• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có thai bao nhiu lâu thì bụng mới to ???

ý mình là có triệu chứng gì ko, vidu như ói hay đau bụng gì ko :(

- - - Updated - - -

ko dc cậu ơi, sớ nó nghi~ mình sợ ko chịu trách nhiệm :(
triệu chứng thì nhiều lắm cậu ơi . Trễ kinh , mệt mỏi đầu vú hơi to ra , ở một số người có thể ra máu vùng kín như có kinh nhưng chỉ li ti các đốm máu :)

:binhsua123: còn ko mau mua que thử , có 10k/cây chứ nhiêu
ko dc cậu ơi, hjx hjx chuyện khó xử rồi, giờ chỉ còn cách quan sát thui :((
ai có kinh nghiệm giúp mình với

- - - Updated - - -

:binhsua78: mẹ tròn con vuông nhé bác :binhsua88:
gì vậy 3 đang lo lại còn cứ thick1 chém

thớt hỏi bác Google-Sama chưa đấy :binhsua85: muốn biết cũng dễ. Thấy bụng em ấy bắt đầu trướng thì hỏi mấy tháng ròi là biết ngay mà :binhsua04: . Mà cái này thì chặt chém cho zui thôi chứ :binhsua76:

Tùy cơ địa của những người phụ nữ mà các hiện tượng có xuất hiện hay không, đa phần thì các hiện tượng mình update ở #13 sẽ xuất hiện
Đặc biệt nếu người ấy của bạn có hiện tượng kinh nguyệt ko đều và hay thường dùng thuốc điều hòa kinh nguyệt thì sẽ xuất hiện hiện tượng đau bụng nhẹ! Đến ngày hành kinh chỉ ra ít ở ngày đầu rồi ngừng lun!

Và mình cũng xin nhắc nhở bạn 1 điều rằng, nếu có ý định muốn bỏ cái thài thì nên đưa đi bệnh viện phụ khoa đàng hoàng, sau đợt uống thuốc lần 2 phải ở cạnh bên người ấy suốt 2 - 4 tiếng, tốt nhất là ăn no rồi hãy uống và sau khi uống thì nên ở trong phòng ko nên đi đâu!

Còn muốn tìm hiểu gì thêm thì pm onha_kiemtien để mình giải đáp thêm

- Tốt nhất pác nên nói chuyện với con bồ bác đi , mình nghĩ nó cũng không muốn có đâu nếu 2 người đã đến mức xxx thì chả có gì là không thể nói được . Mình và con bồ đã từng thế này mình hiểu nó lo lắng thế nào .

1 là khám, 2 là dùng we thử ...

Còn Thớt vẫn ngồi chờ thì tốt nhất vừa chờ vừa soạn sẵn giáo án để trình bài với gia đình 2 bên đi =]]

chuyện trăm năm mà ngồi ngóng + hy vọng hả trời =]]]

1 là khám, 2 là dùng we thử ...

Còn Thớt vẫn ngồi chờ thì tốt nhất vừa chờ vừa soạn sẵn giáo án để trình bài với gia đình 2 bên đi =]]

chuyện trăm năm mà ngồi ngóng + hy vọng hả trời =]]]
lời thứ tội ngọt ngào đã post ở #1

PhongVu có thai :binhsua75:

//3 tháng

trời ạ con Óc vào đây comment gì thế này :m098: Phongvu đang hoang mang khi vok có thai àm chưa có chuẩn bị vậy mà gặp mi ntn thì chết em nó :m098:

Đã có vợ và nuôi thêm bồ ca này trên phim là nhiều lắm này :-ss

vãi ! topic HOT ghê nha ! thôi chúc bác lấy thêm vợ 2 hp vậy :binhsua87:

to hay nhỏ thì để làm cái gì ? mua cho nó cái que thử ,trường hợp của bạn thì chắc là ko rước về đc rồi thì tốt nhất thử rồi giải quyết sớm đi chứ ngồi đây đoán già đoán non cái gì nữa . Giải quyết càng sớm thì càng tốt ,chứ để nó có bụng thể hiện ra rồi thì tội lỗi của bác càng thêm chồng chất + khi thai đã lớn mà phá sẽ ảnh hưởng rất nhiều đến người phụ nữ .

to hay nhỏ thì để làm cái gì ? mua cho nó cái que thử ,trường hợp của bạn thì chắc là ko rước về đc rồi thì tốt nhất thử rồi giải quyết sớm đi chứ ngồi đây đoán già đoán non cái gì nữa . Giải quyết càng sớm thì càng tốt ,chứ để nó có bụng thể hiện ra rồi thì tội lỗi của bác càng thêm chồng chất + khi thai đã lớn mà phá sẽ ảnh hưởng rất nhiều đến người phụ nữ .

Bác này nói chuẩn đấy nên làm theo cách này :binhsua79:

Tùy cơ địa của những người phụ nữ mà các hiện tượng có xuất hiện hay không, đa phần thì các hiện tượng mình update ở #13 sẽ xuất hiện
Đặc biệt nếu người ấy của bạn có hiện tượng kinh nguyệt ko đều và hay thường dùng thuốc điều hòa kinh nguyệt thì sẽ xuất hiện hiện tượng đau bụng nhẹ! Đến ngày hành kinh chỉ ra ít ở ngày đầu rồi ngừng lun!

Và mình cũng xin nhắc nhở bạn 1 điều rằng, nếu có ý định muốn bỏ cái thài thì nên đưa đi bệnh viện phụ khoa đàng hoàng, sau đợt uống thuốc lần 2 phải ở cạnh bên người ấy suốt 2 - 4 tiếng, tốt nhất là ăn no rồi hãy uống và sau khi uống thì nên ở trong phòng ko nên đi đâu!

Còn muốn tìm hiểu gì thêm thì pm onha_kiemtien để mình giải đáp thêm

kinh cmn nghiệm:m003: !

sorry các bạn, chỉ 1 ng ở forum này hiểu

tại sao bác thớt lại để có sản phẩm trong quá trình hưởng thụ thế này... thôi thì bác cho em nó thử que rùi giải quyết đi. Để nó càng lớn càng mệt... em từng bị vụ này rồi !!!

bác thử hỏi xem tháng trc nó bị ngày nào xong cứ thế mà tính nếu tháng này chậm rồi thì chúc bác may mắn nói chúng cũng có thể ko chính xác 100% nhưng que thử bác bảo ko đc thì chỉ còn cách xem ngày nó bị như nào thì tính thôi ! mà theo em bác cứ mua que thử cho chắc bh cứ sợ đến lúc cứ để đấy to ra thì đúng là bắc ăn lộm sớm em mới nghe vụ biết ck đi cặp bồ bà vợ tạt axit ck xong còn 1 vụ thì bà vợ cắt chim ông ck bác cẩn thận đi là vừa :]]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,152
171,226
Latest member
aryavstudio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week