Có sàn nào mình giao dịch xong rebate lại cho mình không dzậy??????

Có sàn nào lâu năm mà pay đều không?

FBS ko nhận là lâu năm, nhưng cũng dc 6 năm rồi, rebate mỗi lot, có bảo hiểm nạp tiền, nếu bạn trade lỗ, nhưng đủ số lot giao dịch bạn đăng kí bảo hiểm, sẽ được trả lại tiền theo % bảo hiểm bạn đăng kí. Bạn có thể tham khảo thêm tại: www.fbs.com hoặc qua thread mình hỏi, mình sẽ trả lời: https://mmo4me.com/threads/fbs-inc-official-ca-c-ly-do-de-cho-n-sa-n-quo-c-te-de-giao-dich.225311/

Dạo này có nhiều sàn cho bonus mà không cho rút!!! Có bác nào biết có sàn nào rebate lại cho mình, tiền đó xem như của mình rồi muốn làm gì cũng dc không nhỉ ??????
Bonus thì nhiều sàn scam lắm, sợ nhất là offer mức cạo
Cũng nhiều sàn có rebate
Bên Alpari.org rebate đến 80% spreads nè bạn, quá hợp lý để trade luôn :)
tuần này canh nonfarm, đánh sao đây các bác :D

Có sàn nào lâu năm mà pay đều không?

Ngoài mấy sàn các bác ở đây đã đề cập thì khuyên bạn mở tài khoản với 4 thằng ít tai tiếng nhất:
forex.com
fxpro
hotforex
và fxcm, thằng này hay bị phạt nhưng vẫn trường tồn, có nghĩa là khi bạn gặp vấn đề, khiếu nại nó giải quyết hết.

FBS ko nhận là lâu năm, nhưng cũng dc 6 năm rồi, rebate mỗi lot, có bảo hiểm nạp tiền, nếu bạn trade lỗ, nhưng đủ số lot giao dịch bạn đăng kí bảo hiểm, sẽ được trả lại tiền theo % bảo hiểm bạn đăng kí. Bạn có thể tham khảo thêm tại: www.fbs.com hoặc qua thread mình hỏi, mình sẽ trả lời: https://mmo4me.com/threads/fbs-inc-official-ca-c-ly-do-de-cho-n-sa-n-quo-c-te-de-giao-dich.225311/

Cái bảo hiểm tiền gửi này lạ nè, hình như chưa sàn nào có thì pải? điều kiện ntn vậy?

Cái bảo hiểm tiền gửi này lạ nè, hình như chưa sàn nào có thì pải? điều kiện ntn vậy?

Về bảo hiểm tiền gửi bạn có thể tham khảo tại đây: http://www.fbs.com/vi/insurance

VÍ DỤ:
Bạn nạp 1000 USD.
Bạn sẽ được bảo hiểm 70% của số tiền nạp (700 USD)
FBS trả lại tiền bảo hiểm cho bạn 700 USD khi có sự cố sảy ra và bạn đã trade được 87 lots

Nếu một khách hàng trade 50% hoặc nhiều hơn số lots yêu cầu giao dịch, một phần của số tiền bảo hiểm sẽ được bồi thường phù hợp với các điều kiện sau đây:
  1. Nếu một khách hàng giao dịch từ 50% đến 70% lots yêu cầu trong thời gian của sự kiện bảo hiểm xảy ra, 30% của số tiền bảo hiểm sẽ được bồi thường
  2. Nếu một khách hàng giao dịch từ 71% đến 90% lots yêu cầu trong thời gian của sự kiện bảo hiểm xảy ra, 40% số tiền bảo hiểm sẽ được bồi thường
  3. Nếu một khách hàng giao dịch từ 91% đến 99% lots yêu cầu trong thời gian của sự kiện bảo hiểm xảy ra, 50% của số tiền bảo hiểm sẽ được bồi thường
Bạn tham khảo thêm điều kiện nhận bảo hiểm tại đây: http://www.fbs.com/vi/insurance/rules

Về bảo hiểm tiền gửi bạn có thể tham khảo tại đây: http://www.fbs.com/vi/insurance

VÍ DỤ:
Bạn nạp 1000 USD.
FBS trả lại tiền bảo hiểm cho bạn 700 USD khi có sự cố sảy ra và bạn đã trade được 87 lots

Nếu một khách hàng trade 50% hoặc nhiều hơn số lots yêu cầu giao dịch, một phần của số tiền bảo hiểm sẽ được bồi thường phù hợp với các điều kiện sau đây:
  1. Nếu một khách hàng giao dịch từ 50% đến 70% lots yêu cầu trong thời gian của sự kiện bảo hiểm xảy ra, 30% của số tiền bảo hiểm sẽ được bồi thường
  2. Nếu một khách hàng giao dịch từ 71% đến 90% lots yêu cầu trong thời gian của sự kiện bảo hiểm xảy ra, 40% số tiền bảo hiểm sẽ được bồi thường
  3. Nếu một khách hàng giao dịch từ 91% đến 99% lots yêu cầu trong thời gian của sự kiện bảo hiểm xảy ra, 50% của số tiền bảo hiểm sẽ được bồi thường
Bạn tham khảo thêm điều kiện nhận bảo hiểm tại đây: http://www.fbs.com/vi/insurance/rules

Nghe có vẻ hấp dẫn, để mình tìm hiểu.

VÍ DỤ:
Bạn nạp 1000 USD.

Sàn bác tự thu hút khách hàng để giao dịch rồi tự bảo hiểm tiền cho khách hàng luôn ah =))))
Bảo hiểm nên là một tổ chức thứ ba :D

Sàn bác tự thu hút khách hàng để giao dịch rồi tự bảo hiểm tiền cho khách hàng luôn ah =))))
Bảo hiểm nên là một tổ chức thứ ba :D
Bạn có thể đọc đầy đủ điều kiện cũng như quy định của bảo hiểm, có nhiều traders Việt được bảo hiểm rồi. quan trọng là có giải quyết tiền bảo hiểm, và hoàn toàn ko pải đi mua của bên nào cả. Chứ như bên thứ 3, hay thứ 2 đi chăng nữa, pải mua, mua xong lại ko đền thì cũng chả có nghĩ lý gì.

Bạn có thể đọc đầy đủ điều kiện cũng như quy định của bảo hiểm, có nhiều traders Việt được bảo hiểm rồi. quan trọng là có giải quyết tiền bảo hiểm, và hoàn toàn ko pải đi mua của bên nào cả. Chứ như bên thứ 3, hay thứ 2 đi chăng nữa, pải mua, mua xong lại ko đền thì cũng chả có nghĩ lý gì.
Cái của sàn bác offer chính xác không phải là " Bảo Hiểm" đâu bác ah.
Bảo hiểm không phải kiểu như " mình tự bán hàng cho khách hàng rồi mình tự lập bộ phận kiểm tra chất lượng hàng hóa hay đánh giá hàng hóa của mình,...."

Cái của sàn bác offer chính xác không phải là " Bảo Hiểm" đâu bác ah.
Bảo hiểm không phải kiểu như " mình tự bán hàng cho khách hàng rồi mình tự lập bộ phận kiểm tra chất lượng hàng hóa hay đánh giá hàng hóa của mình,...."

Cho dù nó ko pải là theo "bảo hiểm" như bạn nói hay ý bảo hiểm như bạn hiểu, thì tất cả khách hàng khi chọn bảo hiểm cho tài khoản của mình, tức là khi họ trade thua thì vẫn được rebate lại % số tiền nạp theo đăng kí với điều kiện trade đủ số lot.

Ngay cả khi cháy tài khoản do bạn thì bạn vẫn được trả lại tiền. Bạn muốn hay ko muốn tìm hiểu thì nó vẫn là một lợi thế lớn dành cho khách hàng mà ko pải sàn nào cũng cung cấp như FBS.

Thấy đa số sàn có offer rebates hết, có một số trader nghĩ ra cách là trader huề vốn, ăn tiền rebates như giao dịch kẹp 2 đầu. Mà hình như cái này bị mấy sàn cấm hay sao ấy.

Ơ trên facebook có giới thiệu một sàn có deposite bonus 50% . Không biết uy tín không( mới nguyên cứu định chơi forex, mong hướng dẫn) ? Sàn giao dịch forex có khi nào scam như ptc site không?
bạn chơi forex thì nên tim hiểu các sacnf như fxpro hot forex mà chơi đừng chơi sàn bonus như fbs nó trước scam khách vn nhiều lắm

bạn chơi forex thì nên tim hiểu các sacnf như fxpro hot forex mà chơi đừng chơi sàn bonus như fbs nó trước scam khách vn nhiều lắm
Mình cũng thích FXPro lắm bác ah...Nhưng ngặt một nỗi nạp/ rút khó khăn quá mà hơn nữa số lot giao dịch tối thiểu là 0.1 lot...em vốn nhỏ nên với em nó hơi lớn...bác ah...Nên tính đi tính lại em qua cá thèng Alpari em chọn cái loại pro.mt4 thấy cũng ok như FX pro mà dc cái cho giao dịch tối thiểu 0.01 lot nữa, hợp với em nên em trade :D

Mình cũng thích FXPro lắm bác ah...Nhưng ngặt một nỗi nạp/ rút khó khăn quá mà hơn nữa số lot giao dịch tối thiểu là 0.1 lot...em vốn nhỏ nên với em nó hơi lớn...bác ah...Nên tính đi tính lại em qua cá thèng Alpari em chọn cái loại pro.mt4 thấy cũng ok như FX pro mà dc cái cho giao dịch tối thiểu 0.01 lot nữa, hợp với em nên em trade :D

Đồng ý với bác hoàn toàn luôn, bên Alpari nó còn bao phí nạp nữa, nghe nói sắp tới còn có WMV, trade chưa biết sao nhưng tiết kiệm biết bao chi phí, em thích điểm này :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week