Clone nick để phục vụ forum, bị kết án, cần khoan hồng.

Status
Not open for further replies.

Kolo

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Xin chào mọi người, vừa rồi em mới bị banned vì tội clonenick. Hành động này nhìn chung là vi phạm nội qui Forum. Em đã gửi tường trình tới anh Shin và được khuyên lên đây hỏi ý kiến mọi người, nhiều người đồng ý bỏ qua cho em thì anh Shin sẽ phục hồi nick cho em.

(Thật ra nick kia cũng chẳng có giá trị gì nhưng nó là nick mà em đã gửi sang cho WebMoney Global nên em muốn lấy lại.)

Em clonenick và thảo luận trong cùng 1 topic không phải vì muốn spam hay scam gì mà vì vấn đề pháp lý. Em chạy campagin cho WebMoney Global về việc phát triển website wmvtrading.com

Website này trực thuộc WebMoney Global ở bên Nga. Chính vì là con đẻ nên giá mua, bán WMZ ở đây mặc nhiên là tốt nhất thị trường. Cái này em dám cam kết trên mặt bằng chung, còn một số cá nhân có thể giá cao hơn, nhưng vì là cá nhân nên không được đảm bảo về mặt pháp lý cũng như khi xảy ra sự cố và tệ hơn nữa là mọi người sẽ gặp phải scam.

Chính vì điều này mà em rất vui khi giới thiệu trang wmvtrading.com đến mọi người. Tuy nhiên đảm bảo về tính pháp lý vừa là điểm mạnh nhưng cũng là trở ngại của bên em. Khi mọi người trao đổi WMZ, WME, WMR thành WMV, sau đó muốn chuyển sang V.n.Đ thì trang wmvtrading.com chưa đáp ứng được điều này, do đó em phải đưa thêm 1 link thứ 2 để mọi người đổi.

Về mặt hợp pháp em không được post link thứ 2 cho mọi người, thế nên em phải dùng 1 nick khác để vào post. Ngay từ giây phút đó em đã phạm tội và bị banned.
Thiết nghĩ việc làm của em xuất phát từ mục đích tốt cho forum, cho mọi người, cho newbie và cho cả bên em nên hi vọng mọi người có thể đồng ý để em được tha bổng.

Nếu được tha lần sau em sẽ không tái phạm nữa bởi vì wmvtrading.com sắp mở chức năng chuyển trực tiếp từ WMZ, WME, WMR, WMV thành V.n.Đ.

Hi vọng mọi người sẽ có nơi để giao dịch giá tốt, an toàn, uy tín và hợp pháp, được bảo hộ bởi chính WebMony Global đồng thời rộng lòng mà bao dung cho em. Em xin cảm ơn.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Đọc 1 hồi lằng nhằng khó hỉu quá nên vote unban :m003:
P/s : Sợ một ngày cũng bị thành nạn nhân của "thà giết nhầm còn hơn bỏ sót" :m121:

Upvote 0
Chả biết vụ gì. Hóng xem sao

Upvote 0
mmo4me này nổi tiếng nên Clone Acc là bình thường mà , có những con chó Scam vẫn lởn vởn làm mấy cái Nick khác để tiếp tục hoạt động ?

Upvote 0
Sao mọi người nỡ vote banned em được nhỉ ^^!, mọi người đứng ở khía cạnh trung lập để nhìn nhận vấn đề giúp em. Còn để giải thích và tường trình mong tìm kiếm sự ủng hộ của mọi người thì em không cho phép mình dễ dãi. Vì như vậy là em tôn trọng chính em và tôn trọng mọi người. Hơi dài nen mọi người thông cảm heng, ah mà em cũng tranh thủ giới thiệu thêm chút ^^!

---------- Post added at 02:46 PM ---------- Previous post was at 02:44 PM ----------

Đọc 1 hồi lằng nhằng khó hỉu quá nên vote unban :m003:
P/s : Sợ một ngày cũng bị thành nạn nhân của "thà giết nhầm còn hơn bỏ sót" :m121:

Thật ra thì bác nên đọc kĩ chút, tại vì lỡ có người scam mà cũng làm ra vẻ tốt bụng thì sao. Dù sao cũng cảm ơn bác.

Upvote 0
Cứ 1 acc mà chơi, cần gì phải clone chi cho khổ cây ngay thì không sợ banned khỏi phải suy nghĩ nhức cái đầu.

Upvote 0
đọc mới vài dòng đầu k hiểu gì hết :m003:
vote ban nick này vì viết gì hổng hiểu :m021:
vote unban nick kia :m131:

Upvote 0
đọc mới vài dòng đầu k hiểu gì hết :m003:
vote ban nick này vì viết gì hổng hiểu :m021:
vote unban nick kia :m131:

:m190: hơ, em viết khó hiểu thật ah ? Tks bác nhé, nhưng mà đừng ban nick nào cả thì tốt hơn :m131:

Upvote 0
WMZ có 20.6 mà đã bảo là tốt nhất :m098:

Upvote 0
nếu là ý tốt thì unban là hợp lý ;))

Upvote 0
Sao mọi người nỡ vote banned em được nhỉ ^^!, mọi người đứng ở khía cạnh trung lập để nhìn nhận vấn đề giúp em. Còn để giải thích và tường trình mong tìm kiếm sự ủng hộ của mọi người thì em không cho phép mình dễ dãi. Vì như vậy là em tôn trọng chính em và tôn trọng mọi người. Hơi dài nen mọi người thông cảm heng, ah mà em cũng tranh thủ giới thiệu thêm chút ^^!

---------- Post added at 02:46 PM ---------- Previous post was at 02:44 PM ----------

Thật ra thì bác nên đọc kĩ chút, tại vì lỡ có người scam mà cũng làm ra vẻ tốt bụng thì sao. Dù sao cũng cảm ơn bác.

Thì zậy mới nói nick master hay clone cũng ko nói lên đc gì nhiều. Vấn đề là nâng cao nhận thức về scam của mọi người thui:m121:
Nói thật ta ham chém gió nên nhìu clone lớm, sợ bị ban lớm :m121:

Upvote 0
WMZ có 20.6 mà đã bảo là tốt nhất :m098:

Bác cho em biết trang nào không scam mà mua giá cao hơn, em về báo cáo cho WebMoney Global vì nó dám giỡn mặt với ông chủ tạo ra đồng tiền WMZ :binhsua38:. Ah mà bác vote unban cho em với :binhsua07:

Upvote 0
đọc một hồi lằng nhằng khó hiểu quá
cơ bản là thấy ý vẫn tốt, vote Unband :D

Upvote 0
:m190: hơ, em viết khó hiểu thật ah ? Tks bác nhé, nhưng mà đừng ban nick nào cả thì tốt hơn :m131:
Luật là luật không lẽ bạn muốn nick cũ và nick mới đều dùng được, vote banned 2 nick luôn.

Upvote 0
đọc một hồi lằng nhằng khó hiểu quá
cơ bản là thấy ý vẫn tốt, vote Unband :D

Tks bác, nhưng sao ai vote unban cũng kèm câu đọc lằng nhằng khó hiểu nhỉ ? Mấy bác đọc lại lần nữa giúp em coi hiểu ko ? Chứ em viết mà đọc ko ai hiểu nghĩa là em sắp ra đường rồi.:m071:

Upvote 0
Bác cho em biết trang nào không scam mà mua giá cao hơn, em về báo cáo cho WebMoney Global vì nó dám giỡn mặt với ông chủ tạo ra đồng tiền WMZ :binhsua38:. Ah mà bác vote unban cho em với :binhsua07:

20.6 thì thiếu gì trang mà bác bảo mỗi site bác là tốt nhất :m146:

Upvote 0
20.6 thì thiếu gì trang mà bác bảo mỗi site bác là tốt nhất :m146:

Các trang khác phải tịnh tiến lên cao nhất mới được 20.6, bên em ngay từ đồng đầu tiên đã là 20.6, và nếu sll thì giá còn bá đạo hơn. Nói chung em cũng chỉ muốn tốt cho mọi người và tốt cho em thôi. Uy tín, an toàn : Rất nhiều site có nhưng giá tốt nhất và có bảo hộ bởi WebMoney Global, em nghĩ chắc chỉ có bên em.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,745
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week