Có ai xem MMO như nghề chính không?

Năm rồi pp mình được chừng này , vợ mình cũng tầm tầm ngang thế. Mình nhận nhiều kiểu khác nữa ko chỉ riêng pp đâu nhé :p. Đủ để sống & dành 1 khoản tiết kiệm cho tương lai :D các bạn cố lên . Đừng ai chửi mình show này nọ nhé . Vì có nhiều người kinh khủng hơn mình nhiều lắm . Mình thấy tận mắt rồi .

Thấy được cái này quả là mở mang tầm mắt nhiều lắm luôn đó cậu :D

thì nghề MMO này ko phải gọi là ngành nghề đâu. vì ngành nghề này ko đóng thuế thu nhập cá nhân. vi phạm pháp luật

Sai bét, Tìm hiểu rõ luật chưa, phán như thánh.
Nông dân họ ko đóng thuế thu nhập, vậy họ phạm pháp ah

Thợ thủ công ko đóng thuế thu nhập, vậy họ phạm pháp ah

tại sao cậu thất nghiệp. cậu chưa kiểm điểm lại mình mà đã nói. bằng giỏi trường xịn thì việc gì người ta ko nhận. mà ko nhận đi làm thợ hồ ko được à. cần gì phải đổ tội mà đi làm offer. Offer mà mua sock ko phải gian lận à
bạn làm thế giới này ai cũng là thánh như bạn đều có bằng giỏi trường xịn...càng nói càng thấy vãi....sau này chắc bạn ép con cái bạn cũng phải học trường xịn ra bằng giỏi, chúng nó mà ko làm được theo ý bạn chắc cũng ra điên ra dại mất

Đủ sống thôi cậu ơi . Đợt rồi Google nó thịt mấy site đang build lại mà phát nản vì toàn xịt !

Nhiêu đó là dư dả để dành cho tương lai luôn chứ đủ sống gì cậu, mình thấy 1 tháng 150$ mới là đủ sống chứ :D

bạn nói đó lại càng sai nữa. thế sao cậu ko học cho giỏi cho dễ xin việc, hoặc đi làm thợ hồ , khuân vác hay phát tờ rơi. đâu phải là thất nghiệp. cậu chỉ toàn đỗ tội cho nhà nước. Nhiều người ỷ lại như cậu vậy thì đấy nước sao phát triển được.
mình chỉ hiểu mỗi từ con ông cháu cha :D ...

bạn làm thế giới này ai cũng là thánh như bạn đều có bằng giỏi trường xịn...càng nói càng thấy vãi....sau này chắc bạn ép con cái bạn cũng phải học trường xịn ra bằng giỏi, chúng nó mà ko làm được theo ý bạn chắc cũng ra điên ra dại mất
nói thực ra là như cậu làm offer đi. cậu dám công khai với họ hàng bạn bè là mình gian lận để có tiền ko.
đúng là ai củng nhờ vào MMO nhưng sau 1 thời gian mới thấm được. thấy tiền trước mắt thì ham nhưng liệu số tiền mà làm ăn ko đàng quàng đó thì mình sẽ mất đi những gì.

bị scammer nó lừa thì kêu nó scam, các bạn mua sock hay cheat để lừa admin thì kêu là công sức đáng trân trọng.

Các bạn ở đây chửi bới scammer thì admin họ cũng đang ở đâu đó chửi bới các bạn gian lận đó.

Bạn ấy sinh năm 90 mà phán những năm 90 như thánh ấy :))

ta kỹ sư BKHN ra trường rồi về chơi PTC đây :D

còn em là kỹ sư BKSG chưa ra trường nhận thấy làm việc ở ngoài hay hơn làm việc trên mạng đây anh :D

mfinh chỉ nói hiện trạng của sự thật. vì nhiều người kiếm nhiều tiền toàn vào hành vi lừa đảo gian lận là chính, mà có làm ăn chân chính đi chăng nữa củng vi phạm pháp luật.
Trong cuộc sống thì ai cũng là con ếch! Chỉ khác nhau cái miệng giếng của con ếch đó thôi! :)

@sang90
Bạn này chắc giầu có từ trong trứng,hoặc là mọt sách, sách vở quá mức.
Nói thẳng ra nghề nào cũng phạm luật hết,
Buôn gian bán lận, Hàng giả, hàng kém chất lượng, chiếm đoạt,
Nhunwng quan trọng là phải biết luật chơi

thu nhập của họ thấp nên họ ko đóng thuế. còn MMO có người 100 triệu 1 tháng có bỏ đông nào đâu.

nói thực ra là như cậu làm offer đi. cậu dám công khai với họ hàng bạn bè là mình gian lận để có tiền ko.
đúng là ai củng nhờ vào MMO nhưng sau 1 thời gian mới thấm được. thấy tiền trước mắt thì ham nhưng liệu số tiền mà làm ăn ko đàng quàng đó thì mình sẽ mất đi những gì.
tôi chả bao giờ hổ thẹn khi dùng sock để làm offer cả, tôi tự hào vì tôi bỏ công sức ra cày cuốc nó, éo phải mua sock về để đó là tiền vào túi, tôi cũng phải làm, 1 ngày tôi phải làm 18 tiếng, tôi cũng phải mày mò cách làm chứ chả đứa quái nào bày cho mà ăn, bạn đừng nghĩ admin offer hoặc nhà quảng cáo họ ngu , họ thừa biết khách hàng dùng sock đó, đừng nói vu vơ bạn ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,824
Latest member
megaboi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week