• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có ai vào dc PM ko ???

sangnguyen

Senior
Reactions
148
MR
0.034
lúc trưa mjnh vào bt , mà từ nãy giờ ko vào dc , mjnh sài mạng FPT , ai dang dùng fpt mà vào dc ko ????

vẫn vào bt mà b xóa cookie đổi trình duyệt coi.

xác nhận vào bình thường mặc dừ không có PM :D

xoa đổi trinh duyet van vậy hjc hjc mọi ng cho bjk là sài mạng gì dc ko ?

xoa đổi trinh duyet van vậy hjc hjc mọi ng cho bjk là sài mạng gì dc ko ?

Đang bị lỗi tương tự, không vào đc. Tức xì khói vì dính vài lần như vậy rùi. Nghỉ ngơi đi, đêm vào thử coi :binhsua155:

Bạn nào gặp những lỗi như vậy thì pm yahoo mình team cho 30s la xong. Nghi ngờ lừa đảo ăn cắp pass thì xin kiếu.

vẫn vào bình thường mà

cũng ko vào đc ! FPT đây ! mạng fpt đang sốn sồn lắm

FPT ở đây cũng ko vào được bác nào vào đc r thì confirm lại cái nhỉ

Bạn nào gặp những lỗi như vậy thì pm yahoo mình team cho 30s la xong. Nghi ngờ lừa đảo ăn cắp pass thì xin kiếu.

Bác làm luôn cái Topic hướng dẫn đi, rất nhiều anh em dính lỗi này mừ. Thanks! :binhsua79:

Vào bt bạn ơi, đừng nên lo quá làm gì

lúc trưa mjnh vào bt , mà từ nãy giờ ko vào dc , mjnh sài mạng FPT , ai dang dùng fpt mà vào dc ko ????

FPT dạo này chậm vãi ra, dịch vụ kém bà cố, vào lúc được lúc ko, mình đang định dep HYIP mà vào PM ko được nè :binhsua76:

mình fpt cũng vào ko đc, ai hướng dẫn đi :)

vnpt vào ngon lành cành đào.

Last edited by a moderator:
.com .is đều vào ko đc T.T

Announcements

Forum statistics

Threads
419,026
171,078
Latest member
JollyRoger

Most discussed of week

Most discussed of week