Spotlight Có nên học offers Android hiện giờ?

gacnchoeho

Senior
Reactions
174
MR
0.003
Tình hình mà mình gõ captcha 1 ngày 8h với thu nhập là 10$. Mình muốn chuyển sang học offers để tăng tí thu nhập và đỡ vất vả hơn tí. Các bạn cho mình ít ý kiến nhé. Thanks

qua đi -làm quen miết rồi phải chuyển hướng kiếm tiền chứ - andoird làm tèn tèn cũng hơn thu nhập từ ngồi gõ capcha nhiều , mà căng thẳng :eek:

gõ cạp 8 tiếng 10$ là ngon cmnl r` @@

Mình nghĩ nếu bạn gõ capt 8h=10$ thì nên gõ luôn đi đừng qua offer làm gì.

Offer nhiều rủi ro có khi cày cả tháng mất trắng ko được gì:oops:

mới vào nhận gõ captcha. mới ngày đầu tiên gõ 1k cap đã mờ hết cả mắt. thế là chuyển qua học làm IOS + Android luôn :p

Làm cả tháng đến cuối tháng bị banned đây. Lỗ mấy củ tiền mail với tiền sock. Công thức ngày đêm cầy lòi con mắt ra mà đến cuối tháng bị lock. chán vl

Last edited:
đừng sợ. qua offer android đi cho nó thêm sinh động cách kiếm tiền :p

Tình hình mà mình gõ captcha 1 ngày 8h với thu nhập là 10$. Mình muốn chuyển sang học offers để tăng tí thu nhập và đỡ vất vả hơn tí. Các bạn cho mình ít ý kiến nhé. Thanks

Chuyển đi huynh

ai chuyển hướng làm offers và muốn làm admin thì ủng hộ bộ code của minh nhé :D => chuyên Android và iOS

em cũng dân captcha muốn chuyển sang học Offers tìm ngay ông sư phụ hỏi bạn ở đâu?nhiêu tuổi?đang học hay đang làm?học nghành gì,học cao đẳng hay trung cấp?tại sao em lại muốn học offers?Nói 1 hồi ổng nói đã nói hết những gì cần nói rồi và không dạy em nữa....Ổng nói đang học làm youtube vì nó đang là xu hướng còn offers sắp hết thời rồi offer so với youtube chả là cái gì...đấy là bí mật ổng nói cho em biết,thế là em ko dám tìm ông sư phụ nào để học offers nữa...

ai chuyển hướng làm offers và muốn làm admin thì ủng hộ bộ code của minh nhé :D => chuyên Android và iOS
Giá có mềm ko bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week