Có ai xem MMO như nghề chính không?

thì nói ra củng có cái sai. nhưng nhfin forum coi đi từ a đến z. này thì offer HYIP rồi share site ăn này nọ được bao nhiêu % là chuyên đề bỏ công sức mà nói ra là ko phải gian lận.

:D mmo làm lương tháng còn cao hơn lương mình làm bảo vệ ấy chứ
cái nào cũng quan trọng chủ yếu giúp kiếm xèng tốt

Chắc nhờ MOD close quá, chứ mình lập thread này ra thăm dò anh em tí cho vui chứ đâu có muốn các bạn đi cãi nhau :(

tôi chả bao giờ hổ thẹn khi dùng sock để làm offer cả, tôi tự hào vì tôi bỏ công sức ra cày cuốc nó, éo phải mua sock về để đó là tiền vào túi, tôi cũng phải làm, 1 ngày tôi phải làm 18 tiếng, tôi cũng phải mày mò cách làm chứ chả đứa quái nào bày cho mà ăn, bạn đừng nghĩ admin offer hoặc nhà quảng cáo họ ngu , họ thừa biết khách hàng dùng sock đó, đừng nói vu vơ bạn ạ
thì nói như bạn vậy thì bạn cứ làm nhiều nữa vô. tớ nói thiệt số tiền bạn kiếm được từ này sau này bạn sẽ phải trả lại y hệt mà cái bạn đã làm. bạn có thấy thằng ăn trộm nào mà nó giàu suốt đời ko. Mình củng từng làm , nên biết ra sao... nhưng mình chịu quả báo sớm còn hơn muộn

thì nói ra củng có cái sai. nhưng nhfin forum coi đi từ a đến z. này thì offer HYIP rồi share site ăn này nọ được bao nhiêu % là chuyên đề bỏ công sức mà nói ra là ko phải gian lận.
thì bạn phải phân tích khía cạnh, chứ tự nhiện chửi chung mmo chung thì thằng nào chịu đc :)

hiện tại ko chơi MMO nữa. học hành quan trọng hơn. ko có thời gian MMO nữa. trước từng chơi offer nhưng bị quả báo rồi. ko chơi nữa

Like cho ý này của bạn, nhiều người thành đạt ngoài đời từng nói với mình rồi, đầu tư vào con đường học tập là sự đầu tư mang lại lợi nhuận cao nhất :D

thì nghề MMO này ko phải gọi là ngành nghề đâu. vì ngành nghề này ko đóng thuế thu nhập cá nhân. vi phạm pháp luật
Cậu phán ma chăng đọc thông tu nghi Đinh về thểu thu nhập ca nhân gi ca .toan Phan lao, ngay lam ra vai $ con ko du tiên mua sạch vo .thuê Cai noi gi.phan tầm bậy. Doc ky quy dinh di hang noi

còn em là kỹ sư BKSG chưa ra trường nhận thấy làm việc ở ngoài hay hơn làm việc trên mạng đây anh :D

Mỗi người 1 sở thích bác nhá.

Bác thích công việc ngoài trời, Người khác thích phòng máy lạnh
Bác thích việc hành chính, người khác thích tự do, công việc họ tự tạo ra chẳng hạn
Bác thích sản xuất, người khác thích đi buôn

Ko phải nói đâu xa:
mình là 1 VD
mình sinh năm 1990, bằng khá trường DHCN Hà Nội ( Nhổn)
Có người nhà làm giám đốc sở điện lực Đồng Nai
Nói thật năm xưa mình học Ngành đó là vì gia đình, chứ mình thích CNTT, và tài chính

Sau khi ra trường làm với số vốn MMO 2 năm trước đó, và làm thêm 1 năm nưa, Tổng lại đc 200 triệu, Vay thêm 1 trăm triệu nữa , mình kinh doanh tiệm nét kết hợp MMO
Tiệm chạy đc 5 tháng rồi, bây giờ hàng tháng trừ chi phí và khấu hao vào gốc( 8 triệu 1 tháng) tiệm mình kiếm 7-8 trieejiu. MMO tầm 10 triệu nữa.
Nhiều nhân viên công chức còn mơ đc như mình

cái này mà công sức gì. công ăn trộm thì có. chẳng qua cái mua sock thay vì đó theo thấy thằng ăn trộm nó đi mua đồ nghề để ăn trộm chứ gì. và nhà quảng cáo sẽ được lợi gì từ những người mua sock và làm
Cậu ko hiểu ý nghĩa của từ gian lận và từ ăn trộm à, cậu đánh đồng 2 từ đó là 1 à. Nói như cậu thì tụi học sinh sinh viên gian lận thi cử bị bắt bỏ tù hết rồi nhỉ.
Rõ ràng mức độ nó khác nhau. Bạn ngon bạn giỏi thì bạn ra đời làm, kệ mẹ bạn, bu bám ở mmo này làm gì nhỉ, rồi phán mấy câu nghe ngứa thế.
P/s: Mình chả làm offer, mình cũng chả mmo nữa rồi. Chỉ vào theo dõi tình hình anh em thôi. Đừng bảo mình là bảo vệ cái nghề mình đang làm, ko có đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,824
Latest member
megaboi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week