Có sàn nào mình giao dịch xong rebate lại cho mình không dzậy??????

forexnguyen91

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Dạo này có nhiều sàn cho bonus mà không cho rút!!! Có bác nào biết có sàn nào rebate lại cho mình, tiền đó xem như của mình rồi muốn làm gì cũng dc không nhỉ ?????? :D

Tặng bác :cool:

Hình như mở qua IB mới được rebate nhỉ. Mà rebate thì hotforex ok lắm, bạn kiếm IB hotforex nào xem.

Hình như có 2 sàn alpari, FBS,
bác làm IB 2 sàn ah
Hình như mở qua IB mới được rebate nhỉ. Mà rebate thì hotforex ok lắm, bạn kiếm IB hotforex nào xem.
mở qua IB sàn nào chả dc bác, mình chỉ cần nc với IB ah,
Em nghe bác vina, đang xem 2 sàn kia :D Chơi vậy cho đã, bonus làm gì lắm khổ bác :cool:

Bên FBS là không cần mở qua IB, mở tài khoản trực tiếp tại website của nó, rồi đăng kí rebate, là tự động mỗi lot rebate 15$.
Uhm mình cũng biết bạn ah...
Mình vừa hỏi em gái support xinh đẹp bên Alpari.org :D
Bên đó rebate lên đến 80%...Em tính nạp tầm 3005$ thì em nhận lại dc 50$ full spread của em ạ...Tính đi tính lại cũng thấy lợi hihihi

Rebate là bạn giao dịch rồi tùy theo khối lượng nhận lại hoa hồng tươngdduowwng. Còn nạp vào nhận lại tiền là bonus deposit.

Ơ trên facebook có giới thiệu một sàn có deposite bonus 50% . Không biết uy tín không( mới nguyên cứu định chơi forex, mong hướng dẫn) ? Sàn giao dịch forex có khi nào scam như ptc site không?

Ơ trên facebook có giới thiệu một sàn có deposite bonus 50% . Không biết uy tín không( mới nguyên cứu định chơi forex, mong hướng dẫn) ? Sàn giao dịch forex có khi nào scam như ptc site không?
Muốn biết sàn nào có scam hay không bác vào http://www.forexpeacearmy.com/ xem anh em traders họ review sàn đó ra sao, Còn nếu mới nghiên cứu mà đánh tiền thật thì chỉ có đốt tiền đi thôi bác ạ.

Bác gọi ý một vài sàn uy tín được không? Các sàn này có khả năng scam không? Định tạo demo account đây( sử dụng ipad để chơi, có sao không?)

Nếu đánh nhỏ, độ vài k trở lại thì có thể đánh sàn exness, mtrading,... các sàn này có spread thấp, ở VN nhiều người đánh 2 sàn này.

Cái gì cũng scam được hết. Cẩn thận là trên hết nhé.

Bác gọi ý một vài sàn uy tín được không? Các sàn này có khả năng scam không? Định tạo demo account đây( sử dụng ipad để chơi, có sao không?)

Bác kêu giới thiệu sàn uy tín mà bác hỏi các sàn này có khả năng scam ko :D Hỏi khó quá. Mà mình khuyên ko nên dùng ipad nên dùng pc,lap trader tốt hơn vì ổn định với chắc ra lệnh chính xác hơn. có thể tùy biến indicator nữa. Sàn thì giới thiệu bác hotforex, fxpro nhé.

Em biết có mấy sàn uy tín, còn scam hay không thì em không biết bác ah :D Em hiện tại giao dịch demo bên alpari.org....để tính lấy cái rebate trực tiếp cho mình bác ah...tính ra thì spread chịu cũng ko cao :rolleyes:

Quan trọng là chơi thắng mới có rebate nhiều . Chứ thua thì tiền rebate nhận lại cũng quá nhỏ so với số tiền đã deposit .

Với ai đánh theo kiểu scapl thì tiền rebate tương đối nhiều đấy.
Tiền rebate có nhiều nhưng cũng sẽ vô nghĩa sau khi thua sạch vốn. Muốn ăn tiền rebate thì tối thiểu phải giữ được vốn trước tiên.

Nếu đánh nhỏ, độ vài k trở lại thì có thể đánh sàn exness, mtrading,... các sàn này có spread thấp, ở VN nhiều người đánh 2 sàn này.
em thấy bác hay nhắc hai em này lắm, bác làm ib bên đó ah :cool:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week