Ask Có ai biết lead con cooking Fever IOs iphone không?

Hoangtuvt1992

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Như tiêu đề đã viết, con cooking fever IOS iphone đã không còn lead đều như xưa ( ngày xưa khi chơi con này mình lead đều lắm ), h không lead được nữa,
ace pro nào biết cách lead xin dạy cho mình ( có thể inbox cho mình, sẽ có payback thỏa đáng ), xin cảm ơn.

Thế thì RRS làm cái gì bạn :eek::eek:
Bạn có hiểu RRS là gì không mà phán kinh vậy?
Thế bạn hiểu thế nào là RRS vậy? Nếu hôm sau mở lại app mà k lead thì có thể report nó với net nhé. Đại khái là tao có cài đặt, có sử dụng, sao mày k cộng point cho tao. Nếu mày k cộng point tao sẽ review trên appstore.
Kinh nghiệm đến đâu mà phán nghe như thánh vậy?

Thế bạn hiểu thế nào là RRS vậy? Nếu hôm sau mở lại app mà k lead thì có thể report nó với net nhé. Đại khái là tao có cài đặt, có sử dụng, sao mày k cộng point cho tao. Nếu mày k cộng point tao sẽ review trên appstore.

Nếu bạn làm off cài đặt chơi các kiểu mà con off đó ko Lead thì hệ thống nó chỉ tính hành động đó là 1 click
Còn để Lead off mà cần RR rồi để hôm sau chạy lại để lead con off đó thì bạn rảnh time quá có khi nó chả lead cho --> tốn công
Còn RRS là tỷ lệ giữ lại người Khi fake info để làm off thì nếu bạn lead con off đó trên Net trả điểm thì nó mới tính là à có 1 người info này đã hòa thành yêu cầu của Adver . Còn ko lead là ko trả điểm thì nó tính là vẫn có 1 người nhưng người đó chỉ click vào off thôi.... Đây là kinh nghiêm của mấy bro đi trc chỉ có gì sai các bác cứ gạch đá :D

bạn này chắc đang làm app @@ làm net mà nói vậy khác éo gì t đang cheat mà sao m không cộng tiền cho t. làm app mà làm cả rrs nữa thì hơi bị công phu quá :eek:

bạn này chắc đang làm app @@ làm net mà nói vậy khác éo gì t đang cheat mà sao m không cộng tiền cho t. làm app mà làm cả rrs nữa thì hơi bị công phu quá :eek:
Em cũng định bảo thế mà thôi sợ ăn gạch :D
Vãi cả Review lên appstore ::oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,655
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week