên hãy chọn ra những người đẹp trai nhất nha. ^^!

Admin MMO4VN
Thân

Event này hay à nha! Chắc chắn event sẽ có tác động tích cực lên BQT cũng như những thành viên nhiệt tình muốn đóng góp cho diễn đàn!
Và sẽ có thêm Mod Thân Thiện! :)

set em lên mod để chơi event nào

Em đang định đóng góp ý kiến về cái này mà Bác Shin đã cho ra rồi. Xong event 8-3 em sẽ đóng góp một số cái nữa cho 4rum

wow..BQT cũng chịu chơi chứ ha..mỗi tháng bỏ 300k..:D :D em ủng hộ 2 tay lun..ah` anh Shin cho em góp ý nữa nha..cuộc thi mod idol phải cần tụi member như tụi em bình chọn đúng hok..vậy bác Shin để mục giải 50k cho những member bình chọn đúng người thắng mod idol,và số lượ bình chon..hehe...được hok bác..:D :D

Last edited by a moderator:
ko được đâu vì cái đó không mang tính xác thực lắm bạn à :)

4room mình tồn tại đc mấy năm rồi mà admin dùng từ mấy năm qua :m095

Update Rules:

Để tạo sự công bằng cho các MOD, mình xin đưa ra thêm Rules mới như sau:

• Mỗi MOD chỉ được nhận giải mỗi 2 tháng một lần (có thể sẽ thay đổi sau này). VD: tháng 3 này bạn nhận được 1 giải, thì tháng 5 tới bạn mới có thể nhận thêm giải nếu thắng cuộc.

Ai có nhu cầu làm MOD thì các bạn có thể đăng kí tại đây nha:

http://mmo4vn.com/showthread.php?7310-Tuyen-MOD-lan-3

Admin MMO4VN
Thân

Cuộc thi Mod I đồ đã thu hút rất chi là đông đảo mem đến đăng kí hòng ắm giải thưởng quý :m0196: , đúng là có động lực phát nhộn xì nhịp hẳn :> , hí hí =))

mình xí trai nhất trong các mod chắc thua chắc :( Các chị em mmo4vn nào mún kiếm tiền có pm mình hướng dẩn công việc nhẹ nhành thu nhập cao cho nhá :">

mình xí trai nhất trong các mod chắc thua chắc :( Các chị em mmo4vn nào mún kiếm tiền có pm mình hướng dẩn công việc nhẹ nhành thu nhập cao cho nhá :">

chị em chứ ko có anh em à , bác này thiên vị nhé :-w

Do ko có thời gian tham gia cuộc thi, nên mình sẽ tặng cho mod đạt giải :

Giải I : 1VPS ram 7GB HDD 1TB -->4 cpu thời gian sử dụng 1 month nhé

Giải II: 1VPS ram 3.5GB HDD 500GB-->2cpu thời gian sử dụng 1 month lun.

p/s: Nếu đến lúc phát giải mà paygate chưa fix thì mình mới trao giải nha , paygate mà fix thì xin anh em cho nợ lại.:), langtu nghèo lắm AE đừng đòi nợ tội nghiệp langtu:cry

Last edited by a moderator:
Cuộc thi này sẽ là một cơ hội tốt cho các MOD thể hiện mình. Tổ chức thì vote ngay. hì hì!

sao không thêm vào cuộc thi dự đoán kết quả mod nào giành chiến thắng và có bao nhiêu người dự đoán giống bạn nhỉ ? :)

Ý kiến của MOd biwon rất hay!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back