Warning Con chó scam 0961064862 ai bắt dc mình hậu tạ 50$

Status
Not open for further replies.

bossvip99

Senior
Reactions
317
MR
0.000
Nó bán cho mình vps rồi lấy lại, nó nói gửi cho mình đồ nhưng nó không gửi mà giả nhân viên bưu điện tạo niềm tin bắt dc nó đi chứ thôi nó đi scam của nhiều mem hơn và đặc biệt con chó này rất kiên nhẫn ban đầu mình cũng đã đề phòng nhưng hình như nó kéo dc con quỷ trong người tui mà tui send $ cho nó VL thật. Đây là cái proof chuyển tiền cho nó nhiều cái nhưng post 1 cái làm proof.
Mọi người nhớ kỹ nhé con chó nào cứ kì kèo né trung gian thì chắc chắn nó scam 100%
bank cờ hó: 0121000683642 Nguyen Thi Thanh Tram

đây là nick của nó thấy là éo muốn tinh cơ mà buồn buồn nói chuyện phím chơi cái tin vl thật

m cứ trốn chui trốn nhủi như cờ hó trốn gầm giường nhe!
Scam của 1 người khác: https://mmo4me.com/threads/monkey247-youtube-voi-hinh-thuc-huy-dong-von.242661/#post-4554060
Bà con thấy con cờ hó này pm rất kiên nhẫn chờ đợi kì kèo né trung gian thì chắc chắn là nó 100/100 nhé nha bà con nó oln cả ngày để pm nên có làm gì cũng trung gian là nó lòi mặt cờ hó nó ra liền.

Last edited:
Đã cảnh báo trước là monkey247 rồi mà :D

Bữa mình có cmt quote nó để cảnh báo mọi người luôn rồi, vậy mà thread vẫn dính , hix, chia buồn

bà con nào biết hình dạng đặc thù gì của nó không chia sẽ nha bà con:oops:

k hổ danh super mod cơ mà ban mịa nó tui vui vl rồi:(. Ban ip luôn đi mod ơi???!!!:(
Bất cứ khi nào nó reg nick mới đều dùng IP mới hết (có lẽ IP của nó động) hoặc fake IP (có lẽ dùng luôn proxy khi nó capt vì mình thấy nó hoạt động chủ yếu bên thread Pix ), nên ban IP cũng vậy thôi àh
Chứ nếu check dc trùng IP thì Mod đã tiễn nó lâu lắm rồi đâu để nó lừa Mem như vậy
Vì ko trùng IP, ko trùng phương tiện liên lạc cũ như skype, yh, ko trùng TK bank PM, WMZ hay VCB, DA... nên mình mới đành quote cảnh báo mọi người vậy chứ nếu ko là acc nó thăng thiên ngay rồi
Một thằng scammer chuyên nghiệp từ cách bắt quen với các Mem khác, thậm chí đi tố cáo người khác scam, vào box scam thì hô hào ủng hộ chính nghĩa để tạo dựng lòng tin...

Cứ theo đúng thủ tục nha, bạn @bossvip99 đưa log chát lên nha . Mời @pixerror vào đối chất, sau 24h có đủ bằng chứng mà không vào giải quyết thì banned.
Chia buồn cùng chủ thớt nha.
nó trốn luôn rồi mod ạ!
Bất cứ khi nào nó reg nick mới đều dùng IP mới hết (có lẽ IP của nó động) hoặc fake IP (có lẽ dùng luôn proxy khi nó capt vì mình thấy nó hoạt động chủ yếu bên thread Pix ), nên ban IP cũng vậy thôi àh
Chứ nếu check dc trùng IP thì Mod đã tiễn nó lâu lắm rồi đâu để nó lừa Mem như vậy
Vì ko trùng IP, ko trùng phương tiện liên lạc cũ như skype, yh, ko trùng TK bank PM, WMZ hay VCB, DA... nên mình mới đành quote cảnh báo mọi người vậy chứ nếu ko là acc nó thăng thiên ngay rồi
Một thằng scammer chuyên nghiệp từ cách bắt quen với các Mem khác, thậm chí đi tố cáo người khác scam, vào box scam thì hô hào ủng hộ chính nghĩa để tạo dựng lòng tin...
Sông có khúc người có lúc mới ban đầu thì ếu tin đâu, con cờ hó này hỏi vui vui lúc đang buồn nên cũng k xem xét kỹ đã send $ vì muốn k đôi co với nó chi vài chục $ :confused:. Tui mà thấy report của bạn thì tui sẽ cố gắng túm lấy nó cho nó ăn phân luôn:D

Cứ theo đúng thủ tục nha, bạn @bossvip99 đưa log chát lên nha . Mời @pixerror vào đối chất, sau 24h có đủ bằng chứng mà không vào giải quyết thì banned.
Chia buồn cùng chủ thớt nha.
pixerror was last seen: Jan 21, 2016
Mời ko dc nữa đâu anh, trốn rồi. Từ ngày nó reg acc spam, để ý canh kỹ các hoạt động trên forum kèm mua bán của nó nhưng ko truy cập tới inbox riêng, chưa kể là bên ngoài nữa nên cũng bó tay.
Tên này hình như vẫn đánh captcha tiện proxy của nước Romania log vào luôn forum.

Hôm 21 thì mới duy nhất log vào forum = ip VN: 117.3.195.8 - Viettel

pixerror was last seen: Jan 21, 2016
Mời ko dc nữa đâu anh, trốn rồi. Từ ngày nó reg acc spam, để ý canh kỹ các hoạt động trên forum kèm mua bán của nó nhưng ko truy cập tới inbox riêng, chưa kể là bên ngoài nữa nên cũng bó tay.
Tên này hình như vẫn đánh captcha tiện proxy của nước Romania log vào luôn forum.

Hôm 21 thì mới duy nhất log vào forum = ip VN: 117.3.195.8 - Viettel
Mod hãy siếc chặc mấy con cờ hó này giùm nó là dân chuyên nghiệp vl ra có gì báo cho ae thiệt hại mà xử:oops:

mấy bác bắt dc con cờ hó này bắt giùm mình nhé, cũng nhiều người bị nó lừa rồi làm 1 lần cho bỏ tức:eek:

con cờ hó mầy cứ trốn đi nhé:eek:

Nguyền rủa 18 kiếp đầu thai của m là súc sinh nhé con cờ hó đang rình rập ngoài kia chuyên ở không mà dụ người:eek:

Ở đây chửi rủa có ích chi

cho newbie cảnh giác thôi:D
Thôi lại quay lại kiếm tiền thôi nào, ko thì đi tìm infor roài xiên nó cho phát

nó cứ trốn chui trốn nhủi mơi khổ chứ bác:D
Tết rồi, nó đói quá, chắc kiếm ít tiền về mua quà cho bố mẹ nó .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,739
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week