1. Bác làm bị sai nhiều dẫn đến tụt global accuracy => xuống hạng
  2. Bác làm bị expell nhiều => xuống hạng
  3. Bác bị cắm cờ (nhất là admin flag, major flag) => xuống hạng
  4. Bác bị worker report => có khả năng bị suspend account
:) vậy nên bác đừng làm ẩu
tks bác, thế thì mình bị cắm 1 cờ rồi (mạjor flag), như vậy nghĩa là gì thế?

tks bác, thế thì mình bị cắm 1 cờ rồi (mạjor flag), như vậy nghĩa là gì thế?

Minor flag + major flag là do task-author cắm đối với từng job khi họ 'nghi' là có gian lận hoặc vấn đề gì đấy, còn Admin flag là do Admin cắm. Số lượng flag tối đa cho phép đối với mỗi level bác có thể tìm đọc trong phần help, thường thì khi bị flag và bác thấy bị oan thì có thể dispute - sẽ được xem xét - và phần nhiều thì sẽ được remove flag sau khoảng 1-2 tuần reviews nếu quả thực bác bị oan.

chà hôm nay nó update mấy job ko tính lv thành tính , lên lv 2 luôn mà ăn major flag , chắc nó đang bị lỗi

mới lên lv1, trong mấy task này thì cái nào dễ xơi nhất hả các bác!

mới lên lv1, trong mấy task này thì cái nào dễ xơi nhất hả các bác!

Bác có thể ngâm cứu làm mấy cái job 0.75 xu với job 1 xu để tích lũy điểm lên level-2,3. Hiện tại level-1 không có job nào dễ xơi cả (job dễ xơi thì trả công bèo quá, mà job trả công cao thì khó nhằn)

Với lại job ở level 1-2-3 nếu ngon ngon chút thì sẽ chóng hết chứ không nằm cả tuần như job level-0, nên các bác cần phải canh chừng mới biết được

Bác có thể ngâm cứu làm mấy cái job 0.75 xu với job 1 xu để tích lũy điểm lên level-2,3. Hiện tại level-1 không có job nào dễ xơi cả (job dễ xơi thì trả công bèo quá, mà job trả công cao thì khó nhằn)

Với lại job ở level 1-2-3 nếu ngon ngon chút thì sẽ chóng hết chứ không nằm cả tuần như job level-0, nên các bác cần phải canh chừng mới biết được
ặc, thế thì thà mình ko lên lv1, cứ chiến ở lv0 mỗi ngày mần được 1usd (làm job 9xu) còn có tí tiền thuốc nước. hic.

ặc, thế thì thà mình ko lên lv1, cứ chiến ở lv0 mỗi ngày mần được 1usd (làm job 9xu) còn có tí tiền thuốc nước. hic.

Ở level cao hơn thì bác làm được tất cả job ở level thấp hơn, hehe, thêm nhiều job thì thêm nhiều cơ hội. Với lại ở level-0 thì bác sẽ thấy nhiều ngày không có job nào để làm.

Hiện đang có khảo sát 85 xu về phương tiện vận chuyển nhé các bác, thông tin tham khảo: Nam/Nữ trên 30 tuổi, có Xe máy + Xe hơi, sống tại Hà Nội, thu nhập 15-30tr, họ yêu cầu mã bưu chính thì các bác nhập HN là 100000, các thành phố khác thì các bác vui lòng tra trên Google ợ

Hiện đang có khảo sát 85 xu về phương tiện vận chuyển nhé các bác, thông tin tham khảo: Nam/Nữ trên 30 tuổi, có Xe máy + Xe hơi, sống tại Hà Nội, thu nhập 15-30tr, họ yêu cầu mã bưu chính thì các bác nhập HN là 100000, các thành phố khác thì các bác vui lòng tra trên Google ợ
Vừa ăn được. Thanks bác!

các bác cho hỏi tiền kiếm được từ Clixsense hoặc Neobux thì các bác chuyển về ví nào, ví dụ như mình dùng Payza nhưng chưa biết cách rút từ Payza về thẻ Debitcard kiểu gì?

các bác cho hỏi tiền kiếm được từ Clixsense hoặc Neobux thì các bác chuyển về ví nào, ví dụ như mình dùng Payza nhưng chưa biết cách rút từ Payza về thẻ Debitcard kiểu gì?

Tùy thôi bác, tôi thì thường rút về Skrill và exchange chứ ít dùng Payza, Skrill bán qua ex được tầm 22k - cũng không tệ, mà lại nhanh gọn, rút về bank thì hơi tốn phí & phải chờ vài ngày

Quyền truy cập vào trang này đã bị từ chối. Quyền truy cập qua Proxy / VPN / VPS hoặc từ một quốc gia không có trên hồ sơ của bạn là không được phép. của em ghi thế thì làm thế nào bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom