• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có thai bao nhiu lâu thì bụng mới to ???

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
:binhsua10:

................................................................

Last edited by a moderator:
Trời có thể loại này à câu hỏi bá đạo trong ngày:binhsua85:

:m190: tầm tháng thứ 3 thì bự bự rồi

thôi xong. chúc bác hp :m131: ....

Chưa chắc đâu rec! Ngay sau khi bước qua tuần thứ 3 thì cơ bụng của người phụ nữ đã có biến đổi nhỏ (hơi khó nhận biết khi nhìn) nhưng ta có thể biết bằng các biểu hiện mang thai xuất hiện trên người phụ nữa đó!

Tùy từng em thôi bác ơi cơ mà tầm 3 tháng là hơi thấy bụng rồi :binhsua72::binhsua72: các bạn mềnh toàn thằng làm ny có bầu xong mới cưới haizz vãi " con đặt đâu bố mẹ ngồi đấy " loạn ****** nó rồi

what the hợi chủ thớt ăn chơi ra sản phẩm à :))

Chưa chắc đâu rec! Ngay sau khi bước qua tuần thứ 3 thì cơ bụng của người phụ nữ đã có biến đổi nhỏ (hơi khó nhận biết khi nhìn) nhưng ta có thể biết bằng các biểu hiện mang thai xuất hiện trên người phụ nữa đó!
làm sao để biết cậu, có cách nào chính xác mà ko cần phải đi khám ko cậu

tóm lại là có bầu hay là chưa , khám gì đây nữa ??

Mình thì không hiểu lắm về vấn đề bạn hỏi! Vì có bầu và bụng sẽ to theo thời gian khi phôi thai phát triển!
Ý bạn là muốn biết người có thai hay là muốn biết thời gian sinh trưởng của cái thai đó :m014:

Cách tốt nhất để biết có thai hay không thì vân là dùng que thử thai!
Các biểu hiện thường gặp khi mang thai là hay buồn nôn đột xuất, dễ cáu gắt, ngừng kinh nguyệt, Có hiện tượng thèm ăn vào tuần thứ 3 trở đi

Từ tuần thứ ba bạn sẽ để ý thấy da ở bụng người phụ nữ sẽ căng lên (Chưa có hiện tượng to ra), và bước qua tuần thứ 4 thì bắt đầu có hiện tượng tăng cân nhẹ và hiện tượng ngứa vùng bụng!

Last edited by a moderator:
que thử thai đâu mua ngay đê không nó to ra :))

Mình thì không hiểu lắm về vấn đề bạn hỏi! Vì có bầu và bụng sẽ to theo thời gian khi phôi thai phát triển!
Ý bạn là muốn biết người có thai hay là muốn biết thời gian sinh trưởng của cái thai đó :m014:
ý mình là có triệu chứng gì ko, vidu như ói hay đau bụng gì ko :(

- - - Updated - - -

que thử thai đâu mua ngay đê không nó to ra :))
ko dc cậu ơi, sớ nó nghi~ mình sợ ko chịu trách nhiệm :(

ai biết :( biết rùi lên đây làm gì :((
kêu bồ bạn mua que về thử 5p là có kq cái que có 10k hà . Không khéo thử xong sáng sớm lại có tin vui :m131:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom