Xin ae tư vấn freecash

Tình hình mình làm khoảng 3k acc freecash chắc được hơn 2k acc có $ mỗi acc có hơn 20$. Xưa thì rút OK giờ thì bị robot check hết, mình đã kêu gọi bạn bè người thân dùng khuôn mặt rút đều ngon.
Theo ae thì bán như thế nào cho hợp lý nhỉ?
Close: Đã thanh lý xong ạ.

Sẵn đây ae có chí hướng thì inbox có site nào ngon ngon thì inbox mình, mình chia sẻ lại cách làm 2 con offer ngon.

Last edited:
bán trên reddit mà ông liên kết cái sàn để nhận bonus đúng không nhiều ae cheat quá nó chả phải làm thế

bán trên reddit mà ông liên kết cái sàn để nhận bonus đúng không nhiều ae cheat quá nó chả phải làm thế
Mà bán trên đây 10$ liệu ai mua ko nhỉ.
Mình đóng BH sau bán ai rút được thì ăn. Ko được thì mình gửi lại như thế khả thi ko bạn..

Mà bán trên đây 10$ liệu ai mua ko nhỉ.
Mình đóng BH sau bán ai rút được thì ăn. Ko được thì mình gửi lại như thế khả thi ko bạn..
được đấy ng ae lời phát 10$ có gì bảo hành team view ai nhanh tay thì được bú luôn

nếu acc đã rút rồi thì còn qua mặt đc tầm ít acc , chứ acc rút lần đầu nó check thì thôi luôn + với rút nhiều acc cùng lúc , mà FREECASH rút lần đầu toàn qua MOD =)) , sell mà bảo hành thì chả khác gì ném công sức , thôi để đó mình rút dần ngon hơn ^^ , chứ để nó biết nó quét chưa chắc mấy acc sau còn sống

nếu acc đã rút rồi thì còn qua mặt đc tầm ít acc , chứ acc rút lần đầu nó check thì thôi luôn + với rút nhiều acc cùng lúc , mà FREECASH rút lần đầu toàn qua MOD =)) , sell mà bảo hành thì thôi để đó mình rút dần ngon hơn ^^ , chứ để nó biết nó quét chưa chắc mấy acc sau còn sống
ông đó bán đâu cần bảo hành đâu họ cần cái là uy tín họ kêu đóng bảo hiểm để teamview rút được thì được không dc thì thôi mà bác

" đóng bảo hiểm để teamview " thì khác như ntn hả bố owiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii =))

" đóng bảo hiểm để teamview " thì khác như ntn hả bố owiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii =))
nhưng vấn đề là họ không cần bảo hành bác hiểu ko ? vì rút phát là rút phát 1 bảo hiểm chỉ để chứng minh họ uy tín và sẽ trả tiền không scam thôi ?

nếu acc đã rút rồi thì còn qua mặt đc tầm ít acc , chứ acc rút lần đầu nó check thì thôi luôn + với rút nhiều acc cùng lúc , mà FREECASH rút lần đầu toàn qua MOD =)) , sell mà bảo hành thì chả khác gì ném công sức , thôi để đó mình rút dần ngon hơn ^^ , chứ để nó biết nó quét chưa chắc mấy acc sau còn sống
Lúc trước m có thuê xác minh vẫn thấy rút bình thường mà nhỉ

Mình có cách để pay instant. Robot check OK là rút instant được.

thằng freecash này h khó nhai...ver id các kiểu. trc mình cũng có tầm 2k acc. Rồi die dần, đợt làm còn game family island cứ tầm 25$ là band.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,663
170,762
Latest member
fductm29
Back
Top Bottom