Warning Khởi Kiện - Ngô Văn Sáng (vansangpc) - SCAM 300$

Status
Not open for further replies.
Sao rồi nhỉ ?
================================UPDATE THÔNG TIN (19/1)================================
Chào các bạn!
Mình và luật sư đại diện đang tiền hành đúng theo các bước, trình tự luật tố tụng. Tất cả các thông báo sẽ được chuyển tới địa phương và nơi làm việc của NVS vào ngày mai (t4 ngày 20/1/2016).

có 300$ mà phải nhục nhã với nơi làm việc, địa phương, gia đình. Không đáng. Đứa con sau này nó có nhận thức bố nó là thằng lừa đảo không biết nó nghĩ gì!

có 300$ mà phải nhục nhã với nơi làm việc, địa phương, gia đình. Không đáng. Đứa con sau này nó có nhận thức bố nó là thằng lừa đảo không biết nó nghĩ gì!
Sẽ có thằng Scam con Pro hơn thằng bố

Đắng lòng quá, Quả này cả làng sẽ biết. Và anh sẽ là người nổi tiếng. Chúc mừng

Đắng lòng quá, Quả này cả làng sẽ biết. Và anh sẽ là người nổi tiếng. Chúc mừng
nhìn cái avatar của nó hãm quá chừng :confused:

Mình không có ý kiến gì về việc bác chủ thớt kiện tụng...Mình mong bác sẽ làm rõ được vấn đề và phần thắng sẽ thuộc về bác..
Mình chỉ muốn nói có lắm thằng thùng rỗng kêu to trong này quá..
Toàn bảo cá kiếc các kiểu..OK...Đến lúc cá thì rụt hết vào...
ra cái luật đi.... xong hết thì mình sẽ đập tiền vào trung gian cá với bạn....

giảng viên đại học đó, mình cũng Thái Nguyên mà xấu hổ lây

ra cái luật đi.... xong hết thì mình sẽ đập tiền vào trung gian cá với bạn....
Luật gì vậy. Mình chả biết. Mình chỉ thấy sao nói vậy thôi á. :rolleyes:

Xác định rồi :))

bác @AutoPayPM vào cá với bác trampham vu này này.:D. Update đến cái 19/01 rồi mà bác ấy vẫn muốn cá này. Hi vọng bác ấy không chỉ được mỗi cái mồm :rolleyes:

bác nào làm kèo nho nhỏ 5$
e đoán trước tết thằng nay vẫn chưa vấn đề gì và vụ này vẫn chưa đâu vào đâu ( tính đến giao thừa ) :D

Vì 300$ mà tết này mất ngon rồi, nếu là giảng viên thật thông báo chuyển về trường, địa phương thì nhà anh còn sáng nhất xóm.:)

Nếu thắng vụ này thì thớt là người đi tiên phong đưa bọn scamer ra trước pháp luật . Sau này sẽ có nhiều người làm theo vào bọn scamer sẽ ko còn ăng ẳng mõi đêm nữa . Ủng hộ thớt 1000 phần tỷ phần trăm :D:D

tù chưa các bác

kêu ra luật để người ta cá.... k ra... ngồi đó ý kiến ....

p/s: già mồm :)
mình nói ra luật bao giờ nhỉ...bạn gạ cá với nhiều người quá nên nhầm sang mình phải không..mời bạn chụp ảnh lại cái lúc mình nói ra luật..xin lỗi mình chưa ra luật hay quote hay replay để cá với bạn bất cứ một lần nào..kể cả từ hồi ở ACX...
Ngẫm lại đi bạn nhé...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week