Warning Con chó scam 0961064862 ai bắt dc mình hậu tạ 50$

Status
Not open for further replies.
Cứ gặp thằng nói ngon ngọt là bi scam ngay.
Sông có khúc người có lúc mà:D Cơ mà giờ chơi theo luật rồi không bừa bãi nữa, con cờ hó muốn luật rừng phải k?

Hãy là ngươi thông minh trươc khi quá tin người.

Đưa tớ 50$ tớ bắt nó trả cậu 500k liền :p J.K

Tao bực thật rồi đó:mad: Mầy có tin tao bỏ mấy trăm $ ra "nhờ cậy" thẻo lỗ tai mầy k con cờ hó kia:eek:

Mình có hình của nó bác tìm dịch vụ dc k ạ? Nó cứ trốn chui trốn nhủi thế đấy, chắc giờ này nó trốn trong tolet mà đọc:D
nó ở đâu bác , bình dương , sài gòn , em bao , nơi khác thì chịu . Chỉ cần có địa chỉ chính xác thì xuân này cho nó đeo kính đen đi chúc tết

Last edited:
nó ở đâu bác , bình dương , sài gòn , em bao , nơi khác thì chịu . Chỉ cần có địa chỉ chính xác thì xuân này cho nó đeo kính đen đi chúc tết
đà lạt cơ mà phải lần từ từ ra, bắt nó cho forum sạch hơn loại cờ hó đó làm bẩn thiểu xã hội lắm bác à:oops:. Cơ hó nghe chưa mậy??:eek:

đà lạt cơ mà phải lần từ từ ra, bắt nó cho forum sạch hơn loại cờ hó đó làm bẩn thiểu xã hội lắm bác à:oops:. Cơ hó nghe chưa mậy??:eek:
Đà lạt em có thằng em ở đó bác cho địa chỉ chính xác đi em xem tình hình thế nào

Bác thớt up cái ảnh nó lên đi.

Đà lạt em có thằng em ở đó bác cho địa chỉ chính xác đi em xem tình hình thế nào
nó đang trốn bác à, nó sợ khiếp vía phải đánh nó bất ngờ:D

đang tìm dịch vụ "mần ăn" up lên sao nó dám ra đường:D
Kệ nó chứ bác. Cho nó khỏi ra đường luôn. Loại này ra ngoài cắn người truyền bệnh dại khổ lắm.

Kiểm tra thông tin theo số đt thì k phải nó mà ng khác nữ lớn tuổi rồi
Chắc nó dùng CMND giả dăng ký, quyết bắt cho đc con cờ hó này mình mất tiền cũng vui:)

chắc nó lại đang lập acc ms đi spam chuẩn bị scam tiếp đấy :D

chắc nó lại đang lập acc ms đi spam chuẩn bị scam tiếp đấy :D
K ai bị cờ hó này lừa nửa đâu, có điều cờ hó như nó chỉ biết sell $ xong đòi lại, bán acc xong đòi lại. Thứ cờ hó chơi bẩn vậy đó!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week