• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có Scam Hay Không Lo Quá ............

Nhưng nếu ko send tiền được cho ng ta thì cũng phải onl giải thích 1 tiếng chứ :|
2 ngày roài chả thấy đâu ............. bữa bạn ấy send tiền roài lên onl pm mình nói là send lúc nãy roài 6h15 ..............

---------- Post added at 07:21 PM ---------- Previous post was at 05:48 PM ----------

Hok ai có sĐt cỦa nguyên này àh ....................... Hjx hjx mai hok có chẮc nghỈ hỌc lun quá >"<

trưa mai kiểm tra lại xem, ko có lên báo nhé để xử lý.

Vào paypal báo nó hold liền đi bố. Và tui xin đính chính 1 điều rằng. Cả nước Việt Nam này không có 1 Ngân Hàng nào làm sau 5h chiều hết nhé !!!! Ngân Hàng bị Nhà nước chi phối khá mạnh (luật lao động làm 1 ngày 8 tiếng nên chắc chắn sẽ không có Ngân Hàng nào dám làm sau 5h chiều! ).

Dại thật, cái này vì nghĩ nó là con gái nên mới dại chứ gì. Mới đọc topic thấy bảo nó là girl nên nghi nghi rồi. Biết info nó ko?

Mà cả mấy người làm exchange sao không bán, ý mình không phải nghi ngờ Thaonguyen mà làm ăn thị phải cẩn thận chứ.

Mà cả mấy người làm exchange sao không bán, ý mình không phải nghi ngờ Thaonguyen mà làm ăn thị phải cẩn thận chứ.
tại gd 1 lần roài nên tin tưởng ấy ............ hjx hjx hok phải tưởng girl là ham mà tại vì gd 1 lần roài vs lại cũng thấy uy tín trên mmo rầm rồ topic PTC lận màk .......... trưa mai đi học về ra check roài xem sao .............. chả thấy onl lun mới lo nèk ............ >"<

em bị scam nhiều thế, chúc em may mắn, ngày nào cũng thấy có ng` báo scam, ít nhất 1 vụ
dau nam 3..tuc cung 91 day ba` ah...em moi so chu'.>>^:^

Vào paypal báo nó hold liền đi bố. Và tui xin đính chính 1 điều rằng. Cả nước Việt Nam này không có 1 Ngân Hàng nào làm sau 5h chiều hết nhé !!!! Ngân Hàng bị Nhà nước chi phối khá mạnh (luật lao động làm 1 ngày 8 tiếng nên chắc chắn sẽ không có Ngân Hàng nào dám làm sau 5h chiều! ).

tất cả ngân hàng đều có điểm giao dịch ngoài giờ cả thứ 7 đến chủ nhật thường từ 5h chiều đến 7h30 tối

gugubux ........... nói giùm mình xem bạn gd vs thảo nguyên thế nào ??? ............... biết mà giấu cứ làm mình lo sốt vó lên hjx hjx

gugubux ........... nói giùm mình xem bạn gd vs thảo nguyên thế nào ??? ............... biết mà giấu cứ làm mình lo sốt vó lên hjx hjx

haha ...cũng chả biết nói sao nữa chỉ biết 1 điều nếu bạn được ăn 1 quả cam thì tớ được ăn cả 1 kg ;))

chờ ngày mai ngân hàng làm việc thôi

haha ...cũng chả biết nói sao nữa chỉ biết 1 điều nếu bạn được ăn 1 quả cam thì tớ được ăn cả 1 kg ;))

chờ ngày mai ngân hàng làm việc thôi

Vậy là thaonguyen đang HOLD của bác Gugu 180$ thì phải :D

nhưng cho dù mai hay khi nào pay cũng nên nói, báo 1 tiếng, chứ im lặng zậy thì phần ai ko nghi. NẾu có scam thì xui rồi, cũng hơn 200$ cho 2 người ,cũng đc 4tr rồi. Hjz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,180
171,263
Latest member
juiceberry

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week