• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

có kẻ fake nick giống mình conglylentieng2

Status
Not open for further replies.
Reactions
157
MR
0.000
Insuree Balance
0
sao đi tới topic nào củng thấy 2 tên này 1 tên tung 1 tên hứng vậy ta, 1 tên thì nịnh , 1 tên đc nịnh thì tỏ ra nguy hiểm,
chắc chuyên gia thông acc là đây:m016::m066::m091::m031:
mình ko biết bạn là ai. Mod xem giùm bạn này là ai có phải clone ko vì mình ko hề liên quan đến bạn này.
Có thể bạn này tạo nick để làm việc gì đó vu khống mình, mod giải quyết bạn này giùm mình

Link http://mmo4me.com/showthread.php?90134-Loi-thach-thuc-danh-cho-Hacker-ghotzer/page8

:binhsua08:ơ .......cái thằng cờ hó này:binhsua09:người ta fake mày làm gì????:binhsua08:thằng thớt này rõ vô duyên......đơn giản vì dk nick giống mày k dc thì người ta bỏ thêm số 2 vào.\:binhsua10:bộ mày có gì để người ta fake nick mày à thằng cờ hó :binhsua01:lêu lêu thằng cờ hó

Upvote 0
:binhsua08:ơ .......cái thằng cờ hó này:binhsua09:người ta fake mày làm gì????:binhsua08:thằng thớt này rõ vô duyên......đơn giản vì dk nick giống mày k dc thì người ta bỏ thêm số 2 vào.\:binhsua10:bộ mày có gì để người ta fake nick mày à thằng cờ hó :binhsua01:lêu lêu thằng cờ hó
cậu này nick là mmo159 bị mod mirinda ban đúng ko, thêm tội xúc phạm người khác nha. Mình sẽ gửi trực tiếp cho mirinda để tiếp tục ban cậu

- - - Updated - - -

cái đẹt.đọc ngứa cả dit
ngứa thì gãi, còn mình lập topic để cảnh báo để có kẻ muốn hại mình thì mình ko liên quan. Mọi người cảnh giác với kẻ fake nick đó, còn mục đích của kẻ đó là gì thì mình ko biết nhưng chắc chắn ko có gì tốt lành ít nhất là đối với mình

Upvote 0
:binhsua01:suy nghĩ kỹ trc khi post bài....bộ mày có nhiều thứ lắm để người ta fake nick à........đáy lại đâm chọt :: chỉ nhắc nhở thôi chẳng có gì cả lại còn khoái đâm chọt để band nick ta thêm à

Upvote 0
:binhsua01:suy nghĩ kỹ trc khi post bài....bộ mày có nhiều thứ lắm để người ta fake nick à........đáy lại đâm chọt :: chỉ nhắc nhở thôi chẳng có gì cả lại còn khoái đâm chọt để band nick ta thêm à
nick cậu bị ban vì spam topic update tình hình của pix, còn đây tiếp tục 1 vi phạm rule xúc phạm người khác nữa. Xử lý khác nhau nha bạn.
Đã gửi mirinda. Đợi bạn ấy xử lý nha bạn >.<

Upvote 0
cho mình hỏi bạn đã đăng kí bản quyền account conglylentieng chưa? :binhsua15:

Upvote 0
Upvote 0
vào đây để spam post cho nhanh à :m020:. mod ơi cho thớt ra đảo đi thôi :m020:

Upvote 0
vào đây để spam post cho nhanh à :m020:. mod ơi cho thớt ra đảo đi thôi :m020:
ko ham hố mấy cái post đâu, sao nhiều kẻ cứ quan trọng hóa cái post vậy.
mình thông báo thế rồi nha, cái nick fake kia có làm gì thì ko liên quan đến mình. Mod check và ban nó đi càng tốt. thank

Upvote 0
ko ham hố mấy cái post đâu, sao nhiều kẻ cứ quan trọng hóa cái post vậy.
mình thông báo thế rồi nha, cái nick fake kia có làm gì thì ko liên quan đến mình. Mod check và ban nó đi càng tốt. thank
cứ nói nick đó ko liên quan đến cậu là dc rùi, làm gì , ban hay ko là quyền của MOD . cãi nhau làm gì cho mệt, mọi người lên đây là để kiếm ăn thui, dành thời gian mà kiếm ăn đi. Hix

Upvote 0

xl nếu nói ko phải. ông mới là thằng cà chớn.. đã ngt lập top để cảnh báo.. Nếu ko có gì thì thôi...

Lỡ mà thằng kia nó scam...lúc đó cái mồm lại bảo 2 nick là 1...:binhsua12:

Upvote 0
mấy cậu vẫn chưa hiểu gì ah !
Trường Hợp 1 : conglylentieng tự fake rồi clone nick vs cái tên conglylentieng2 để nhằm đánh lừa mọi người đi theo 1 hướng #
Trường Hợp 2 : Có mấy bạn có ghen ăn tức ở vs conglylentieng( không có lửa làm sao có khói,Chủ thớt xem lại những hành vi của mình) nhằm gây mất uy tín ;)) ! Mà có cái *** uy tín gì đâu ! Neubie mà !
=> 2 trường hợp 50-50 =))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,985
171,052
Latest member
jinhunhi