có bác nào làm mmo bị công an phường tới hỏi thăm chưa

Reactions
212
MR
0.301
Insuree Balance
0
tình hình là e đang cày ytb và có mấy cha c/a phường hỏi thăm dò xem e làm việc gì. kéo mạng về mà ở nhà suốt ngày.

bọn nó cũng rảnh vcl =))

ko có bị ai ai giờ chả xài mạng bọn nó chẳng qua rảnh qua thôi =))

Ông này chém gió vãi, ảo tưởng à, công an thiếu gì cách mà hỏi chú em... vớ vẩn

Ông này chém gió vãi, ảo tưởng à, công an thiếu gì cách mà hỏi chú em... vớ vẩn
nó hỏi thăm ông bác em làm công an viên .nên e được thông báo lại.

trước mình cũng dòm ngó như bạn,

nó tới nhà đập cửa rầm rầm, lúc 3h sáng, kéo theo 1 đám dân quân, rọi đền chói cả mắt,...

vào bắt bật hết toàn bộ máy tính lên kiểm tra,... haizzz

nó tới nhà đập cửa rầm rầm, lúc 3h sáng, kéo theo 1 đám dân quân, rọi đền chói cả mắt,...

khổ thật. làm cái nghề này bị xã hội coi thường quá. chắc họ sợ mình làm gì đó phạm pháp

cũng có vài kênh mà để mấy năm r ko đụng tới , có 1 kênh cũng ~ $80, lên 100 là dc gu gồ pay mà chả có ai hỏi thăm , hehe.

Ps: CA điều tra thì cứ đòi trát thì thích khám j thì khám, còn hỏi theo kiểu quen biết xã giao thì bác thích thì trả lời ko thì thổi, phịa ra cũng dc mà, đừng có làm j phạm pháp là dc ;)

Người ta nhìn từ ngoài vào thì thấy mờ ám nên kiểm tra thôi . Chứ họ có biết bác làm gì đâu , mình mà là CA mình cũng làm thế :rolleyes:

Mấy bác công an xã ở vùng hẻo lánh....trình độ nhận thức chưa cao nên có cách làm ăn như vậy. Tôi mà ở chỗ đó thí chết với tôi ngay.
Thật buồn cho mấy anh c.a xã non kém nghiệp vụ.

ở phố không có lệnh bố con thằng nào dám xông vào , nhà tớ sát đồn công an phường đây :D

Mấy bác công an xã ở vùng hẻo lánh....trình độ nhận thức chưa cao nên có cách làm ăn như vậy. Tôi mà ở chỗ đó thí chết với tôi ngay.
Thật buồn cho mấy anh c.a xã non kém nghiệp vụ.
bác nói chuẩn quá. vì e cg thuộc dạng hẻo lánh . cả huyện chắc mỗi e làm cái nghề này

Còn em ! hàng xóm và bạn bè nghĩ chắc đang luyện phim đen đắng lòng vl
ngu người thât. bác bị đập cửa lần nào chưa

nói nó tôi đang làm youtube nó hỏi tiếp thì nói , bà mẹ mầy mày mò cả mấy tháng mới làm đc ở đâu ra dọn cơm sẵng cho mày ăn vậy , biến đi về liền chứ gì :D

Cậu hiền đấy, gặp mình tát cho bọn này sưng mắt =))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,837
Latest member
thehunguk

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom