Có Scam cũng quyết liều mà chơi - 10$/click - 70Ads --> 14 ngày payout !!!

pinochio8588

Newbie
Reactions
17
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
nhiều người đọc chưa hết đã vào bàn luận rồi............... chán.... nếu ai không tin tưởng, ko đăng ký giúp mình thì cũng đọc những dòng cuối cùng cho nha ^^

10$ / 1 Ads ... các bạn nghĩ sao :(
em thì.... như chủ đề thôi, scam cũng quyết liều :( :money

1 ngày có khoảng 70 quảng cáo, 1 quảng cao trị giá 10$

link đăng ký:

các bác ủng hộ giúp em nha !!!

mẹo nhỏ xem Ads: bạn ấn Ctrl + kick chuột trái vào quảng cáo chưa đọc... đến khi hết quảng cáo hoặc chán kick thì vào mấy trang quảng cáo kia để xác nhận mã là xong, web này được cái nhiều quảng cáo nhưng có thể đọc cùng 1 lúc được ( nhiều trang có tình trạng như vậy... các bạn có thể thử)

ủng hộ nhiệt tình nha các bác... sớm sớm 1 chút may ra có thể yêu cầu payout... em cũng không quên công các bác, nhưng phải payout được mới nhớ công... ^^ <<<---------- đành phải thế thôi ^^

---------------------------
thực ra không phải như mình và các bạn nghĩ đâu :(
khi payout thì nó chỉ tính % số tiền của mình ra thôi, đọc trong diễn đàn của nó mình thấy khoảng 10.000$ thì mình được... hình như khoảng 1$ thôi :(
còn chính xác tại sao thì... mình hơi kém tiếng anh, ai pro hiểu đựoc hết ý nghĩa của nó thì nói lại cho anh em biết 1 chút nha ^^

Last edited by a moderator:
sặc
thôi, đang kí rồi nhưng không dám click, nhìn payout mini là 10000 $ sợ run hết cả chim, mình nghĩ là nó để giá ads cao thế này để cấu khách đăng kí thôi, mỗi thằng đăng kí và clicks cho nó 1 ít là nó đc khối tiền rồi scam luôn

Pac chu thot ko bit co bit minh ko nhi? ID cua minh o site Pokerslimebux la steveg. Pac may man ge, dc thg admin no tra cho hon 3 euro, con minh bi no cuom lun >"<

MMO4VN dạo này lắm cao nhân thật. Cứ thick làm việc nhẹ lương cao.
Cứ click đi cậu à. Hình như nó mới thông báo là Pay cho mỗi mình cậu hay sao áy. :D

Khi nào tiền nhiều hơn rác không có chỗ để tiêu hủy sẽ có giá này :)

thấy con số đó là bỏ chạy mất dép rồi

thế đã ăn thua gì, hôm kia nó lại phang thẳng vào túi tiền mình hơn 28 euro nữa :(

--------------------
mong các bạn đọc kĩ nha ^^
tài khoản chính là được như vậy, nhưng khi rút về... vd : 10000$ = 14 ngày thì mình được có 1$ thôi :(
nhưng dù sao thì nó hơn nhiều so với 1 số trang khác như neobux, onbux ....
còn lý do vì sao thì........... ai giỏi tiếng anh dịch chuẩn giúp mình với, dịch bằng google Chrome khó hiểu quá :D

Last edited by a moderator:
Bạn vào Google tìm công cụ Linggo (hình con vẹt) nhé. Dịch tốt lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom