• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Có Scam Hay Không Lo Quá ............

mylove94

Senior
Reactions
372
MR
0.001
tại mình bị scam 2 lần roài ................. hjx hjx mà số tiền lần này lớn ........... đang tính rút ra roài đi đóng tiền học đầu năm cho ba ** lớn lo ................. nên sợ .................. :((

vì thế e mới sợ đấy hjx hjx hjx tâm lý ng bị scam .............. MMO dạo này cứ sao sao làm ăn đã khó đã vậy scammer mọc lên hơn cơn sốt vàng hiện nay nữa ..................

Mình cũng ở Đà Lạt, mình khẳng đinh 100% ACB ở Đà Lạt chỉ làm việc đến 4h30 chiều , chia buồn cùng bạn
ặc ặc ặc .............. nghe xong tim đập thình thịch như là lúc gặp ng mình yêu mà hok dám nói :(( ........... 12h30 chả có tí gì gọi là pùn ngủ ............ pùn thật :(( mún khóc lun :(( chẳng lẽ lại phải nghỉ học 1 tuần ................ hok có tiền đóng ......... bà CN càm ràm chả mún đi học lun :((

Đây cho bạn số ngân hàng ACB ở Đà Lạt: 0633 557 678, hum trước mình tới lúc 4h25 chiều để nạp tiền mà bảo vệ còn không đã đóng cửa không cho vào rồi.

Last edited by a moderator:

nhanhui

Banned
Reactions
312
MR
0.000
ac ACB nào mà làm đến 7h tối , theo quy định thi 4h30 là nghỉ nhưng khoảng 4h là no đóng cửa rồi

alansmellgirl

Newbie
Reactions
24
MR
0.000
Mình đã ko có thiện cảm với TN từ vụ paid2youtube với niftybux, tuyển ref hào hùng khí thế, ref click ròng rã cả tháng trời cuối cùng không được RB, nói tới thì bảo PP bị hack, bận thi, mình thấy nhỏ nhặt nên ko report scam, chứ nói thật cách nói chuyện và hành động giả tạo lắm, bên kia còn cái topic report "thaonguyen.rmjt", có ai chắc ko phải là của 1 người ko, thật thật giả giả khó đoán lòng người lắm.

publicshare

Newbie
Reactions
81
MR
0.000
thaonguyen remit là con trai ko phải con gái nhé . nhớ hồi có vụ report chủi tục đã chứng minh là boy rồi mà chắc bị lừa tình rồi .

---------- Post added at 05:42 AM ---------- Previous post was at 05:41 AM ----------

ac ACB nào mà làm đến 7h tối , theo quy định thi 4h30 là nghỉ nhưng khoảng 4h là no đóng cửa rồi

bác này nói chuẩn . làm gì có bank 7h mà chưa close, đây đâu phải ở mỹ .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,800
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week