Có thai bao nhiu lâu thì bụng mới to ???

hix. E dang trong tinh trang giong bac. khong biet lam the nao. sv chua co gi ca.

Bữa nay mình đắc sô quá :m020:
con ai ko thì hỏi nốt đi để tránh sai lầm nối tiếp sai lầm :m141:

chết cme rùi :( giống bác thớt r :binhsua85: nghe tư vấn chắc mai đánh liều mua que luôn và ngay còn kịp! sốt quá là sốt luôn :binhsua85:

trời ơi là trời :kochiu::dapdau2::huhu:

thường thì 1 tháng là bụng bắt đầu to rồi nhưng ở giai đoạn nhỏ ....

có vợ và con rồi???? thế khi vợ mang bầu để ra con chú chú không biết à??? có vợ và con mà còn đi hỏi câu này cha nội!!! câu hỏi quá bá đạo :m131::m131:

vụ này hỏi thằng tài lanh ( trấn thành) là nó nói cho nge với chỉ giải quyết :m022:

Xin thay mặt thớt nhắc các bạn đã comment như thế này!
1) đối với các bạn ném gạch, chém gió thì làm ơn hãy đi ra chổ khác đây là chiện liên quan đến 1 mạng sống không phải là 1 trò đùa để các bạn bêu rếu sản phẩm này nọ
2) Với các bạn có lời khuyên thì việc đưa ra giải pháp ko vẫn chưa hiệu quả khi chính các bạn chưa trãi qua tình hướng khó xửa ntn. Hãy đặt mình vào đó để hiểu thớt và giúp thớt nhé!

Ko có gì tội lỗi bằng việc bạn tự tay giết con cảu bạn dù nó có thành hình hay chưa! Và tất nhiên người đau khổ nhất luôn là người phụ nữ

Người đàn ông ích kỷ là chỉ biết nghĩ đến cách xử lý hậu quá mà không nghĩ đến tâm trạng người mình yêu
bác này nhân đạo quá..:)) theo tớ nghĩ nếu đứa trẻ sinh ra mà phải chịu khổ phải chịu lời dèm pha thì tha nó đừng có sinh ra...ai chẳng biết nó ko có lỗi j..nhưng nếu nó đc sinh ra mà phải chịu nhìu uâts ức thì là 1 tội lỗi càng lớn đối vs nó...
chưa nói đến chuyện hạnh phúc gia đình phải lao đao có khi còn tan nát...thà để nó đầu thai làm 1 con người khác..biết đâu nó sẽ hạnh phúc hơn nhiều

dự là mới phịch nhỏ nào rồi để trong đây mà :binhsua79:

Hấp tinh đại pháp ;))

lúc đầu tầm 1 tháng thì thấy bụng hơi khó chịu kiểu chướng chướng, tầm 3 tháng bắt đầu to mà cũng tùy người có người 3 tháng chưa thấy thay đổi về kích thước bụng

đánh cho người ta sưng bụng thật tàn nhẫn :binhsua29:

thường thì tháng thứ 3, nhưng con tùy vào chế độ dinh dưỡng, chế độ tốt thì to đùng, còn chế độ dinh dưỡng kém thì ko lộ bụng

quen nhiều đứa tháng 4 rồi bụng còn chưa rỏ lắm, cg chỉ như bụng mở bt thôi, hơi nhô xíu, chắc tháng 5 mới chắc chắn dc :m002:

Giờ mới biết forum mình lắm bác sĩ khoa phụ sản thế :binhsua75:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,782
Latest member
YhokSheng

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week