• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
Quyền truy cập vào trang này đã bị từ chối. Quyền truy cập qua Proxy / VPN / VPS hoặc từ một quốc gia không có trên hồ sơ của bạn là không được phép. của em ghi thế thì làm thế nào bác?
Bạn có sử fake ip hay vpn gì ko? Hoặc sử cái gì để vào mấy trang web bị chặn và quyên ko tắt khi vào clicksense, giờ xoá hết cookie, clear data trình duyệt.... ko được thì gửi ticket cho nó.

Quyền truy cập vào trang này đã bị từ chối. Quyền truy cập qua Proxy / VPN / VPS hoặc từ một quốc gia không có trên hồ sơ của bạn là không được phép. của em ghi thế thì làm thế nào bác?

Nếu bác đang sử dụng Proxy/VPN/VPS ... thì phải tắt đi mới được, nếu không dùng những cái đó mà bị báo lỗi thì bác thử các cách sau:
  1. Cập nhật phiên bản mới nhất của trình duyệt
  2. Clear history & reset cài đặt của trình duyệt về default
  3. Đổi sang trình duyệt khác
  4. Cập nhật lại ngày giờ hệ thống
  5. Tạm thời ngắt chương trình diệt virus
  6. ... :):):)

Nếu bác đang sử dụng Proxy/VPN/VPS ... thì phải tắt đi mới được, nếu không dùng những cái đó mà bị báo lỗi thì bác thử các cách sau:
  1. Cập nhật phiên bản mới nhất của trình duyệt
  2. Clear history & reset cài đặt của trình duyệt về default
  3. Đổi sang trình duyệt khác
  4. Cập nhật lại ngày giờ hệ thống
  5. Tạm thời ngắt chương trình diệt virus
  6. ... :):):)
Trước mình có làm ref cho bác kiếm được 2$ mà lúc đó có sử dụng cái vpn...quyên ko tắt, nên đành phải đóng tk tạo cái mới.

Trước mình có làm ref cho bác kiếm được 2$ mà lúc đó có sử dụng cái vpn...quyên ko tắt, nên đành phải đóng tk tạo cái mới.

:) vậy hả bác, vậy là phí mất 2 tách cafe sáng, hehe, đến giờ bác kiếm được nhiều từ em nó chưa?

:) vậy hả bác, vậy là phí mất 2 tách cafe sáng, hehe, đến giờ bác kiếm được nhiều từ em nó chưa?
Khoảng 33$ bác ạ, mình règ lại nick từ 25/7.
Đang có khảo sát 1.19$ Mấy bác, nó hỏi câu hỏi phân loại thu nhập của hộ gia đình, mình chọn 100tr đến 149 bị loại rồi.

Đang có khảo sát 1.19$ Mấy bác, nó hỏi câu hỏi phân loại thu nhập của hộ gia đình, mình chọn 100tr đến 149 bị loại rồi.

Cái ks đấy chọn 19-59tr, nhưng hết hạn rồi

mình chọn 20 đến 49tr cũng tèo rồi!

Refback cho mình nha bạn
Username
: anngoc
PM: U12607056
Bạn được $3.4100 x 80%= $2.728:)
Đã send bạn $2.73

mình chọn 20 đến 49tr cũng tèo rồi!

Nãy tôi gặp lại nó ở tokenads khai tăng lên cũng ko được.

mình vừa chọn từ 20 đến 59 những cũng bị loại các bạn ạ
khó thế nhỉ

Cái khảo sát đấy hết hạn rồi các bác, không phải là các bác chọn sai - mà vì họ không nhận thêm bản khảo sát mới nữa. Vừa cũng có khảo sát 85 xu - trả lời trong 1 phút, nhưng cũng đóng lại rồi

Tùy thôi bác, tôi thì thường rút về Skrill và exchange chứ ít dùng Payza, Skrill bán qua ex được tầm 22k - cũng không tệ, mà lại nhanh gọn, rút về bank thì hơi tốn phí & phải chờ vài ngày
hay quá bác ơi, nếu thế thì mình cũng chuyển sang ví Skrill chứ ko để Payza nữa vì nghe nói Pz ko rút đc về vn, dù có đc thì phí rất cao. Nhưng ở Skrill mình thấy nó nói là ko chấp nhận dùng tiền usd, bác chỉ cho mình vài trang ex để mình tham khảo, có an toàn ko bác>?

hay quá bác ơi, nếu thế thì mình cũng chuyển sang ví Skrill chứ ko để Payza nữa vì nghe nói Pz ko rút đc về vn, dù có đc thì phí rất cao. Nhưng ở Skrill mình thấy nó nói là ko chấp nhận dùng tiền usd, bác chỉ cho mình vài trang ex để mình tham khảo, có an toàn ko bác>?
Sang mục exchange trong forum này... có rất nhiều người thu mua...đa số đều đóng bảo hiểm nên yên tâm tâm giao dịch.

Sang mục exchange trong forum này... có rất nhiều người thu mua...đa số đều đóng bảo hiểm nên yên tâm tâm giao dịch.

Hi, lúc đầu "làm quen" thì các bác giao dịch ít ít thôi, cỡ dăm ba chục $, có hứng scam cũng chẳng ai scam mấy chục $ làm gì mắc công gây dựng thương hiệu, hehehe, đùa chút cho vui vậy thôi, bác sang box Exchanger - lúc nào cũng có rất nhiều anh em sẵn sàng phục vụ bác.

Mà bác nghe ở đâu nói Skrill không chấp nhận dùng USD? Mà nghe vậy rồi bác cũng tin áh? Bác cả tin quá :D:D:D

Hiện đang có khảo sát 85 xu nhé các bác, họ hỏi đúng 1 câu về số chuyến sử dụng mỗi ngày đối với từng loại phương tiện, các bác nhập vào bất kì giá trị từ 1-30 là ok, nhận tiền liền tay, nhanh nhanh các bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,005
171,057
Latest member
Huyleene
Back
Top Bottom