Có ai xem MMO như nghề chính không?

đang thất nghiệp, làm mmo ngày trên 15$, vẫn xem nó là phụ

nghề MMO là chủ yếu là nghề gian lận. ăn cắp tiên của người này về xài, vi phạm pháp luật. nên ngày vài trăm đô ko được xem là nghề. đây chỉ gọi là hành vi ăn cắp gian lận thôi

nghề MMO là chủ yếu là nghề gian lận. ăn cắp tiên của người này về xài, vi phạm pháp luật. nên ngày vài trăm đô ko được xem là nghề. đây chỉ gọi là hành vi ăn cắp gian lận thôi
thánh đây

đang thất nghiệp, làm mmo ngày trên 15$, vẫn xem nó là phụ

thế này là 1 tháng gần 10 củ rùi đó cậu @@

phán như thánh ấy!!! :D

Hỏi mấy bác admin offer kìa! tháng nào trừ chi phí chẳng từ 100 đến 400triệu/tháng.Nên chắc có thể coi là nghề chính được rồi. nghiêm văn túc đó!

Nếu MMO như bạn @sang90 nói , thì chắc chắn forum này đã sập từ lâu . Và tiếp nữa là ko chỉ riêng MMO bất kì nghề gì cũng có người tốt người xấu :) ko phải ai cũng xấu như bạn .

p/s , ngày mình làm được vài $ tiêu vặt , kiếm đồng ra đồng vào thôi :) ko làm nghề chính được các bạn à !

MMO đang là công việc chính và rất tự hào về nó, nhưng cũng phải kiếm 1 công việc gì chứ không lẻ làm mmo hoài biết nó đi về đâu, Giờ ai hỏi con đang làm việc gì?Thu nhập bao nhiêu? Đành nói con chưa xin đâu hết và cuời nhạt.(Nói ra người ta chẳng biết là cái gì, cũng chẳng ai tin). Nhiều đứa culi ở gần nhà còn tu tập lại mỉa mai "nó ngồi ở nhà làm trên máy tính mà đc cả chục triệu tháng kìa tụi bây rồi tụi nó phá lên cười". Thôi kệ.

Last edited:
Nếu MMO như bạn @sang90 nói , thì chắc chắn forum này đã sập từ lâu . Và tiếp nữa là ko chỉ riêng MMO bất kì nghề gì cũng có người tốt người xấu :) ko phải ai cũng xấu như bạn .

p/s , ngày mình làm được vài $ tiêu vặt , kiếm đồng ra đồng vào thôi :) ko làm nghề chính được các bạn à !
mfinh chỉ nói hiện trạng của sự thật. vì nhiều người kiếm nhiều tiền toàn vào hành vi lừa đảo gian lận là chính, mà có làm ăn chân chính đi chăng nữa củng vi phạm pháp luật.

đang đi học với lại muốn kiếm tiền thêm trang trãi việc học ngoài giờ làm nhưng mới tham gia nên khó ăn quá chưa biết làm gì hết

mfinh chỉ nói hiện trạng của sự thật. vì nhiều người kiếm nhiều tiền toàn vào hành vi lừa đảo gian lận là chính, mà có làm ăn chân chính đi chăng nữa củng vi phạm pháp luật.

Cậu nói rõ hơn được không cậu, mình không phản đối cậu đâu, mình chỉ muốn biết rõ hơn ý của cậu thôi :rolleyes:

voi minh chua bao gio coi mmo la nghe chinh cho du 5 nam theo mmo, co thang kiem dc tu mmo 10-15 trieu la binh thuong nhung co luc chang kiem duoc xu nao, mmo ao ao that that

em cũng đang thất nghiệp. Tạm lấy mmo làm nghề chính, mà mới biết có captcha ngày kiếm được có 6$ =.=". Ai pro chỉ giảo ^^
ngày 6$ là hay hơn mình nhiều rồi ngày cậu làm mấy tiếng? hỗ trợ tớ với

Bạn nên nhớ , nếu vi phạm pháp luật thì chắc chắn đã đi tù cả lũ rồi , MMO vào VN từ những năm 90 của thế kỷ trước , bất kì một hình thức kiếm tiền nào mà được thanh toán đều được coi là hợp pháp . Như xin đi làm , nếu làm sai , phạm pháp sẽ không có 1 ông chủ nào thanh toán cho 1 xu :) Chỉ khi đôi bên đều có lợi thì mới có thanh toán .

Sau nhiều năm , chỉ có duy nhất các hacker , lừa đảo , chiếm đoạt tài sản mới được coi là vi phạm pháp luật.

Nếu tất cả các hình thức kiếm tiền trên mạng đều là phạm pháp , thì VNxpress , vn zoom ............. tất cả các trang lớn mạnh đều đã và đang kiếm được tiền từ traffic sẽ ra sao ? Chẳng lẽ các cơ quan chức năng không quan tâm những điều này ?

chắc sang90 đang nói ý đến cả offer là dùng sock tự làm thì cũng là gian lận, nhưng thưa bác sang90 cho dù offer đc gọi là fraud hay cheat thì cũng là công sức cả., ko có gì là hổ thẹn hay vi phạm pháp luật, vì nó sinh ra là phải vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week