Có 25tr nên đầu tư vào hình thức mmo nào

dviet92

Junior
Verified
Reactions
120
MR
0.070
$500.00
Service Details
1|izybux2|Tool Autolead|https://mmo4me.com/threads/autolead-xoa-fake-full-info-cho-ios-3-000-000-1-key-1thang-vcb-dab.278102/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Giờ trong tay mình có khoảng 25tr Vnđ, muốn mang số tiền này để đầu tư kiếm tí. Thấy hình thức đầu tư mmo thấy khá là hay và đa dạng. Nhưng vì đa dạng nên cũng chẳng biến nên đầu tư vào hình thức nào cho tốt nhất vs số vốn trên. Các pro cho mình vài lời tư vấn vs :D

Giờ trong tay mình có khoảng 25tr Vnđ, muốn mang số tiền này để đầu tư kiếm tí. Thấy hình thức đầu tư mmo thấy khá là hay và đa dạng. Nhưng vì đa dạng nên cũng chẳng biến nên đầu tư vào hình thức nào cho tốt nhất vs số vốn trên. Các pro cho mình vài lời tư vấn vs :D

- Đưa m đầu tư lô đề +5% trên tháng

- Hoặc HYIP (có ngày nhảy lầu như vụ zeeks =)))

- K đầu tư mmo nữa, làm quán trà đá cũng được :)

Upvote 0
Bạn đọc rõ lại nha. Làm gì có ai nói 14,15% 1 ngày đâu Bạn

MMO chẳng có món j là bền vững cả bạn ah, 25tr bạn đầu tư lấy 1 con vợ, 1 năm sau bạn có một thế hệ downline, sau khoảng 20 năm nữa bạn có cả 1 hệ thống, đến lúc đó kiếm ra khối tiền, đó là cách đầu tư hiệu quả nhất :D
Đùa vậy cho vui thôi bạn ah, chứ theo mình ko nên đầu tư vào mấy vụ mmo này, mình cũng đã từng tham gia khoảng 5 năm nhưng thấy ko bền vững nên đã nghỉ 3 năm rồi, có số tiền đó tốt nhất nên làm cái j đó thiết thực hơn ko nên chạy theo mấy ông invert j đó ko thì tiền mất tật mang..
Chia sẻ chân thành..

Bổ xung thêm mấy site invert nó trả lãi 14-15% 1 ngày, bạn có bao h tự hỏi nó làm j mà lợi nhuận cao như thế để mà trả lãi cho bạn..
Bạn xem kĩ lại nha, mình không nói trả lãi 14,15% 1 ngày đâu. Nếu vậy thì giàu to rồi! Mà nếu có chắc chẳng ai dám làm! Vì khả năng scam cực cao!
Nói đến đầu tư thì đầu tư vào công việc kinh doanh nào cũng đều cò rủi ro chứ nói gì đến đầu tư trên mạng Bạn à. Bỏ tiền trong két cũng có rủi ro...( Lâu ngày đồng tiền mất giá...hi)

Upvote 0
Uninvest với Bannerbroker mình thấy bây h là khá an toàn và có vẻ ổn định :)
Mới có thêm Adit nữa, bạn cũng nên quan tâm.
Tuy nhiên vẫn là 50 50 thôi.

Upvote 0
toàn mấy thằng đầu trâu mặt ngựa quăng link ref ra kiếm tiền ref,mình chỉ nói mấy thằng lợi dụng để kiếm tiền ref còn những anh em khác không có ý xúc phạm nhé

Upvote 0
Với số tiền này gửi bank lấy lãi thì ko bõ, mình đang làm thêm part-time, lương mỗi tháng trung bình khoảng 15-20tr. Mình mới làm được 2 tháng thôi, nhưng công việc cũng không ổn định, lúc đc lúc không, hồi trước mình cũng đã từng nghiên cứu về mmo, mà lúc đó ko có vốn nên chỉ dám làm ptc, ptu linh tinh thôi, cũng chả kiếm đc bao nhiêu. Còn về Uinvest mình cũng có xem qua, nghe chừng 5-6 tháng là cps thể gấp đôi số tiền của mình đc, rủi ro lại thấp, dù sao mình cũng muốn nghiên cứu thêm, có lẽ tạm thời chỉ trích khoảng 5tr chơi vui, khi nào hiểu kĩ về mmo thì mình sẽ đầu tư nhiều hơn. :D

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Có vốn rồi thì cứ đập vào investment thôi bạn, có các site cho bạn nè : Univest, Bannerbroker...v...v...
đã chấp chận đầu tư là mạo hiểm, wa dc giai đoạn thu hồi vốn là cứ ngồi rung đùi mà ăn lãi thôi :))
Còn mún có tiền nhanh thì cứ đập vào HYIP

Upvote 0
sameordiff đi cậu, 1 vốn 4 lời ko thích à

Upvote 0
Upvote 0
Góp ý chủ thớt nè : Bạn đầu tư vào UI hay gì cũng được, số tiền đầu tư là con số mà nếu rủi ro bị mất nó cũng không ảnh hưởng nhiều đến cuộc sống mình, bất quá ăn uống cực khổ một chút. (Chứ nếu vay nợ trả lãi để đầu tư thì thua ).

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week