Crack thành công -> Share Free key bản quyền phần mềm đăng tin tốt nhất hiện nay

sao mình ko tạo profile đc nhỉ . bác nào chỉ mình với. tks:(

Như đã thông báo thì mình đã chính thức dừng share key, nếu có time sẽ để lần sau:
DO SỐ LƯỢNG NGỪOI ĐĂNG KÝ QUÁ NHIỀU, KHÔNG ĐỦ THỜI GIAN CẤP LIC CHO MỌI NGỪOI NÊN MÌNH TẠM DỪNG CẤP LIC BẮT ĐẦU TỪ 12:11 am - 15.03.2014. CẢM ƠN !

Các bác nào cài phần mềm thì lưu ý nhớ đọc hướng dẫn ở topic đầu tiên, ai có time thì mò mẫm cách sử dụng còn mình không thể hướng dẫn được cho mọi người đâu ạ. Những bác nào xin key mà không kích hoạt phần mềm trong từ 3-4 ngày thì key tự động remove nhé, ko dùng thì để ngừoi khác dùng cứ thấy free là nháo nhào xin :(, làm gen key đến khổ :(.

Còn về chất lượng phần mềm thì xem các cmt sau:

đã nhận được lic của thớt, phần mềm chạy ngon, mình đang test các tính năng của nó

ok phần mềm chạy ngon :D

THANK PRO RẤT NHIỀU, ĐÃ TEST NGON AK

đã test, xài ngon lành cành đào

Rate 5 stars.

PS: Phần mềm quá hay. Vote vote vote!

....

em xài đóng băng, hôm kia tải dzìa xài ngon, hôm nay xài lại nó báo *** này đã được kích hoạt cho máy khác! , xui cho em thiệt :oops:

phần mềm việt! được bảo hộ tại luật pháp việt nam! bạn làm thế này là trái luật, vùi dập định hướng phát triển phần mềm. Mình yêu cầu cá nhân rằng bạn gỡ xuống trước khi c50 vào cuộc! vì là phần mềm việt!

@ tranhoan99: Hình như phải có đăng ký sở hữu trí tuệ mới được bảo hộ hay sao ấy bác, ngoài ra phải crack để bán ms phạt còn crack share free thì cũng chả ai đụng đến thì phải.
P/s: Phần mềm này hữu ích nên mình đã quyết định mua 1 bản để dùng coi như ủng hộ tác giả và để được hỗ trợ update về sau vì chủ thớt có bảo là khi phần mềm update thì bản của thớt cũng ko dùng được.

có bác nào vào đc tool ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week