có kẻ fake nick giống mình conglylentieng2

Status
Not open for further replies.
Reactions
157
MR
0.000
sao đi tới topic nào củng thấy 2 tên này 1 tên tung 1 tên hứng vậy ta, 1 tên thì nịnh , 1 tên đc nịnh thì tỏ ra nguy hiểm,
chắc chuyên gia thông acc là đây:m016::m066::m091::m031:
mình ko biết bạn là ai. Mod xem giùm bạn này là ai có phải clone ko vì mình ko hề liên quan đến bạn này.
Có thể bạn này tạo nick để làm việc gì đó vu khống mình, mod giải quyết bạn này giùm mình

Link http://mmo4me.com/showthread.php?90134-Loi-thach-thuc-danh-cho-Hacker-ghotzer/page8

mấy cậu vẫn chưa hiểu gì ah !
Trường Hợp 1 : conglylentieng tự fake rồi clone nick vs cái tên conglylentieng2 để nhằm đánh lừa mọi người đi theo 1 hướng #
Trường Hợp 2 : Có mấy bạn có ghen ăn tức ở vs conglylentieng( không có lửa làm sao có khói,Chủ thớt xem lại những hành vi của mình) nhằm gây mất uy tín ;)) ! Mà có cái *** uy tín gì đâu ! Neubie mà !
=> 2 trường hợp 50-50 =))
1. theo hướng khác để làm gì?
2. tiểu nhân thì ko lường đc nó làm trò gì. Mình cảnh báo để mọi người ko bị lừa và ko để ảnh hưởng của mình. Đó là điều phải làm
Còn cậu bớt nói ba láp ba xàm đi, muốn nói gì thì nói phải có bằng chứng và thuyết phục. Cái kiểu cứ đi theo đóm ăn tàn từ topic kia sang topic này. Ko biết lee88dung là gì của cậu nhưng bênh thì bênh có lý, còn ko thì im lặng là tốt hơn đây.
Mod closed đc rồi, mình ko biết nick conglylentieng2, các bạn có thể check xem ip đó trùng với ai và ban nick đó để tránh nick đó làm gì đó ko tốt.
THank

Upvote 0
User conglylentieng2 has been banned permanently

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member