• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Warning Khởi Kiện - Ngô Văn Sáng (vansangpc) - SCAM 300$

Status
Not open for further replies.
quần què mấy chú ngồi cứ cá này cá kia , giờ chú nào muốn cá , tự nói xem muốn cá ntn , giá cả ra sao , luật lệ đầy đủ , ok thì người ta cá vs chú , mẹ gì ra kèo ko ra cứ ở đó kêu cá cá kiểu như tao củng chắc nhưng ko chắc lắm =)))) xàm xí , im đi để người ta đọc comment

rule đâu? ra rule đi ...
mình với bạn cá vài $ chơi ha
Mình cá là thread sẽ kiện được thằng kia và đc, ít nhất thằng kia phải oái lại $
Nếu thread làm vậy đc thì mình thắng, và ngược lại nếu thread chỉ là thùng rổng kêu to thì mình thua bạn chơi ko

rule đâu? ra rule đi ...

đợi bác @AutoPayPM vào nhé. :). Em mới vào ko nắm rõ tình hình sao dám cá gì. đợi tối nay rồi bàn bạc với bác ấy, Mong bác ko trốn mất :D

Thế Tù chưa , bác bảo có thông tin gì thì UPDATE cho ae mà.Hay nó đút cho bác 300PM rồi bác bỏ qua :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

1506565_372546729557925_358613698_n-jpg.69477

..............

Nhìn cái ảnh avatar FB đúng tướng làm nhân viên, công chức nhà nước (sáng sủa, thư sinh, chi thức)

>>>>>>>> thế mà dám lừa 300$ = info thật
>>>>>>>>>>> lại còn là giảng viên đại học thật nữa thì BÁCH NHỤC !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
>>>>>>>>>>>>>>>>>> lệnh mà gửi về tới trường, tới cơ quan thẩm quyền của địa phương thì NHỤC CẢ HỌ KO NGẨNG MẶT LÊN được, sự nghiệp cũng ko thăng tiến nổi, gđ, vợ con nhục lây

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> chỉ vì 300$

nhìn cái avatar của nó hãm quá chừng :confused:

giảng viên đại học đó, mình cũng Thái Nguyên mà xấu hổ lây

Vì 300$ mà tết này mất ngon rồi, nếu là giảng viên thật thông báo chuyển về trường, địa phương thì nhà anh còn sáng nhất xóm.:)

mình với bạn cá vài $ chơi ha
Mình cá là thread sẽ kiện được thằng kia và đc, ít nhất thằng kia phải oái lại $
Nếu thread làm vậy đc thì mình thắng, và ngược lại nếu thread chỉ là thùng rổng kêu to thì mình thua bạn chơi ko
Cá 40 củ của @monkey247 nữa hả bạn, haizzz :oops::oops::oops:
Nhìn nick bạn mà mình nhớ hồi nó đi spam quá, mới thứ 6 mà gần 70 post rồi, mình cá nếu cộng post cả ở những box ko tính post bạn phải đc hơn 100 post, thần linh ơi :oops::oops::oops:

Cá 40 củ của @monkey247 nữa hả bạn, haizzz :oops::oops::oops:
Nhìn nick bạn mà mình nhớ hồi nó đi spam quá, mới thứ 6 mà gần 70 post rồi, mình cá nếu cộng post cả ở những box ko tính post bạn phải đc hơn 100 post, thần linh ơi :oops::oops::oops:
bạn quá khen, up topic bên captcha ko lên post chắc lên like như bạn hả

bạn quá khen, up topic bên captcha ko lên post chắc lên like như bạn hả
Haha, quá khen, đang đợi 10k like làm event đây
Người mới vào biết hơi nhiều đấy, mới nhắc monkey247 chưa ám chỉ gì ngoài số tiền 40 củ mà đã biết nó là ai rồi, nick mới reg Friday, đúng là khá khen

Haha, quá khen, đang đợi 10k like làm event đây
Người mới vào biết hơi nhiều đấy, mới nhắc monkey247 chưa ám chỉ gì ngoài số tiền 40 củ mà đã biết là ai rồi, nick mới reg Friday, đúng là khá khen
bạn quá khen, bạn nên nhớ là mmo4me ko có trên google nên trên này đừng nghĩ nick mới là người mới bạn ah, nick mới ko đồng nghĩa là người mới, biết nhiều là chuyện của biết nhiều MMO ko bao hàm ở diễn đàn này ko đâu

có mỗi cài bài spam post, xài chiêu khác đi khỉ ơi là khỉ =))

bạn quá khen, bạn nên nhớ là mmo4me ko có trên google nên trên này đừng nghĩ nick mới là người mới bạn ah, nick mới ko đồng nghĩa là người mới, biết nhiều là chuyện của biết nhiều MMO ko bao hàm ở diễn đàn này ko đâu
uhm bạn, vậy chúc bạn hoạt động ở mmo4me tốt nhé, :)
Box report của người ta thôi mình ko cmt ngoài lề nữa, pp bạn newbie yêu dấu, :oops:

Last edited:
Thế Tù chưa , bác bảo có thông tin gì thì UPDATE cho ae mà.Hay nó đút cho bác 300PM rồi bác bỏ qua :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Đã kiện tụng ra tòa thì cần theo trình tự pháp luật và XX, đâu phải ngày hai ngày, mà phải đợi theo tháng ấy.
Nhưng theo update thông tin của chủ topic thì bạn ấy đã nói là làm, ko ngại phiền phức , rất đáng khen ngợi

kêu ra luật để người ta cá.... k ra... ngồi đó ý kiến ....

p/s: già mồm :)
cá cái này cần gì ra luật, cứ đập tiền trung gian trong đợi kết quả, scam bị hốt hoặc không thôi. Đừng làm mè nữa

Ngồi hóng thôi, cãi nhau làm gì. Thớt kiện thắng cho scam vào tù thì càng tốt, còn kiện ko dc cũng chả sao, dù gì cũng nói và làm dc. không như...

..............
View attachment 69493

Nhìn cái ảnh avatar FB đúng tướng làm nhân viên, công chức nhà nước (sáng sủa, thư sinh, chi thức)

>>>>>>>> thế mà dám lừa 300$ = info thật
>>>>>>>>>>> lại còn là giảng viên đại học thật nữa thì BÁCH NHỤC !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
>>>>>>>>>>>>>>>>>> lệnh mà gửi về tới trường, tới cơ quan thẩm quyền của địa phương thì NHỤC CẢ HỌ KO NGẨNG MẶT LÊN được, sự nghiệp cũng ko thăng tiến nổi, gđ, vợ con nhục lây

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> chỉ vì 300$

View attachment 69493
thằng Sáng nó xóa avatar trên facebook rồi :D

thằng Sáng nó xóa avatar trên facebook rồi :D
càng chứng tỏ có tật giật mình, và vẫn chăm chỉ theo dõi tình hình topic này
và thấy ae ta post cái ảnh avatar nó, info thật nên nó phải xóa vội =]]

nhục mặt cho 1 giảng viên đại học =]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics