bux1990

Newbie
Reactions
256
MR
0.000

Site mới ra ngày 31/10 - 3 năm bản quyền - 1$ min pay - 0.07$/ngày
- EARN UP TO $0.015 PER CLICK
- EARN UP TO $0.015 PER REF CLICK
- THREE YEARS SUBSCRIPTION
- INSTANT PAYMENT
- NO NEED TO INVEST

If a new member registers Add $1 to the purchase balance

If a member upgrades to a Premium membership Add $5 to the purchase balance

If a member upgrades to a Elite membership Add $10 to the purchase balance

If a member upgrades to a Ultimate membership Add $15 to the purchase balance

Đăng ký nhanh tay nào : http://www.lunarlandbux.com/?ref=bux1990

Tem tem ! cái này là dạng chia lợi nhuận , hay click ads kiếm tiền vậy bạn ???

1 tem...
mnnb123

MOD del giùm topic này nha,bác này pót sau,dạo này có nhìu kẻ hay ăn cắp bản quyền ghớm,lần này là lần thứ 3 rầu vkl mấy bác newbie
Tôi thèm ăn cắp bản quyền của bạn àh? Nói cho lịch sự nha. Chậm hơn bác có 2 phút kêu tôi ăn cắp. Haizzz...

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 10:08 AM ----------

Tem tem ! cái này là dạng chia lợi nhuận , hay click ads kiếm tiền vậy bạn ???
Dạng click lấy tiền bạn nha :D

---------- Post added at 10:10 AM ---------- Previous post was at 10:08 AM ----------

1 tem...
mnnb123
thanks bạn :)

Tôi thèm ăn cắp bản quyền của bạn àh? Nói cho lịch sự nha. Chậm hơn bác có 2 phút kêu tôi ăn cắp. Haizzz...

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 10:08 AM ----------

Dạng click lấy tiền bạn nha :D

---------- Post added at 10:10 AM ---------- Previous post was at 10:08 AM ----------

thanks bạn :)
newbie mà tỏ vẻ oách ghê nhỉ :))

cheat đc à :| , mà thôi hem rành về vụ cheat . mà làm thủ công thì chắc hem đc gì , úp ủng hộ phát nữa

newbie mà tỏ vẻ oách ghê nhỉ :))
newbie thì đã làm sao hả bạn? Có thể mình đk thành viên mmo4vn sau bạn nhiều nhưng chưa chắc kinh nghiệm chơi mmo của mình kém bạn đâu. Đừng có tỏ vẻ nguy hiểm như vậy :)

---------- Post added at 10:19 AM ---------- Previous post was at 10:18 AM ----------

cheat đc à :| , mà thôi hem rành về vụ cheat . mà làm thủ công thì chắc hem đc gì , úp ủng hộ phát nữa
thanks bạn hiền :)

dã dang kí :binhsua156:
thanks bạn hiền :)

---------- Post added at 04:40 PM ---------- Previous post was at 04:35 PM ----------

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình . Đã reset adds các bạn vô kik nha :D thanks 4 all...

đã ref ủng hộ bác
Có thật site trên cùng admin với CLIXSENSE ko? Nói chắc chắn nhé mình đang chuẩn bị tyn~ ref site này đó. Thanks!

đã ref ủng hộ bác
Có thật site trên cùng admin với CLIXSENSE ko? Nói chắc chắn nhé mình đang chuẩn bị tyn~ ref site này đó. Thanks!
thanks bác nha. Cứ tuyển đi bác . PTC là trò hên xui thui mà cơ bản nó sống có lâu hay không thui :)

---------- Post added at 05:03 PM ---------- Previous post was at 05:02 PM ----------

đã ref ủng hộ bác
thanks bác nha. Cứ tuyển đi bác . PTC là trò hên xui thui mà cơ bản nó sống có lâu hay không thui :)

Tình hình là site này ngon quá chỉ có điều không cho VN đăng kí . Dù đã fake ip mọi ***ch : vpn , proxy , sock , vps . Đều không đc . Pro nào biết chỉ giáo để ae kiếm cơm nào ! Thank !

K0 ai giúp hết ak ?

bởi vì site pro thì sao mà fake đc ... bữa gửi ticket hỏi thì nó cấm 8 9 nước lận :), bỏ qua đi bạn à

Tình hình là site này ngon quá chỉ có điều không cho VN đăng kí . Dù đã fake ip mọi ***ch : vpn , proxy , sock , vps . Đều không đc . Pro nào biết chỉ giáo để ae kiếm cơm nào ! Thank !

VPS cũng không cho thì đúng là Pro thật
chỉ còn cách nhờ thằng nào ở mỹ nó đăng ký và veri phone, sau đó mua con VPS bên đó mà log vào, có được hem nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,322
170,450
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom