Có phải gái đang có ý định đào mỏ em k mấy thím ?

quen biết thế. tốt nhất là nói ko với cho mượn Tiền
nếu có thì phải dc fang đã :))

Được thì thớt làm bài phóng sự trên thiendia đi anh em MMO vào xem sẽ phán như thế nào :binhsua146:

đào mỏ rồi , tôi quen 1 em 9x chuyên gia kêu mất tiền thế này thế kia nghe muốn ớn luôn , năm ngoái FAP FAP em nó ngờ đâu đi tắm em cao thủ làm 2tr5 của mình trong ví
cái gì cũng có cái giá của nó:binhsua146:

dự là em nó thuộc hạng đào mỏ cao thủ , biết tiến biết lui . Đánh tiếng phủ đầu nhưng ko vồ vập lấy lòng tin trước đã sau này có lòng tien từ thớt em nó mới thịt .
Chắc rằng em nó thấy thớt ko dễ bị lừa lên mới ra chiêu này :binhsua160:

ko nên dây vào mấy ẻm trên mạng làm gì, bik nó ntn mà iu

ịt rùi bỏ thui :))

ịt được nó thì cũng thâm tím mặt mày vào rồi ấy chứ!!! :)) dễ gì bác ơi!!! =))

tôi quen 1 em trước làm MMO với tôi bây giờ không còn làm với tôi nữa. hôm nọ đưa người nhà đi khám chẳng biết vô tình hay có duyên gặp em ấy trong bệnh viện , ngồi nói chuyện 1 hồi được biết mẹ em ấy nằm viện gia đình không có bố , tôi ngỏ ý cho em ấy vay 2 củ em ấy không nhận tối về tôi send ngay 2 củ vào tài khoản em ý 3 ngày sau em ấy hỏi địa chỉ nhà , đến tận nơi trả lại tôi 2 củ , cảm ơn rối rít =)
về quen biết thì thậm chí tôi chỉ biết mỗi cái Yahoo của ẻm , nghĩ lại thì chẳng có gì , quan trọng là tôi tin ẻm ngày làm mmo với tôi ẻm cũng không làm được nhiều nhưng thấy làm suốt ngày , quan trọng là người ta có cố gắng , có lỗ lực
tầm tuổi em + với nhan sắc như em tôi thấy chỉ có mỗi mình em bước chân vào con đường mmo này
và tôi đặt niềm tin vào ẻm .............................................................
:binhsua135:

nhiều khi mọi thứ không giống như bạn nghĩ ::)

câu truyện riêng tiện đây kể cho vui thôi anh em đừng ném gạch đá :D

tôi quen 1 em trước làm MMO với tôi bây giờ không còn làm với tôi nữa. hôm nọ đưa người nhà đi khám chẳng biết vô tình hay có duyên gặp em ấy trong bệnh viện , ngồi nói chuyện 1 hồi được biết mẹ em ấy nằm viện gia đình không có bố , tôi ngỏ ý cho em ấy vay 2 củ em ấy không nhận tối về tôi send ngay 2 củ vào tài khoản em ý 3 ngày sau em ấy hỏi địa chỉ nhà , đến tận nơi trả lại tôi 2 củ , cảm ơn rối rít =)
về quen biết thì thậm chí tôi chỉ biết mỗi cái Yahoo của ẻm , nghĩ lại thì chẳng có gì , quan trọng là tôi tin ẻm ngày làm mmo với tôi ẻm cũng không làm được nhiều nhưng thấy làm suốt ngày , quan trọng là người ta có cố gắng , có lỗ lực
tầm tuổi em + với nhan sắc như em tôi thấy chỉ có mỗi mình em bước chân vào con đường mmo này
và tôi đặt niềm tin vào ẻm .............................................................
:binhsua135:

nhiều khi mọi thứ không giống như bạn nghĩ ::)

câu truyện riêng tiện đây kể cho vui thôi anh em đừng ném gạch đá :D

Nghe như chuyện cổ tích :m025:

chắc cú là có ý đồ. chuyện khoe giàu rồi mượn hay xin tiền nhiều lắm á :D với cái kiểu nói cũng như ko về tương lai của e nó thế thì coi như "bật đèn xanh cho bác giúp" á =))
=>tránh là hơn nếu muốn toàn mạng à toàn tài sản ;)

F10 enter :binhsua162:

cho e nó lên thớt thôi :))...cho nó ít đồng lẻ mà fap fap free củng phê lắm chủ thớt à :))

Ai cũng nghĩ e ấy đào mỏ là sao nhỉ? Có thể e ấy chỉ thử lòng bạn thôi,e ấy nói đi nhậu suốt ngày nhưng bạn có thấy tận mắt ko? e ấy khoe giàu để thử bạn như bạn giả bộ nói giúp tiền bạc thôi,bạn nào cũng nói e ấy đào mỏ trong khi các bạn trong đầu chỉ nghĩ đến XXX,chưa biết kqua thế nào nhưng chính các bạn đã tự hạ thấp mình rồi.Cứ thấy con gái mượn tiền là nói đào mỏ,tự suy nghĩ lại đi nhé các bạn ghiền XXX.

thịt rồi thay sđt. e này định kiếm chác thôi, mà cẩn thận ko nó ăn vạ là mệt đấy nhá

gặp phải thợ mỏ rùi. ng hám tiền, ko giàu có gì lắm thì có tâm lý mặc cảm về gia cảnh, hay khoe khoang mình giàu để lấy tự tin với thiên hạ. còn em nào giàu thật, trải đời thì chả bao giờ bô lô ba la mình giàu cả. nhắm đc thì giao thông xếp hình, ko thì dây dưa có mà vỡ mồm.

Ai cũng nghĩ e ấy đào mỏ là sao nhỉ? Có thể e ấy chỉ thử lòng bạn thôi,e ấy nói đi nhậu suốt ngày nhưng bạn có thấy tận mắt ko? e ấy khoe giàu để thử bạn như bạn giả bộ nói giúp tiền bạc thôi,bạn nào cũng nói e ấy đào mỏ trong khi các bạn trong đầu chỉ nghĩ đến XXX,chưa biết kqua thế nào nhưng chính các bạn đã tự hạ thấp mình rồi.Cứ thấy con gái mượn tiền là nói đào mỏ,tự suy nghĩ lại đi nhé các bạn ghiền XXX.

có quá nhiều điều để mình nghĩ như thế bạn ah .trước giờ trên zalo mình toàn làm quen trước ,còn em này lại chủ động làm quen mình , mình có úp mấy tấm hình ngồi trên motor .gái liên tục than thở nhớ nhà nhưng k về thăm nhà ,nhà cách có 40 KM chứ có xa xôi gì đâu ( quá nghịch lý cho đội bán bí ) ,24t rồi chứ có phải 18 đâu mà kêu nhớ nhà ( tin nổi k ,trong khi đó em này đã từng là sv xa nhà 3 năm trời rồi ) ,giờ xuống đây nữa tháng mà kêu nhớ là làm sao .

em nghĩ con nhỏ này đào mỏ chắc luôn ,nhưng giờ bước tiếp theo em nên làm gì nữa hả các thím ,chơi trò mèo vờn chuột dc k ? :binhsua163:

Quen trên mạng không thể nào đánh giá 1 con người dc đâu . Cách nói chuyện hay nhưng củng tùy theo giọng điệu + nét mặt mới nhận định dc tính cách con người ( sau nhìn + nghe dc) 1 câu nói mà mỗi giọng điệu khác nhau lại ra ý nghĩa khác nhau nửa . Lên mạng rồi củng tự động học cách nào ra vẽ 1 người khac thôi bản thân họ củng ko nhận ra
Lên mạng rồi 1 thằng ngu củng có thể thành 1 người hài hước + thông minh thôi

có quá nhiều điều để mình nghĩ như thế bạn ah .trước giờ trên zalo mình toàn làm quen trước ,còn em này lại chủ động làm quen mình , mình có úp mấy tấm hình ngồi trên motor .gái liên tục than thở nhớ nhà nhưng k về thăm nhà ,nhà cách có 40 KM chứ có xa xôi gì đâu ( quá nghịch lý cho đội bán bí ) ,24t rồi chứ có phải 18 đâu mà kêu nhớ nhà ( tin nổi k ,trong khi đó em này đã từng là sv xa nhà 3 năm trời rồi ) ,giờ xuống đây nữa tháng mà kêu nhớ là làm sao .

em nghĩ con nhỏ này đào mỏ chắc luôn ,nhưng giờ bước tiếp theo em nên làm gì nữa hả các thím ,chơi trò mèo vờn chuột dc k ? :binhsua163:
giả vờ cho em nó đào mỏ :binhsua83: xong thịt cái rồi :binhsua136:

Bạn muốn không bị bồ đào mỏ nửa thì rất đơn giản thui, giờ bạn có bao nhiêu tiền thì cho mình hết đi như thế bạn khỏi phải lo ai đào mỏ bạn nữa nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,797
170,876
Latest member
silva08701136
Back
Top Bottom