Crack thành công -> Share Free key bản quyền phần mềm đăng tin tốt nhất hiện nay

Mình mua bản quyền bên đó rồi và thấy bên đó update lên bản fix mới, chắc đây là nguyên nhân làm anh em ko dùng đc phần mềm nữa rồi.

híc cho xin 1 key inbox đê. bên votunet phen này đúng là gieo gió gặp bão, crack bao phần mềm của các bên khác giờ bị thịt lại ^ ^

Phần mềm chạy rất mượt, 1 lần nữa thanks chủ thớt !!!

@ tranhoan99: Hình như phải có đăng ký sở hữu trí tuệ mới được bảo hộ hay sao ấy bác, ngoài ra phải crack để bán ms phạt còn crack share free thì cũng chả ai đụng đến thì phải.
P/s: Phần mềm này hữu ích nên mình đã quyết định mua 1 bản để dùng coi như ủng hộ tác giả và để được hỗ trợ update về sau vì chủ thớt có bảo là khi phần mềm update thì bản của thớt cũng ko dùng được.

lại một thằng nữa vào clone nick để pr, nó dùng bản dùng thử khen tốt mà chỉ sau có hai chục phút nó đã thông báo mua bản quyền phần mềm

mình đăng ký xin hôm kia, mà mãi ko thấy mail, bạn check lại giúp mình với nha ^_^
eMail: [email protected]

Cám ơn !

xài thử cho biết, coi tốt thì mua ^_^

lại một thằng nữa vào clone nick để pr, nó dùng bản dùng thử khen tốt mà chỉ sau có hai chục phút nó đã thông báo mua bản quyền phần mềm
Cờ-lờ cái cmm, bố mày thấy pm ngon đăng 1 phát đc lên hơn 500 forum thì mua thôi vì có hỏi chủ thớt có đc update các bản sau ko, nhảm vl cứ làm như mình là thánh.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,747
171,833
Latest member
giocanadahientai
Back
Top Bottom