• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask có ai biết cách lấy lại mật khẩu gmail không

trongvu1

Junior
Reactions
3
MR
0.000
tình hình là mình có 3 cái tài khoản gmail thường xuyên đăng nhập chung 1 máy, mà hôm qua không kích linh tinh vào cái gì, đùng cái bị hack mất, lấy lại được 1 cái qua số điện thoại, còn 2 cái nó đổi mất số điện thoại liên kết r mà chưa lấy lại được, bác nào giúp e lấy lại với, tài khoản liên kết với rất nhiều bank và còn ví block nên không thể mất được, vợ e chuyên đặt hàng mấy hãng thời trang cùng dùng mail này xem tình trạng ship có cả visa debit nữa nên cực quan trọng, ai giúp e lấy lại với ạ :(

:( Bác có teamviewer không,qua xem thế nào

tình hình là mình có 3 cái tài khoản gmail thường xuyên đăng nhập chung 1 máy, mà hôm qua không kích linh tinh vào cái gì, đùng cái bị hack mất, lấy lại được 1 cái qua số điện thoại, còn 2 cái nó đổi mất số điện thoại liên kết r mà chưa lấy lại được, bác nào giúp e lấy lại với, tài khoản liên kết với rất nhiều bank và còn ví block nên không thể mất được, vợ e chuyên đặt hàng mấy hãng thời trang cùng dùng mail này xem tình trạng ship có cả visa debit nữa nên cực quan trọng, ai giúp e lấy lại với ạ :(
Nếu là của chính chủ thì sẽ lấy lại được mà...:confused::confused:

e khai báo r, nó ghi mail đã được bật liên kết 2 lớp, mà bây giờ điên thông tin để lấy lại yêu cầu 5 cái mail gần nhất e chỉ nhớ gửi đến từ đâu chứ k nhớ các đuôi @ đằng sau mới khổ, bác nào cho e hỏi mail xác nhận đăng của ví block và PM đầy đủ là gì gồm cả @ với ạ, nếu đ.c là 2 cái r cố nặn thêm 3 cái kia

Chỉ đơn giản là làm theo các bước mà Google support team hướng dẫn thôi bạn. :D

bác nào giúp e xem hộ mail xác nhận của ví block và ví PM lúc đăng nhập nó gửi về để kích liên kết là gì với ạ gồm cả đầy đủ đuôi @ với ạ :D

mình lấy lại được rồi, cái này qtrong là nhớ 5 cái mail gần nhất trc khi mất nó gửi cho mình là gì, rồi ấn tìm lại mk nhớ đ.c là 100% lấy lại đc. Lúc mới mất cũng hoang mang lắm xong cuối cùng cxg lấy lại đ.c :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,904
170,974
Latest member
Chkno1
Back
Top Bottom