Có sàn nào mình giao dịch xong rebate lại cho mình không dzậy??????

Ý bạn là Bonus hay rebate trên volume giao dịch? Rebate trên Volume thì sàn mình đang giao dịch Alpari.org cũng ngon lắm, lên đến 80% spreads đó.
ý mình là rebate trên volume ý bạn, kiểu như mình được 1 lot hay 0.5 lot gì đấy, cứ tính back lại tiền cho mình, mình có thẻ trade tiếp hoặc rút chứ bonus ko rút dc.....

Đánh nhỏ thì tiền rebate có được là bao. Sàn Exness luôn có bonus, được phép đánh đến hết, nếu đánh tốt đủ khối lượng thì được rút bonus.
có thể lấy rebate bằng cách mở 1 tk rồi lấy link mở tk khác.

ý mình là rebate trên volume ý bạn, kiểu như mình được 1 lot hay 0.5 lot gì đấy, cứ tính back lại tiền cho mình, mình có thẻ trade tiếp hoặc rút chứ bonus ko rút dc.....

Có nhiều trader thảo luận chiến lược đánh huề vốn như lệnh kẹp 2 đầu để lấy rebates, không rõ có bác nào thử chưa, cách đó sàn có cấm không nhỉ?

Có nhiều trader thảo luận chiến lược đánh huề vốn như lệnh kẹp 2 đầu để lấy rebates, không rõ có bác nào thử chưa, cách đó sàn có cấm không nhỉ?

:") sàn nào ko biết chứ sàn FBS này không cấm

tớ nè bác, tới giao dịch theo cách này bên tài khoản fix ở alpari.org ....tớ nạp tầm 6500$ để nhận rebate của vàng là 56$/lot, vì spread vàng cao 70$/lot nên cũng hơi khó cho cách này..nên tớ giao dịch ngoại tệ cặp EU spread 20$/lot, tới nhận dc rebate 16$/lot...vậy cũng ổn nên tới chọn ngoại tệ....

:") sàn nào ko biết chứ sàn FBS này không cấm
Một số thắc mắc muốn hỏi bác FBS:
1. Sàn FBS có cho đánh bằng robot ko vậy? Một h đánh khoảng 15 lệnh :)
2. Nếu mình đánh mỗi lần 0.01 ~ 0.03 lot thì có được rebate ko?

Được chứ bác, nhưng nghe nói sàn FBS các lệnh phải có lời/lỗ từ 5pips trỏ lên mới được rebate.

1. Bác đánh 1000 lệnh 1h cũng được.
2. Quy định và số tiền rebate qui định tại đây nhe bác: http://www.fbs.com/vi/payout-table
*Trả Rebate Chênh lệch giữa giá mở và giá đóng nên vượt quá 5 point dù giao dịch có lợi nhuận hay không (giá trị này có hiệu lực cho giá có 4 chữ số. Đối với giá có 5 chữ số, chênh lệch giữa giá mở và đóng nên vượt quá 59 point).

Được chứ bác, nhưng nghe nói sàn FBS các lệnh phải có lời/lỗ từ 5pips trỏ lên mới được rebate.

1 pips = 10 point

FBS chỉ quy định 5 poitn thôi bác ơi. Bác nhầm rồi! http://www.fbs.com/vi/payout-table
*Trả Rebate Chênh lệch giữa giá mở và giá đóng nên vượt quá 5 point dù giao dịch có lợi nhuận hay không (giá trị này có hiệu lực cho giá có 4 chữ số. Đối với giá có 5 chữ số, chênh lệch giữa giá mở và đóng nên vượt quá 59 point).

Thanks bác FBS, hoanglam nhé.
Thêm 1 câu hỏi nữa: nếu mình đặt lệnh rút tiền (tiền lãi) trong khi vẫn có lệnh chưa đóng thì có được giải quyết không?

Thanks bác FBS, hoanglam nhé.
Thêm 1 câu hỏi nữa: nếu mình đặt lệnh rút tiền (tiền lãi) trong khi vẫn có lệnh chưa đóng thì có được giải quyết không?

Lệnh rút tiền chỉ được thông qua khi tất cả các giao dịch được đóng nhe bác, không phân biệt là rút lãi hay rút gốc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week