Clone nick để phục vụ forum, bị kết án, cần khoan hồng.

Status
Not open for further replies.

Kolo

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Xin chào mọi người, vừa rồi em mới bị banned vì tội clonenick. Hành động này nhìn chung là vi phạm nội qui Forum. Em đã gửi tường trình tới anh Shin và được khuyên lên đây hỏi ý kiến mọi người, nhiều người đồng ý bỏ qua cho em thì anh Shin sẽ phục hồi nick cho em.

(Thật ra nick kia cũng chẳng có giá trị gì nhưng nó là nick mà em đã gửi sang cho WebMoney Global nên em muốn lấy lại.)

Em clonenick và thảo luận trong cùng 1 topic không phải vì muốn spam hay scam gì mà vì vấn đề pháp lý. Em chạy campagin cho WebMoney Global về việc phát triển website wmvtrading.com

Website này trực thuộc WebMoney Global ở bên Nga. Chính vì là con đẻ nên giá mua, bán WMZ ở đây mặc nhiên là tốt nhất thị trường. Cái này em dám cam kết trên mặt bằng chung, còn một số cá nhân có thể giá cao hơn, nhưng vì là cá nhân nên không được đảm bảo về mặt pháp lý cũng như khi xảy ra sự cố và tệ hơn nữa là mọi người sẽ gặp phải scam.

Chính vì điều này mà em rất vui khi giới thiệu trang wmvtrading.com đến mọi người. Tuy nhiên đảm bảo về tính pháp lý vừa là điểm mạnh nhưng cũng là trở ngại của bên em. Khi mọi người trao đổi WMZ, WME, WMR thành WMV, sau đó muốn chuyển sang V.n.Đ thì trang wmvtrading.com chưa đáp ứng được điều này, do đó em phải đưa thêm 1 link thứ 2 để mọi người đổi.

Về mặt hợp pháp em không được post link thứ 2 cho mọi người, thế nên em phải dùng 1 nick khác để vào post. Ngay từ giây phút đó em đã phạm tội và bị banned.
Thiết nghĩ việc làm của em xuất phát từ mục đích tốt cho forum, cho mọi người, cho newbie và cho cả bên em nên hi vọng mọi người có thể đồng ý để em được tha bổng.

Nếu được tha lần sau em sẽ không tái phạm nữa bởi vì wmvtrading.com sắp mở chức năng chuyển trực tiếp từ WMZ, WME, WMR, WMV thành V.n.Đ.

Hi vọng mọi người sẽ có nơi để giao dịch giá tốt, an toàn, uy tín và hợp pháp, được bảo hộ bởi chính WebMony Global đồng thời rộng lòng mà bao dung cho em. Em xin cảm ơn.

Last edited by a moderator:
Chắc được unbaned, anh Shin nói nhiều người vote thì sẽ được mà. Chắc ngồi hóng anh Shin vào confirm.:binhsua166:

Đáp lại tấm thịnh tình của các bác đã vote unbaned cho em. Em hứa sẽ phục vụ tốt mọi người, uy tín, an toàn. Mà cái site em hoàn thiện chức năng kia, em bắn tin cho mọi người ngay. Một lần nữa cảm ơn mọi người nhé.
Ờ thì vote cho unban ! Anh Shin châm trước cho hắn đi !

Upvote 0
Topic trả lời về vấn đề này ở đây nhé: http://mmo4me.com/showthread.php?60658

Topic này là tớ tạo ra để trưng cầu ý các bạn về việc tớ có được UNBAN hay ko ? Nên các bạn sẽ trả lời tớ ở đây. Cậu là Tmod hay là gì cũng là 1 thành viên của Forum, cậu có thể vote hoặc ko, nhưng đừng làm loãng topic của tớ. Còn topic của cậu, tớ đã trả lời rồi, có gì chưa vừa lòng, cậu với tớ có thể tiếp tục tranh luận.

Thân !

Upvote 0
Vụ này kết thúc rồi, tớ được cho phép Unban rồi.
uhm vậy keu mod close topic đi:binhsua32:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,746
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week